Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,2 tỷ tại Phú Nhuận

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh, dự án Golden Mansion 119 Phổ Quang, Q. Phú Nhuận.- DT: 75m2.- Giá: 4,2 tỉ bao gồm phần trăn...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      Nhượng căn hộ cao cấp Victoria Village 2 phòng ngủ 73 mét vuông đang trong quá trình xây dựng.- Vị trí vàng Đảo Kim Cương đi vào gần ủy ban ...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Docklands Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 106 m2 41,51 triệu/m2
      Tổng hợp căn hộ chung cư Dockland Q. 7 bán giá cam kết tốt:74m2, đầy đủ nội thất, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh bán 3 tỉ.96m2, NTCB,...
      Dự án Docklands Sài Gòn, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Saigon South Residences Phú Mỹ Hưng.- DT 74.34m2, nhà thô, kiểu nhà 2 PN, 2 WC.- SHR sở hữu lâu dài.- View thoáng mát, lầu trung.- an...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 117 m2 39,24 triệu/m2
      - Gia đình cần bán căn hộ chung cư tầng thấp, căn hộ Thăng Long Number One - Số 1 Đại Lộ Thăng Long.- DT: 117m2.- Giá: 4,59 tỉ.- Thiết kế căn hộ chung...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư 96 Định Công, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 131 m2 25,2 triệu/m2
      + Bán căn hộ 96A Định Công căn hộ góc 131 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs, nội thất vip chỉ 3.3 tỉ( có thỏa thuận)+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của...
      Dự án Chung cư 96 Định Công, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 4

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư.- Loại căn hộ chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng loza máy giặt riêng.- DT: 75m2.- View sông, tầng trung, có logia rộng.-...
      The Tresor, số 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 3,15 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.15 tỷ 123 m2 25,61 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Packexim, nội thất sẵn về ở ngay.- DT: 123 mét vuông.- Hướng BC: hướng Tây Bắc, view nội khu, sông Hồng.- bìa đỏ chính chủ.-...
      Dự án Packexim, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 106 m2 35,85 triệu/m2
      Chính chủ, do chuyển vào Nam công tác, cần bán lại căn hộ cao cấp MHD Trung Văn 106m2, view hồ, view đường Tố Hữu, giá 3.8 tỉ.Vị trí dự án:Số 29 đường Tố...
      MHD Trung Văn, Số 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư 187 Tây Sơn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa nhà 187 Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa.DT 70m2 thiết kế 2 phòng ngủ và 1 phòng vệ sinh, nhà trang bị nội thất cơ bản, thiết bị gắn...
      Dự án 187 Tây Sơn, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 65 m2 72,31 triệu/m2
      Thienhomes chuyên bán và cho thuê chung cư dọc Bến Vân Đồn:bán nhanh chung cư tại Millennium.DT: 65 mét vuông.Tình trạng: Full NT luxury.Hồ bơi...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,2 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.2 tỷ 69 m2 46,38 triệu/m2
      Bán Căn 2 ngủ + 2 nhà vệ sinh - Sunshine Riverside Tây Hồ - GIÁ: 3,2 tỉ (full đồ).+ 69.3  mét vuông thông thủy.+ logia: Đông.+ View Cầu Nhật...
      Dự án Sunshine Riverside, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
      Masteri Thảo Điền bán nhanh căn 2 PN - tháp 5.giá CHỈ: 4.9 tỉ.DT: 75m2.Tầng trung - 2 PN - 2 phòng vệ sinh.View hồ bơi + view xa lộ.logia: hướng ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 71 m2 53,53 triệu/m2
      Tin thực chính chủ, do nhu cầu chuyển lên căn to 4 ngủ nên tôi bán lại ngôi nhà cực kỳ lộc lá này, DT thông thủy 71  mét vuông, 2 ngủ, 2  nhà ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 94 m2 32,98 triệu/m2
      Gia chủ cần tiền gấp nên nhượng bán căn hộ tại dự án Eco Lake View 32 Đại Từcăn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS 69 mét vuông giá 2 tỉ 280căn hộ...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 109 m2 45,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư 3 PN Times city.chung cư có DT 109 mét vuông, thiết kế 3 PN và 2  toilet, với 2 PN sáng thoáng.Thiết kế các...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Vinhomes West Point, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.5 tỷ 106 m2 42,46 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh vin West Point.DT: 106m2.Nội thất cơ bản CĐT.Tầng trung, thoáng mát.Giá: 4,5...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cực đỉnh, mới 100 phần trăm với các thông tin sau:- DT: 50 mét vuông.- Loại: 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ ...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.