Thông tin mô tả
- Nhà thiết kế 3 ngủ, 2
- Nội thất bên trong thiết kế hiện đại, rất nhiều tủ thiết kế âm tường.
- Đồ điện tử có
-
- Giá: 4.35
-
Giá: 4,35 Tỷ
Diện tích: 121 m2
Giá/m2: 35,95 Triệu/m2
488746
Mua bán
- Nhà thiết kế 3 ngủ, 2
- Đồ điện tử có
-
- Giá: 4.35
-
Khánh Nhà Đất
Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
74 m2
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2
Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
16,5 tỷ
83 m2