Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 93 m2 43,02 triệu/m2
      Gia đình chuyển về vin Ocean Park sinh sống cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ thuộc Tòa G2 vin Green Bay với các thông tin như sau:- Thiết kế...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      * Chính sách đặc biệt khi sở hữu chung cư The Sang.+ TT nhanh CK cao nhất: 20 phần trăm.+ KH cũ: 1 phần trăm.+ CK mua sỉ: 1 - 3 phần ...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 10

      4.85 tỷ 88 m2 55,12 triệu/m2
      Bán chung cư CC Rivera Park giá rẻ, đường Thành Thái - 3/2, Q10.Thông tin: căn hộ góc 88m2 lầu đẹp, 2 PN 2 nhà vệ sinh, có 2 logia. (View ngắm...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.75 tỷ 114 m2 32,9 triệu/m2
      Bán căn 2 PN, 2 vệ sinh, Mulberry Lane 114m2 full đồ có slot ô tô.- căn hộ chung cư thuộc khu vực Mỗ Lao - Hà Đông.- bìa đỏ chính chủ.- logia hướng ...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 50 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp.Giá chỉ 3,1 tỉ, tận 50 mét vuông - người nước ngoài sở hữu đc.-...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng dự án Masteri An Phú 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, penthouse, nhà phố thương mại shophouse, hỗ trợ vay bank 80 phần trăm,...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.25 tỷ 72 m2 59,03 triệu/m2
      gọi ngay 0934 589 *** - bán gấp chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 2 logia.Nhà thiết kế đẹp, sáng thoáng.- Có bìa đỏ lâu dài.- giá 4.25...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 4

      4.35 tỷ 81 m2 53,71 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp, view siêu đỉnh.Giá chỉ 4tỉ350tr - 81m2 (giá đã bao gồm  phần ...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 115 m2 37,83 triệu/m2
      * 0975 750 **** Chính chủ bán chung cư Sudico 3ngủ 3 nhà vệ sinh giá rẻ.Chuyển nhà về BT vin, nên gia đình tôi nhượng lại chung cư tại toà Sudico...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 2

      3.85 tỷ 61 m2 63,12 triệu/m2
      Giỏ hàng New City đc khai thác cho thuê và chuyển nhượng bởi Uptown - Live Premium 0983 847 *** với nhiều chung cư đa dạng và đặc quyền live premium(*)...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ góc view biển nội thất đầy đủ đc thiết kế đẹp, bắt mắt nhà đang khai thác cho thuê tốt.căn hộ góc cần bán Đông Bắc DT 66 m2...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 65 m2 64,62 triệu/m2
      Có việc cần bán nhanh bán lỗ giá hợp đồng luôn tặng luôn bộ nội thất ECOGREEN căn hộ chung cư CAO CẤP Đang có sẵn hợp đồng thuê: 16tr/ tháng căn hộ ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, giá 4,19 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.2 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay căn hộ góc 3 ngủ DTSD 82,2m phân khu cao cấp Tonkin 2 vin Smart City.căn hộ chung cư giá cực rẻ thị trường với 815 tr kí trực tiếp...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Vinaconex 7, 3 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 0 m2
      DT: 105,1 mét vuông.- Gồm: 3 ngủ, 2vs, phòng khách và bếp. Cửa vào hướng Đông, logia hướng Tây.- Vị trí trung tâm Q. từ liêm, trung tâm tm, rạp chiếu...
      Dự án Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 76 m2 56,58 triệu/m2
      - Căn 2 view, 2 logia, Tầng đẹp, mã căn đẹp- View 1: công viên 36ha, View 2: vành đai 3 (view đỉnh số 1 của khu)- Giá gốc 4 tỉ 9, giá 4 tỉ 3 bao thuế phí-...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Bình Tân

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Thời điểm cực tốt để mua chung cư Akari City GĐ 2 đầu tư an toàn, an cư tuyệt vời. Hỗ trợ chọn view đẹp, đúng hướng, hợp tuổi, tư vấn chọn NH, đặc biệt Nam...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Thiện Tâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn Khu căn hộ và khách sạn Maple Nha Trang, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      - Tọa lạc tại 04 Tôn Đản Nha Trang, đi bộ ra biển và quảng trường 2/4 bãi tắm trung tâm của Nha Trang chỉ 2 ph.- Thiết kế thông thoáng, gồm 1 phòng khách...
      Maple Nha Trang, 04, Đường Tôn Đản, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 3,6 tỷ tại Hà Đông

      3.6 tỷ 136 m2 26,48 triệu/m2
      TOp 10 căn sang nhượng HPC Landmark 105 thiết kế đẹp nhất, giá siêu mềm nhất tháng 7 này (cam kết không đăng giá ảo, thông tin ảo, DT bài đăng là DTTT sử...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.