Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 135 m2 29,63 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 ngủ căn hộ góc để sang Mỹ định cư cùng người nhà.+ DT 135 mét vuông Đông Nam siêu thoáng mát;+ full nội thất,...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 96 m2 34,38 triệu/m2
      căn hộ tòa A1 Nguyễn Cơ Thạch, Nam Từ Liêm, 96 mét vuông, tầng 16, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 logia, giá.3.3 tỉ.căn hộ chung cư...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      - DT SĐ 80m2, 2  phòng ngủ, 2  toilet, 1 phòng khách. (Nguyên bản 3 phòng ngủ khách mua về có thể sửa thành 3 phòng ngủ).Nội thất bao...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,4 tỷ tại Dĩ An

      3.4 tỷ 107 m2 31,78 triệu/m2
      DT 107m2 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh. tòa căn hộ A.căn hộ góc 2 view. logia hướng Đông Nam nhìn về Landmark 81.Bán lỗ so với giá hợp ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,24 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.24 tỷ 72 m2 45 triệu/m2
      - chung cư 1 phòng ngủ: Giá 50tr/ mét vuông.- chung cư 2 phòng ngủ - 72 - 78 mét vuông.+ Đã trang bị nội thất đầy đủ cơ bản gồm...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Đường Châu Văn Liêm, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Kinh đô Building, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,55 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.55 tỷ 96 m2 47,4 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2 PN tại căn hộ Kinh Đô Building 93 Lò Đúc, 2 vệ sinh.Tầng cao view thoáng rất đẹp.DT 96m2 giá 4,550 tỉ!căn hộ góc phòng nào cũng...
      Dự án 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      3.2 tỷ 40 m2 80 triệu/m2
      căn hộ chung cư vin Central Park, Bình Thạnh.DT: 40 mét vuông.Kết cấu: 1 PN 1 phòng tắm.nội thất đầy đủ.pháp lí: sổ hồng riêng.call ngay...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 95 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 95 m2 51,58 triệu/m2
      Hiện tại em còn 1 số căn giá mềm chính chủ thiện chí bán AC quan tâm gọi ngay em ạ.- Căn S05 DT 77 mét vuông giá: 3.950 tỉ bao phí, có thỏa thuận.-...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.7 tỷ 108 m2 34,26 triệu/m2
      Vợ chồng tôi muốn bán chung cư tại Feliz Home Đền Lừ Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội. Gia đình mua nhưng không có nhu cầu ở cần bán nhanh.căn hộ chung cư...
      Dự án Feliz Homes, Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận 6

      3.35 tỷ 85 m2 39,42 triệu/m2
      Bán chung cư Lucky Palace, Q. 6.DT: 85m, 2 phòng ngủ, tặng nội thất, nhà view đẹp lầu cao, thoáng nhận nhà ở ngay... có sổ hồng riênggiá 3.350 tỉ....
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Xuân Mai Riverside, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 98 m2 34,7 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu sử dụng nên gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư góc tầng trung tòa căn hộ chung cư Xuân Mai Riverside.DT: 98.41  mét ...
      Dự án Xuân Mai Riverside, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ La Paz Tower, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      3 tỷ 93 m2 32,26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 38 Nguyễn Chí Thanh, Hải Châu, Đà Nẵng. Trung Tâm Hải Châu.giá 3 tỉ còn thỏa thuận.- Sẵn sổ công chứng ngay.- DT: 92.8 mét ...
      Dự án La Paz Tower, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thùy Trâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Phú

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Chuyển công tác, bán ngay bán ngay.Bán căn hộ chung cư Carillon 7 - Tân Phú - đã có SHR.88 mét vuông - 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh:...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,28 tỷ tại Tân Phú

      3.28 tỷ 92 m2 35,66 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Melody đường Âu Cơ Q. Tân Phú, DT 92m2, 3 phòng ngủ, giá 3 tỉ 28, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, contactCC: 0784 212 ***...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 150 m2 28,67 triệu/m2
      Định cư cần bán gấp căn hộ chung cư Giai Việt, Q8 150 mét vuông 3 PN.Lầu trung view thoáng đẹp, SHR công chứng ngay, nhận nhà liền.Giá: 4tỷ3.Vị...
      Dự án Chánh Hưng Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Chí Linh Center - chung cư kiểu mẫu cao cấp đáng sống bậc nhất TP Vũng Tàu.Vị trí đắc địa: Ngay ngã 4 2 Tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh, P. Nguyễn An Ninh, TP....
      Dự án Chí Linh Center, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      giá 4,2 tỉ:chung cư 3 phòng ngủ thiết kế đẳng cấp.nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại TP Hà Nội.The Tonkin &...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,05 tỷ tại Hà Đông

      3.05 tỷ 83 m2 36,75 triệu/m2
      Giá cực hot! một căn duy nhất không có căn thứ.Chính chủ bán chung cư 83 mét vuông giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại The K Park Văn Phú - Hà...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.