Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,06 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.06 tỷ 53 m2 76,59 triệu/m2
      FiveSeasons Homes - Vung Tau Central Beach sở hữu lợi thế cảnh quan thiên nhiên tựa đồi, hướng biển, hứa hẹn sẽ trở thành căn nhà thứ hai, không gian sống...
      Dự án FiveSeasons Homes, Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      * Với 75,7m2 thông thủy, thiết kế cực tối ưu không gian sinh xã hội hoạt chung rộng rãi. căn hộ góc với 2 mặt thoáng đảm bảo các phòng đều có ánh sáng...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,8 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 65 m2 58,47 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà Nguyễn Kiệm, hẻm xe hơi tránh nhau, gần công viên Gia Định, giá rẻ 4x16, nhà cư xá tầng một, gồm 2 phòng ngủ,...
      Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 100 m2 44 triệu/m2
      Hiện tại mình đang có căn 3 ngủ chính chủ gửi bán giá tốt tại căn hộ chung cư Seasons Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông.Vị trí rất đẹp nằm tại toà s1, tầng 26...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,4 tỷ tại Cầu Giấy

      4.41 tỷ 117 m2 37,61 triệu/m2
      Nhà mình bán căn hộ chung cư tại dự án Thăng Long Number One.- DT 117m2, thiết kế gồm 3 PN và 2 vệ sinh. Các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.- Full đồ...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 92 m2 46,74 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án Thống Nhất Complex, giá cực tốtcăn hộ chung cư 87m2, 2 ngủ + 1 kho, giá chỉ 4.2 tỉcăn hộ chung cư...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,8 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4.8 tỷ 76 m2 63,16 triệu/m2
      Pentstudio - nạp tinh thần, bù năng lượng với không gian sống tiện ích khép kín.Sau một ngày dài mệt mỏi, không gì tuyệt vời hơn việc nghỉ ngơi thư giãn,...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 77 m2 44,16 triệu/m2
      - chính chủ bán căn 77 mét vuông Mỹ Đình Pearl.- Căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 khách, 1 bếp.- Hướng ĐN - TB.- full nội thất. Tầng...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 106 m2 32,08 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 106m2, 3 ngủ nội thất đầy đủ cao cấp tại CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 3.450 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư thiết kế: 3 PN,...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,79 tỷ tại Quận Tây Hồ

      4.79 tỷ 76 m2 63 triệu/m2
      Suất ngoại giao có tầm view xịn nhất dự án view trọn cầu nhật tân, và toàn cảnh hồ tây lộng gió.Bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp chỉ cần xách va li về ở...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,56 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      4.56 tỷ 80 m2 57 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 86m2 tại toà D dự án Sunshine Green Iconic, nội thất đầy đủ cao cấp. Dự án nằm trong KĐT Vinhome...
      Dự án Sunshine Green Iconic, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Eco Dream, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,65 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      3.65 tỷ 98 m2 37,25 triệu/m2
      Nhỉnh 3 tỉ, Cần bán ngay căn hộ góc CC Ecodream 300 Nguyễn Xiển, Thanh Trì, 98m2, 3 phòng ngủ 2  nhà vệ sinh, Mới bàn giao - Đẳng cấp tiện...
      Dự án Eco Dream, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Bán 3 phòng ngủ dự án Westgate của chủ đầu tư An Gia, đã bàn giao.Giá chỉ 3,8 tỉ.QUY MÔ DỰ ÁN:- đc: Trung tâm hành chính Huyện Bình Chánh.- Đơn vị...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Eco Dream, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán ngay căn hộ chung cư 3PN2VS tại tòa trong căn hộ chung cư Eco Dream Nguyễn Xiển.- Nhà đã đc hoàn thiện đầy đủ nội thất,...
      Dự án Eco Dream, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,58 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.58 tỷ 65 m2 55 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt/ giữ chổ chỉ 50tr/căn.Dự án căn hộ chung cư cao cấp Q. 9 - liên kế Q. 1,2.giá: 55tr/m2 (đã bao gồm thuế thuế giá trị gia ...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ chung cư 76 mét vuông Saigon South Residence, nhà thô, view đẹp, thoáng mát bán giá cực tốt 3.4 tỉ bao thuế phí, sổ.L/H xem nhà:...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp khoáng nóng Onsen 3 PN và 2  phòng vệ sinh dự án Swan Lake Onsen Residences KĐT Ecopark, Văn Giang, Hưng...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      * Giao nhà hoàn thiện quý 4/2024.call ngay: 0902 823 *** Ms.Qúy.- Tiến độ hiện tại : đã cất nóc 28/04/2023. - VỚI NHIỀU phương thức thanh toán ưu đãi :+...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá