Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      Quỹ căn 02 ngủ giá siêu mềm nhất bên khu T tại TimesCity (Mr. Dũng 0862 228 ***- DT 75m2: giá 3,55 tỉ logia Nam, có slot oto.- DT 81m2: giá 4,3 tỉ logia...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Tòa nhà Vinaconex 1, 3 phòng ngủ, giá 4,75 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.75 tỷ 0 m2
      Người quen mình nhờ bán gấp căn hộ góc 150m1 toà Vinaconex - 1 mặt đường Khuất Duy Tiến. Nhà 3 mặt thoáng view hồ Greenbay. Bán giá 32tr/m2. gọi ngay...
      Dự án Vinaconex 1, Đường Khuất Duy Tiến, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, giá 3,35 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.35 tỷ 0 m2
      Do con trai tôi mới du học về muốn mở công ty nên gia đình cần bán gấp 2 căn hộ chung cư đang đầu tư cho thuê ở Rose Town như sau:- Căn số 10 toà DV02:+...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 94 m2 37,24 triệu/m2
      căn hộ góc hoa hậu Goldmark city 94m2, 3pn2vs.- logia hướng Đông Nam thoáng mát.- Tiện ích bao quanh quá nhiều.- bìa đỏ làm việc ngay.- Nội thất sịn...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      - Chỉ với 3,5 tỉ gia chủ đã sở hữu ngay cho mình căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 thiết kế siêu đẹp tại phân khu Tonkin 2.- Tầng trung thoáng mát,...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 ngủ hoa hậu 82m2 tầng cao view sông Hồng nội thất đầy đủ tại Imperia Sky Garden 423 Minh Khai giá 3.7 tỉ cam kết rẻ nhất thị...
      Imperia Sky Garden, 423, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Vườn Xuân , 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Bán chung cư toà Vườn Xuân 71 Nguyễn Chí Thanh, DT 100 mét vuông có 2 phòng ngủ 2 toilet. Nhà đẹp ở ngay, vị trí ngay sát Học Viện Hành...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Duy nhất một căn 2 phòng ngủ nội thất đẹp Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân 3,x tỉ.DT 72m2.Nội thất full.logia hướng Đông Bắc - nhìn ra...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Silver Sea Tower, 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,15 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.15 tỷ 101 m2 31,19 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư góc view biển 101m, căn hộ chung cư Silver Sea, 47 Ba Cu, TP VT. liên hệ: 0908 209 ***.chung cư cần bán ngay tại tòa nhà...
      Silver Sea Tower 47 Bacu, 47, Đường Ba Cu, Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Đài Phát Thanh Truyền Hình Hà Nội – HTV Complex, 3 phòng ngủ

      3.5 tỷ 103 m2 33,99 triệu/m2
      Do không chuyển về ở với ông bà nên GĐ cần bán lại căn 3 phòng ngủ ở Phú Thịnh Green Park.DT: 103 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ...
      Dự án Phú Thịnh Green Park, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,19 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.2 tỷ 92 m2 45,55 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ _2 nhà vệ sinh ( 2 logia ) - Ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư vin, bìa đỏ lâu dài, nhận nhà ở ngay trong Tháng...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư FLC Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.8 tỷ 153 m2 24,84 triệu/m2
      Tôi chuyển về với con nên cần bán ngay lại căn hộ tầng 18 FLC Landmark, Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Là căn hộ góc với DT 153m thiết kế 3...
      Dự án FLC Landmark Tower, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Hòa Bình Green City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,6 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.6 tỷ 108 m2 42,6 triệu/m2
      bìa đỏ chính chủ em cần bán căn 3 ngủ 108 mét vuông tầng trung Hoà Bình Green City.DT: 108 mét vuông, 3 ngủ, 2 vệ sinh, 1 ban công, 1 ban ...
      Dự án Hòa Bình Green City, Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Green Bay Premium Hạ Long, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3 tỷ tại Hạ Long

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      Công năng căn hộ chung cư: 3 PN, 2  nhà vệ sinh.DT: 95  mét vuông.Hướng logia: Nam và hướng Đông Nam view thẳng biển, tầng cao.Nội thất để...
      Dự án Green Bay Premium, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.7 tỷ 114 m2 32,46 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn toà B căn hộ Mulberry lane.- DT 114 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách rộng thoáng.- Nội thất đẹp, không gian sống...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Tân

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      View ngoại khu Akari THÁP 03.liên hệ ngay xem nhà: 0909 552 ***em Phúc).- Tầng trung thoáng mát (phóng tầm nhìn ra xa).- Mã căn: AK3 - XX. 05.Nội thất kèm...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Hai Bà Trưng

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ căn hộ Park Hill, Times City, 458 Minh Khai, Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội.- DT: 88 mét ...
      Times City - Park Hill, 458, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,38 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.38 tỷ 98 m2 44,7 triệu/m2
      vin Smart City!Bán hòa vốn căn 3 phòng ngủ - 98m2 to nhất dự án chỉ 4,38tỉ bao phí.Sẵn nội thất mới đẹp như hình chưa qua sử dụng.căn hộ chung cư ~...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.