Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,33 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.33 tỷ 72 m2 46,25 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Tonkin 1, DT 72m2, thiết kế 3 ngủ, 2  nhà vệ sinh.Tonkin là phân khúc chung cư Ruby, cao cấp nhất vin Smart City.Sảnh lounge...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 88 m2 39,21 triệu/m2
      Căn hiếm chỉ có vài căn trong dự án.DT: 88m2 (3 phòng ngủ - 2 toilet).View trực diện hồ bơi, hướng nam mát mẻ.Tiện ích đa dạng: Hồ bơi, công...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 56 m2 57,15 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ - 1VS tại căn hộ chung cư cao cấp vin Green Bay Mễ Trì.- DT: 56m thông thủy.- Cửa ĐB, logia hướng Tây Nam.-...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 73 m2 50,69 triệu/m2
      giá 3,7 tỉ(*) Lý do lựa chọn phân khu The Tonkin: Là phân khúc chung cư Ruby cao cấp nhất vin Smart City có tiêu chuẩn quản lý, dịch vụ & thiết kế.1. chung...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Quy mô: Home City đc xây dựng trên tổng DT đất 1.732 m2, gồm 4 tòa tháp cao từ 27 - 30 tầng. Mật độ xây dựng 50 phần trăm.- Thiết kế tòa nhà: 4 tòa...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 3,77 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.77 tỷ 145 m2 26 triệu/m2
      căn hộ THE PRIDE - TOÀ CT1 khu đô thị AN HƯNG - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - TẶNG đầy đủ nội thất CỰC XỊN - VIEW THOÁNG CỰC ĐẸP - VỀ Ở NGAY. call ngay 0981...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư 789 Xuân Đỉnh, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,1 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.1 tỷ 74 m2 41,9 triệu/m2
      Bán căn hộ 789 Xuân Đỉnh 74,4m2 giá 3,1 tỉ - 2 phòng ngủ - 2VS.bìa đỏ CC.Thông tin chuẩn xác.liên hệ ngay Mr Phông 0327 278 ***
      Dự án Chung cư 789 Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,45 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.45 tỷ 74 m2 46,63 triệu/m2
      đc: Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình - Nam Từ Liêm.các căn hộ chung cư cần bán căn hộ cao cấp vin Gardenia mới nhất.Tòa A1.- căn hộ chung cư 2 PN: DT...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,68 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.68 tỷ 80 m2 58,5 triệu/m2
      Bên em còn một căn 3 phòng ngủ duy nhất trục 14 TK2. Tầng cực đẹpchung cư 3 phòng ngủ này đã hết các đây 2 tháng ( trục 14 TK2)Mọi người quan...

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại Thủ đô Hà Nội.đầy đủ nội thất nhập khẩu...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Vị trí: Sở hữu 3 MT đường Bạch Đằng, Bình Minh 5 và Trần Văn Trứ. Trong đó tuyến đường Bạch Đằng là một trong những tuyến đường huyết mạch của TP, chạy dọc...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Gia Lâm - Hà Nội

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Cực kỳ thuận tiện đi học đi làm đc vay 80 phần trăm Miễn gốc lãi đến 2024.* Chương trình ưu đãi tốt nhất năm:NH hỗ trợ vay 80 phần trăm giá trị...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Em Nam chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án Handi Resco - 31 Lê Văn Lương, giá cực tốt.Căn 66m2, 2 ngủ, 2vs đồ cơ bản/full (đang có ~ 5 căn), giá chỉ...
      Handi Resco Lê văn Lương, 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,86 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.87 tỷ 76 m2 64 triệu/m2
      Quỹ căn ngoại giao với nhiều chính sách ưu đãi chưa từng có, KH đc chọn căn theo ý, quỹ căn view đẹp số lượng có hạn, KH LH để nhận báo giá.- Tiện ích đạt...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,75 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 70 m2 53,58 triệu/m2
      Opal Garden - căn hộ góc 2 PN.logia chính hướng Đông Nam và thêm Đông Bắc đón gió.nội thất đầy đủ, thiết kế lại toàn bộ tủ kệ bếp.Giá 3,75 tỉ thỏa ...
      Dự án Opal Garden, Đường 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, hướng Bắc, giá 3,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      Sở hữu ngôi nhà đầu tiên ở SG không lo tài chính - không lo LS - không chứng minh thu nhập.- Giá siêu bình dân chỉ từ 42tr/m - rẻ nhất SG so với các chung ...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 89 m2 39,33 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ DT rộng phân khu The Sakura vin Smart City- 89m thiết kế 2 mặt thoáng, 2 ban công, 2WC- Thuộc tòa SA3 nhận nhà ngay, View nội...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.