Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,89 tỷ tại Quận 4

      4.89 tỷ 80 m2 61,13 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp.Giá chỉ 4 tỉ 890, tận 80m2 - người nước ngoài sở hữu đc.- DTSD:...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 140 m2 35 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư thành phố Hà Nội Paragon, 181 Trần Quốc Vượng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy thành phố Hà Nội.Khu căn hộ chung cư thành phố Hà...
      Dự án Hà Nội Paragon, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Căn hộ Fusion Suites Vũng Tàu, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Vũng Tàu

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư du lịch tại trung tâm TP Vũng Tàu với 3 mặt view: View biển, view núi, và city view.Fusion Suites là dòng hotel mang đến trải nghiệm...
      Fusion Suites Vũng Tàu, 2, Đường Trương Công Định, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,08 tỷ tại Quận 6

      3.08 tỷ 88 m2 34,95 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay căn 88 mét vuông The Western Capital giá chỉ 3.075 tỉ.Tầng đẹp logia hướng Nam mát mẻ.giá mềm chỉ bán trong tuần này. Qua tuần...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay căn Sunrise City. Ngay gần Lotte do Kumho xây dựng.- DT trong sổ: 60 mét vuông.- Thiết kế 1 PN, 1 vệ sinh.- logia to 6m.- Nhà đã...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 3,95 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.95 tỷ 166 m2 23,8 triệu/m2
      Cần bán căn 165.7 mét vuông 3 phòng ngủ 3VS Usilk với full nội thất! căn hộ chung cư có tầng đẹp, với KDC đầy đủ tiện ích, có bể bơi, 2...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 95 m2 51,58 triệu/m2
      Cần tài chính bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ dự án Mipec Rubik 360.Thông tin căn hộ chung cư.- DT 95 mét vuông.- Cửa hướng Đông.- Thiết...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 124 m2 40,33 triệu/m2
      căn hộ chung cư Vimeco CT4Add: Lô H1 KĐT Trung Hòa, Nguyễn ChánhToà CT4 DT: 123m2 Cửa: hướng Tây Nam logia: hướng Đông BắcThiết kế: 3 ngủ 2 vệ...
      Dự án CT4 Vimeco II, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,02 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.02 tỷ 82 m2 49 triệu/m2
      - Bàn giao nội thất đầy đủ theo tiêu chuẩn đẳng cấp 5* plus.- Vật liệu xây dựng và hoàn thiện nhập khẩu 100 phần trăm từ Châu Âu.- 100 phần ...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Gò Vấp

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Cityland Park Hills, Gò Vấp.- DT: 75 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, bancol view thoáng mát.- Tiện ích: KĐT...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Richmond 2 phòng ngủ full nội thất nhà đẹp, view đẹp thoáng giá chỉ 3.7tỉ giá báo đẹp cho khách mua ở và đầu tưDự...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn Botanica Premier - Novaland 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh nội thất đầy đủ 70m2, giá CHỈ: 3.8 tỉ - Vị trí rất đẹp, view đông...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      giá 4,2 tỉ:căn hộ chung cư 3 phòng ngủ thiết kế đẳng cấp.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại Thủ đô Hà ...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 73 m2 42,47 triệu/m2
      - Dự án: Thiên Niên Kỷ, Hà Đông- DT: 73m-  phòng ngủ: 2  phòng ngủ-  phòng vệ sinh: 2 phòng vệ sinh- Hướng logia: hướng Đông ...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ - Hatay Millennium, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      3.45 tỷ 82 m2 42,08 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư GARDEN GATE TẦNG CAO, Q. PHÚ NHUẬN- DT: 82 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- logia rộng rãi, view TP đẹp thoáng mát....
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,83 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.83 tỷ 96 m2 39,9 triệu/m2
      - Gia đình chuyển về gần gần bố mẹ cho tiện chăm sóc nên cần bán lại căn hộ chung cư 3 PN 1 phòng khách và 2  phòng vệ sinh. Nhà ở thoáng mát, làm...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Tổng hợp căn đẹp giá siêu mềm - Nhà thật giá thật.căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội (nằm ngay đối diện BigC Thăng...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 116 m2 32,76 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 116m2.- Thiết kế: 3  phòng ngủ.- Hướng cửa: Tây logia: Đông.- Đã có nội thất.- giá: 3,8 tỉ.Ngoài ra em...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.