Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,48 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.49 tỷ 88 m2 50,91 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng 48 căn chính chủĐa dạng các căn từ 2 phòng ngủ đến 3 phòng ngủ sân vườn đặc biệtGiá rất tốt để đầu tư ngay bây giờCác căn...
      Dự án Celesta Rise, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      4.41 tỷ 120 m2 36,67 triệu/m2
      Phú Đông Sky Garden là dự án căn hộ thứ ba tại khu vực tiệm cận TP. Thành phố Hồ Chí Minh do Phú Đông Group làm CĐT. Dự án có vị trí đc đánh giá là đắc...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,4 tỷ tại Thanh Xuân

      3.4 tỷ 96 m2 35,42 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại Golden Land tòa C Do nhu cầu công việc tôi phải chuyển công tác nên cần bán căn hộ chung cư này cho ai có nhu cầu ở.căn ...
      Dự án Golden Land, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 73 m2 46,58 triệu/m2
      * Lợi thế mua ở và đầu tư MT Eastmark City!1. TT chỉ 30 phần trăm đến khi nhận nhà2. đc chủ đầu tư hỗ trợ LS lên đến 11 phần trăm và không trả...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.85 tỷ 70 m2 69,29 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 75 mét vuông căn hộ River Gate Q. 4, NH hỗ trợ 70 phần trăm.LH phòng kinh doanh River Gate: 0979 234 ***-...
      Dự án River Gate, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,09 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.09 tỷ 72 m2 42,91 triệu/m2
      Chỉ cần TT 300 tr (10 phần trăm) cho đợt TT đầu tiên thì KH có thể sở hữu ngay chung cư Vũng Tàu Centre Point 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án Vũng Tàu Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 73 m2 54,11 triệu/m2
      - giá: 3,950 tỉ.- Thiết kế. 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh.- DT: 73 mét vuông.- Để lại đầy đủ nội thất như hình mới đầu tư làm lại.- free...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 0 m2
      Cần bán suất ngoại giao căn hộ góc 3 phòng ngủ DT 112,6 mét vuông giá 4,5tỉ view hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam.Vào HĐ 30 phần ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 80.2 mét vuông (TT) chỉ 3.2tỉ khoảng95 phần trăm giá trị căn hộ nhận nhà ở ngay, thuộc phân...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Bình

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      - giá: 3,2 tỉ bao hết.- DT: 57m2.- Căn 2 phòng ngủ/1 toilet.- Nhà mới nội thất đẹp.gọi ngay để tham quan chung cư thực tế.Tel: 0909 790 *** -...

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 3 PN + 2vs toà Thăng Long Number One tầng trung đẹp nhất tòa, nhà cực mới + nội thất xịn.Chính chủ cần chuyển nhà bán ...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 10

      3.95 tỷ 74 m2 53,38 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền tái đầu tư muốn bán lại chung cư Rivera Park Thành Thái, Q. 10 (giá đầu tư).- Vị trí chung cư nằm các tầng: 18 - 8 - 22 (tầng trung...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,33 tỷ tại Cầu Giấy

      4.33 tỷ 111 m2 39 triệu/m2
      Ban quản lý căn hộ Thăng Long Number One xin thông báo đến quý dân cư và KH có nhu cầu mua bán chung cư tại căn hộ Thăng Long Number One:Nhằm đáp ứng...

      Cần bán ngay căn Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ trục 16 tòa G2 rẻ hơn 200tr so với thị trường.Hướng logia hướng Đông Nam.View hồ dự án, khu căn biệt ...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 107 m2 29,91 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp C14 Bắc Hà, Tố Hữu, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- DT: 107m2 3ngủ 3 phòng vệ sinh.- Nhà đã có đồ cơ bản: Điều hoà, bình ...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, giá 4,17 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      4.17 tỷ 0 m2
      * Dự án nằm ở vị trí đắc địa mặt đường lớn Hồng Tiến, cách phố cổ chỉ 10 ph di chuyển.+ Đối diện trường quốc tế Wellspring, sát BV đa khoa quốc tế Tâm Anh,...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 110 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh.DT 110m2 thiết kế 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, nhà đã sửa đẹp, nội thất đầy đủ cao cấp.Tòa nhà...
      Dự án M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      Với chính sách mới nhất siêu ưu đãi khi KH mua căn hộ chung cư tại HC Golden như: Tặng ngay 280tr cho khách mua căn 102 mét vuông, quà tặng free...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.