Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán chung cư Vinhomes West Point, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 71 m2 50,71 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng, nên cần bán căn hộ chung cư vin West Point Đỗ Đức Dục, Phạm Hùng, căn hộ chung cư có 2 ngủ tòa vin West Point,...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,42 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.42 tỷ 90 m2 38 triệu/m2
      CK 15 phần trăm, hỗ trợ vay 70 phần trăm, ân hạn 18 tháng.------------------------------CK 500 tr.Tặng gói nội thất 168 tr.Hỗ trợ LS 0 phần...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 96 m2 31,25 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Big Tower - 18 Phạm Hùng.Dt căn hộ chung cư 96 mét vuông căn 3 phòng ngủ, 2VS, căn hộ chung cư vuông ...
      Dự án B.I.G Tower, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Nam Đô Complex , 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,55 tỷ tại Hoàng Mai

      3.55 tỷ 94 m2 37,77 triệu/m2
      căn hộ Nam Đô - 609 Trương Định, Hoàng Mai.Căn bán căn toà CT1A vị trí cực vip thoáng mát. Đặc biệt có slot oto để dưới hầm.DT: 94 mét vuông, bìa đỏ...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 65 m2 48,47 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ thiết kế đẳng cấp.nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại TP Hà Nội.The Tonkin & chỉ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,44 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.45 tỷ 72 m2 61,7 triệu/m2
      Thông tin dự án:- Tên dự án: Masteri Centre Point (MCP).- Đơn vị phát triển dự án: Masterise Homes.- Tổng DT: 70.783 m2.- Quy mô: 10 tòa với 2 phân khu...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 91 m2 43,96 triệu/m2
      Bán chung cư căn hộ chung cư 195 Đội Cấn, Ba Đình - 4 tỉ - DT 91 mét vuông, có 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp- Căn góc, view đẹp, 3 PN đều...
      Dự án Chung cư 195 Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ 127m2, căn hộ chung cư Tecco Garden,Duy nhất căn ngoại giao chỉ 3 tỉ.Nhận nhà ở ngay.bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.Nội...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Sakura Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư vip Vũ Trọng Phụng Thanh Xuân lô góc 130m2 giá 5 tỉ.- chung cư 130m2 - 3 ngủ 2 vệ sinh đc thiết kế tối ưu công năng sử dụng, các...
      Dự án Sakura Tower, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư du lịch The Sóng đẹp nhất Vũng Tàu, ngay bãi sau, cách biển 200 m.DT 72  mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ + 1 phòng làm việc +...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 68 m2 57,36 triệu/m2
      Quỹ căn bán và cho thuê giá mềm nhất dự án vin D'Capitale 119 Trần Duy Hưng.Cập nhật liên tục 24/7.Công ty: TSHLand - Chuyên sang nhượng và cho thuê uy...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.6 tỷ 133 m2 34,59 triệu/m2
      GĐ chuyển công tác nên cần bán lại căn hộ cao cấp Dolphin Plaza - 6 Nguyễn Hoàng, Mỹ Đình 2, NTL, HN.- Thiết kế 2 phòng ngủ + 1 đa năng, 2 vệ sinh...
      Dự án Dolphin Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Akari City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,43 tỷ tại Bình Tân

      4.44 tỷ 95 m2 46,66 triệu/m2
      - Chỉ từ 1 tỉ VNĐ TT 6 đợt trong vòng 18 tháng.- Nhận nhà tháng 9/2024.- Tặng máy giặt, máy sấy.- free 2 năm pql.- CK 1 phần trăm.- Hỗ trợ vay...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư B7 - B10 Kim Liên, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,8 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3.8 tỷ 93 m2 40,87 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ B10 mặt đường Phạm Ngọc Thạch, Kim Liên, Đống Đa. DT 93 mét vuông tầng thấp. Thiết kế 3 PN, 2 phụ. logia hướng ĐN. Nhà đã sửa...
      Dự án B7 - B10 Kim Liên, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      4.41 tỷ 110 m2 40 triệu/m2
      Phú Đông Sky Garden bắt nhịp xu hướng công trình xanh và thông minh.- Dễ dàng sở hữu căn hộ chung cư cao cấp thiết kế 2 tầng tổng DT trên 120 mét ...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      Gia đình chuyển vào Nam sinh sống, không có nhu cầu sử dụng căn hộ chung cư, mong muốn gặp khách thiện chí để sang nhượng căn hộ chung cư tại dự án...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,65 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.65 tỷ 94 m2 38,83 triệu/m2
      Căn 3 PN đẹp nhất tòa Haven Park, ký mới chủ đầu tư, CK lên đến 9 phần trăm.* Quà tặng đặc biệt cho KH mua chung cư trong tháng 6: 8 chỉ vàng.- DT...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,15 tỷ tại Tân Phú

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Em có căn hộ chung cư 80 mét vuông cần bán ngay, nội khu aeon Tân Phú có xe điện thuận tiện đi lại.- 3 PN.- 2 WC.- Căn gốc, Đông Nam thoáng...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.