Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 106 m2 34,91 triệu/m2
      Bán căn hộ Sudico Mỹ Đình Sông Đà 106m2, giá 3.7 tỉ, gọi ngay 0975 970 ***.DT 106m2 gồm 3 PN, 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc tầng trung thoáng mát, 2...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 4

      4.91 tỷ 77 m2 63,64 triệu/m2
      Thông tin về dự án: Https://de-la-sol.vn/THÔNG TIN CĂN DELASOL - giá siêu mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG:- Mã căn: C.0x.05 - Tháp Cello, tầng thấp, mã căn 04- diện ...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      Mình chuyển công việc sang bên Nam Từ Liêm nên cần nhượng lại chung cư 76m2 2 phòng ngủ - 2 toilet full đồ giá 3,3 tỉ dự án Five Star Kim...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,4 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất logia DN ecogreen nguyễn xiển.DT 90m thiết kế 3N2vs.logia ĐN.đầy đủ nội thất đẹp.bìa đỏ chính chủ.Giá 3,4...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      Căn 2PN_2 phòng vệ sinh căn hộ góc đẹp nhất TONKIN2- DTTT căn hộ chung cư: 60 mét vuông view bể bơi- Giá chỉ 3.2tỉ.Ký mới Trực tiếp chủ ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư toà R2 Florence.DT 82m2 - thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.logia Đông Nam - view bể bơi.Tầng trung.Giá chuẩn không báo ảo 3,7...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,35 tỷ tại Bình Chánh

      4.35 tỷ 85 m2 51,18 triệu/m2
      Thông tin căn 85 mét vuông (lời 100 tr so với giá gốc).- căn hộ góc.- 2 PN 2  toilet.- View quảng trường, kênh đào rộn ràng vui vẻ.- PN tất cả...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 133 m2 28,58 triệu/m2
      Cần Bán Hộ 3 phòng ngủ 133 mét vuông giá 3.8 tỉ Sudico Sông Đà L/H ngay : 0365 775 ***- DT : 133m2- Thiết kế : 3  phòng ngủ, 2...
      Sudico Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Cần bán chung cư cực đỉnh, mới 100 phần trăm với các thông tin sau:- DT: 50 mét vuông.- Loại: 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh.- full ...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Vinhomes Smart City, 64 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 64 m2 60,94 triệu/m2
      chính chủ bán chung cư tại phân khu imperia tòa I2 mặt hồ đẹp nhất dự án vin homes smart DT 64m2 thông thủy ,2 2 ngủ 2 vệ sinh căn hộ góc tầng 8 view hồ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise Cityview, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 99 m2 45,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư đã có SHR tại Sunrise City.căn hộ góc 2 view thoáng, không bị che, thoáng mát.DT 99 mét vuông với kết cấu...
      Dự án Sunrise City View, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 82 m2 50 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 82m logia hướng Đông Nam (trục căn đẹp hiếm bán) CC Imperia Sky Garden.bìa đỏ cầm tay, sẵn giao dịch...
      Dự án Imperia Sky Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Bình Tân

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Mua căn hộ chung cư MT Võ Văn Kiệt - Akary City - Giá chỉ từ 45 tr/ mét vuông và bạn nhận đc:- pháp lí hoàn thiện.- sổ hồng, rõ ràng và minh...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư An Bình City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư tại A2 An Bình City.DT 74 mét vuông - 2 ngủ 2  toilet.Tầng trung.Cửa chính hướng Bắc.Tặng kèm full nội thất.call ngay...
      Dự án An Bình City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán chung cư 100m tòa nhà CT5 Mỹ Đình Sông Đà Sudico.* Nhà gồm 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp..* Nội thất nhập ngoại 100 phần trăm chưa ở ngày...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 1

      4.7 tỷ 140 m2 33,58 triệu/m2
      - Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư Central Garden, chợ Nga.- Đ/C: 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q.1, TP. TP.HCM.- Khu sầm uất, chợ Nga, dễ dàng di...
      Dự án Central Garden, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 49 m2 65,31 triệu/m2
      * Thông tin sp.- DT: 49m2.- Loại chung cư: 1 phòng ngủ riêng biệt 1 toilet 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao thoáng.- Giá chủ chào 3tỷ2 thỏa ...

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư K35 Tân Mai, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 4,55 tỷ tại Hoàng Mai

      4.55 tỷ 122 m2 37,3 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán chung cư tầng trung dự án K35 Tân Mai, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội.Dự án toạ lạc mặt đường Tân Mai, cạnh Hồ Đền Lừ, trường Tiểu học,2 Tân...
      Dự án K35 Tân Mai, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.