Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 51 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5 tỷ 51 m2 98,04 triệu/m2
      - Bán nhà ngõ Cự Lộc vừa xây thiết kế siêu thoáng siêu đẹp, chỗ nào cũng có thể checkin, full nội thất mới xịn- Nhà xây mới thiết kế hiện đại cực chất...
      Dự án King Palace, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.1 tỷ 92 m2 33,7 triệu/m2
      đc đánh giá là căn hộ hoàn thiện có chất lượng tốt, KH có thể xem thực tế căn chọn mua để kiểm tra trước khi xuống tiền, yên tâm về mặt pháp lí, dự án đã...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường 70 - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi chỉ có tại phân khu Sakura:+ Ưu đãi vay lên đến 70 phần trăm giá trị căn hộ và miễn lãi gốc đến 26.06.2025.(sau 2 năm mới phải...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Đường 70, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 145 m2 33,8 triệu/m2
      Bán căn hộ mặt đường Dương Đình Nghệ.DT 145 mét vuông thiết kế 4 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh, căn hộ góc 3 logia cực thoáng, nhà đã sửa...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 63 m2 63,5 triệu/m2
      giá tốt nhất hiện tại 4 tỉ bao phí căn 2 PN ở Masteri thảo điền đẩy đủ nội thất có sẵn HĐ thuê nhà 18tr/ tháng View hồ bơi siêu đẹp mát mẻ 2 PN - 2 tolet sổ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,8 tỷ tại Phú Nhuận

      4.8 tỷ 71 m2 67,61 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Kingston Residence, Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận.CĐT Novaland.DT 71 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      The Legend 109 Nguyễn Tuân.Gia đình cần bán căn 2 ngủ 2vs 78,5m2.Nội thất full, tầng trung logia ĐN, có slot ô tô.Giá 4 tỉ (có thỏa thuận).gọi ngay 0909...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn C'land Tower, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Đống Đa - Hà Nội

      4.41 tỷ 85 m2 51,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ C'Land - 154 Xã Đàn:I) chung cư đã hoàn thiện, nằm ở tầng trung, DT 85 mét vuông, view thẳng hồ Đắc Di.- Thiết kế 2 PN, 2...
      C'land Tower, 156, Phố Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 116 m2 34,06 triệu/m2
      Gia đình chuyển vào Nam, cần bán căn hộ chung cư tại tòa 17T2 khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy.Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS.DT 116m2. Cửa...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,15 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 90 m2 46,12 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 90m tại tòa A8 căn hộ An Bình City 232 Phạm Văn Đồng.- Căn 90m tại A8, logia hướng nam view hồ điều hòa siêu mát, siêu đẹp.- Nội thất cơ...
      Dự án An Bình City, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      * Sở hữu ngay chung cư cao cấp.- Thiết kế chuẩn 5*, tiện ích nội khu vượt trội.- pháp lí bìa đỏ đã có sẵn trao tay vĩnh viễn.- Vị trí đắt giá, The Sang...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 65m Masteri 3,295 tỉ nhận nhà ngay - áp chính sách bán hàng cũ - Ck tới 500tr nhận nhà ngay, toà 2 hầm để Xe vin Smart1: Thông tin...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      G
      Pkd Vinhomes Nguyễn Giang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      3.3 tỷ 78 m2 42,31 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán gấp chung cư Roman Plaza - Tố Hữu, từ lúc mua chưa ở, không cho thuê nhà còn mới nguyên.DT 78m2, thông thủy, 2...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,31 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.32 tỷ 77 m2 43 triệu/m2
      Chính chủ do chuyển công tác, cần bán căn căn hộ 2 phòng ngủ dự án Feliz Homes Hoàng Mai.Căn đẹp, tầng đẹp, view ôm trọn hồ Đền Lừ.Thiết kế hiện đại,...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 145 m2 34,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư góc Tòa CT3 mặt phố Dương Đình Nghệ. DT 145m, 4 ngủ- 3 toilet, trong đó có 2 phòng master. nội thất đầy ...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Hải Yến chuyên bán & cho thuê dự án Saigon Pearl, Opal Saigon Pear, Sunwah Pearl.Xem nhà ngay.Hình ảnh thật 100 phần trăm.Chính chủ cần bán nhanh căn...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.15 tỷ 104 m2 30,29 triệu/m2
      Cần tiền gia đình cần bán sớm chung cư 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia DT 104m2 căn hộ Hồ Gươm Plaza 102 Trần Phú. chung cư là căn hộ góc 2 mặt thoáng logia...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ JAMILA DT: 76 mét vuông CÓ 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Nhà decor cực đẹp như hình.chính chủ decor để ở thực sự tâm huyết...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.