Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4 tỷ 94 m2 42,56 triệu/m2
      Phân khu GS1 cao cấp, nằm giao giữa tuyến đường trục chính thông ra Lê Trọng Tấn.- chung cư GS1 tầng 22 logia hướng Tây Nam view bể bơi nội khu.- DT...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 127 m2 25 triệu/m2
      Quý KH hotline trực tiếp phòng KD chủ đầu tư để đc nhận chính sách và quà tặng tốt nhất.- Cam kết rẻ nhất khu vực Thủ đô Hà Nội.- Nhiều chính sách ưu...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,26 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.26 tỷ 90 m2 47,34 triệu/m2
      Do chuyển về quê sống gia đình cần bán ngay căn 90m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, tại An Bình City 232 Phạm Văn Đồng. Nhà gia đình thiết kế...
      An Bình City, 232, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness -...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 69 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 2 PN Masteri An Phú.DT: 69 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh.Sổ riêng chính chủ.Giá 4.6 tỉ Nét cho khách thiện chí.L/H xem...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Ngọc Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,51 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.51 tỷ 82 m2 42,81 triệu/m2
      E Phú phòng kinh doanh dự án The Zenpark số điện thoại 0865 936 *** giới thiệu quý KH chung cư giá mềm cho dòng căn 2 phòng ngủ + 1 (2VS) - DT:...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      * CSBH mới nhất áp dụng từ 29/5/2023. Ưu đãi tốt nhất cho KH đăng ký nhận thông tin qua liên hệ ngay: 0986 198 ***.* Ngập tràn quà tặng cho Quý KH đặt mua...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Đường Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      * contact: 0965 358 *** em Giang PKD CĐT.* CK lên đến 180tr cho KH TT sớm 70 phần trăm.* Hỗ trợ LS 0 phần trăm trong 12 tháng.* Quà tặng 1 TV...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Cầu Diễn, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.5 tỷ 76 m2 59,22 triệu/m2
      Đảm bảo chung cư đẹp lắm luôn nhé, đồ chất lượng khỏi bàn.Hình ảnh thực tế.Bán 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 76 mét vuông, đã thiết kế...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 6

      3.45 tỷ 86 m2 40,12 triệu/m2
      chung cư Him Lam Chợ Lớn - Q. 6.DT: 86m - 2 phòng ngủ - 2WCĐầy đủ toàn bộ nội thất như hình ảnh.Lầu cao view thoáng.chung cư đã có SHR mua bán công...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư Tropic Garden Thảo Điền Q2 giá siêu tốt.- Chính chủ thiện chí cần bán chung cư Tropic Garden.- Thiết kế: 2 phòng ngủ + 1,...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 4

      4.41 tỷ 75 m2 58,67 triệu/m2
      bán gấp Tresor Q. 4, đầy đủ nội thất (giá mềm).- Căn 2 phòng ngủ (75m2) giá 4tỉ4.- Căn 3 phòng ngủ (95m2) giá 5tỉ9.Công ty ngay tại Tresor,...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      căn hộ chung cư Hưng Phúc trực tiếp chủ đầu tư Phú Mỹ HưngC7.03 - 82m2 - 4ty725 kèm ô đậu xe ô tôcăn hộ góc view hồ bơiNhà như hìnhcall ngay xem...
      Happy Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 134 m2 23,5 triệu/m2
      chung cư thuộc tòa B2 dự án Tecco Garden - Tứ Hiệp - Thanh Trì.Hướng cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Bắc phù hợp với người Tây tứ mệnh.DT tim tường...

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân

      4.8 tỷ 109 m2 44,04 triệu/m2
      Ra mắt quỹ căn hộ chung cư chính chủ gửi bán mới nhất tại dự án Royal City.Tòa R1 + R2.+ DT: 88 - 90 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá từ: 4.4 tỉ -...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Sakura Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,99 tỷ tại Thanh Xuân

      4.99 tỷ 130 m2 38,39 triệu/m2
      Đứa em tha thiết nhờ bán ngay căn cc lô góc toà Sakura 47 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân.DT: 130m2, 3 ngủ, 2 phòng vệ sinh rộng thoáng cực đẹp. Nội thất...
      Sakura Tower, 47, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 5* view biển Mỹ Khê - Đà Nẵng.- pháp lí sở hữu lâu dài.- nội thất xịn xò nhất trên thị trường căn hộ chung cư tại Đà Nẵng...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 93 m2 43,02 triệu/m2
      Dự án: Yên Hoà Sunshine+ đc: số 56 đường Vũ Phạm Hàm, P. Yên Hoà, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.+DT: 93,4 m²+Thiết Kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh+ Hướng cửa: hướng Tây ...
      Dự án Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá