Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp trong tuần chung cư 80m2 The Emeral- chung cư 80m2 TK 2 ngủ 2vs- Cửa chính Tây Bắc- logia hướng Đông Nam mát mẻ- View đường Mễ Trì,...
      Dự án The Emerald, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.1 tỷ 98 m2 41,84 triệu/m2
      Dự Án Celadon City Tân Phú, Phân Khu Ruby, tòa căn hộ D.Cần bán căn hộ góc 3 PN, 2 nhà vệ sinh, có logia view đẹp thoáng.full nội thất như hình...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 133 m2 35,34 triệu/m2
      căn hộ Toà N09-B2 KĐT mới Dịch Vọng (Thành Thái ) 133m, 4.7 tỉ.+ Hướng cửa: hướng Tây Bắc. Hướng logia: hướng Đông Nam+ Căn căn hộ thuộc Toà N09-B2...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán quỹ căn 3 phòng ngủ DT từ 90m2 - 107m2 giá chỉ từ 3.2x tỉ với chính sách siêu khủng.- CK 7,5 phần trăm + 13 phần ...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,32 tỷ tại Hà Đông

      3.32 tỷ 90 m2 36,89 triệu/m2
      Chuyển đổi kế hoạch, gia đình cần sang nhượng căn hộ chung cư 90m2 hướng Đông Nam tầng trung với thiết kế:- 3 PN, 2 vệ sinh riêng biệt sạch sẽ.- Full...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,4 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 87 m2 50,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư hoa hậu cao cấp, giá siêu mềm nhất thị trường tại toà N01 T5 căn hộ chung cư Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm,...
      Dự án N01-T5 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Cao ốc Nguyễn Phúc Nguyên, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Nguyễn Phúc Nguyên.- đc: 167 Nguyễn Phúc Nguyên, P10, Q3, TPTp HCM.- DT: 110m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Nguyễn Phúc Nguyên, Đường Nguyễn Phúc Nguyên, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Tôi mua nhà đất liên kế cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ Đông Nam mát mẻ, nhà đã làm nội thất liền tường.Tôi có căn hộ chung cư tòa S2, căn 06 full...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.75 tỷ 106 m2 35,38 triệu/m2
      Áp lực dòng tiền chính chủ bán cắt lỗ căn 3 phòng ngủ - 2 toilet DT 106m2 căn hộ chung cư MHD Trung Văn, 29 Tố Hữu giá 3,75 tỉ chuẩn bị bàn...
      MHD Trung Văn, 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Hateco Hoàng Mai, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Cần bán.- căn hộ góc cực đẹp có vị trí đắc địa nhất dự án Hateco Hoàng Mai tại tòa A (Tòa nhà 28 tầng) với DTTT là 108m2.- Có 03 PN + 01 Phòng khách đều...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 4,6 tỷ tại Hà Đông

      4.6 tỷ 134 m2 34,33 triệu/m2
      Chuyển căn lớn hơn chủ gửi e bán giúp căn 134m2 mới đẹp lộc lá CCCC Hyundai.- Căn 3 phòng ngủ tầng trung toà CT4 rất mới đẹp.- Full đồ đẹp, sẵn về ở...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Saigon Mia, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Rổ hàng sang nhượng chung cư Saigon Mia - khu Trung Sơn, Bình ChánhCơ bảnOffictel giá chỉ 1,7 tỉ (bao thuế phí) 1 phòng ngủ 50m2 giá chỉ 2,5 tỉ...
      Dự án Sài Gòn Mia, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,99 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.99 tỷ 95 m2 42 triệu/m2
      - Chỉ duy nhất MT ổn định về pháp lí, tiến độ xây dựng đều, giá lại rẻ dưới chỉ 42 tr/ mét vuông.- Cam kết cho thuê lên đến 2 năm từ CĐT.- Chính sách...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,15 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      4.16 tỷ 95 m2 43,69 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa 195 Đội Cấn.DT 95 mét vuông có 3 phòng ngủ 2 toilet, tầng trung logia hướng Đông Nam đẹp nhất tòa nhà.bìa đỏ chính chủ,...
      195, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      bán ngay căn 2 ngủ view thoáng tại Park Hill Times City giá chỉ 4 tỉ - full đồ. contact: 0978 468 ***- DT: 77 mét vuông.- Thiết kế: 2 ngủ vuông vức...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Sun Square, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 103 m2 33,01 triệu/m2
      Qũy căn chuyển nhượn tại Sun Square.1/ Căn 2 PN;Tháp A: Căn A1 DT 85 mét vuông có bìa đỏ full đồ giá 3,4 tỉ.Tháp B: Căn B1 DT 92 mét vuông căn ...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,7 tỷ tại Đống Đa

      3.7 tỷ 73 m2 50,69 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ B14 kiên liên Phạm ngọc thạch đống đa TP Hà Nội.chung cư có DT 72.6m2 đc thiết kế 01pk, 02 phòng ngủ, 01 phòng vệ ...
      Dự án B4 và B14 Kim Liên, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ tại Cầu Giấy

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Bán căn hộ A10 - Nam Trung Yên, 72 mét vuông, 2 PN, Giá: 3.3 tỉ. hotline: 0379 455 ***- DT: 72 mét vuông, 2 PN, 2 toilet, cửa chính hướng ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá