Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 51 m2 68,63 triệu/m2
      Bán chung cư Orchard Garden - 128 Hồng Hà, P9, Phú Nhuận.- DT: 51 mét vuông 1 phòng ngủ nội thất đầy đủ.- Tiện ích free: fitness, BBQ, hồ...
      Orchard Garden, 128, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 77 m2 42,86 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh chung cư tại CC Vin Gardenia.Dt 77m2.Đông Nam, hướng Tây Bắc.Thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS.Nội thất full option.Có bìa ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư Chung cư T&T Riverview 440 Vĩnh Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,23 tỷ

      3.23 tỷ 90 m2 35,89 triệu/m2
      Cần bán căn toà C căn hộ chung cư T&T - 440 Vĩnh Hưng.Thông tin chi tiết:chung cư tầng trung toà C. View sông Hồng cực đẹp.- Toà nhà nằm ngay dốc đoàn...
      Dự án T&T Riverview, Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Gia Lâm - Hà Nội

      3.2 tỷ 55 m2 58,19 triệu/m2
      Masteri Waterfront là dự án căn hộ chung cư cao cấp do nhà phát triển BĐS hàng hiệu Masterise Homes làm CĐT. Dự án có DT lên tới 3.8ha tại trung tâm khu ...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 54 m2 68,52 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Compound cao cấp Lumière Boulevard 1 phòng ngủ + gần đầy đủ nội thất. DT tim tường 54m2 thông thủy 49.25 m2 giá: 3.7 tỉ. Nhà toàn...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Phú

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Oriental Plaza, 685 Âu Cơ, Tân PhúCăn 2 phòng ngủ, 2 toilet, 82 mét vuông, có sổ hồng riêngGiá thiện chí 3.3...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư HH2 Bắc Hà, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.3 tỷ 130 m2 33,08 triệu/m2
      - Tòa nhà nằm ngay ngã tư Khuất Duy Tiến Lê Văn Lương, Tố Hữu vị trí rất thuận tiện các hướng: Vào trung tâm, Cầu Giấy, Hà Đông, Thanh Xuân... Xung quanh...
      HH2 Bắc Hà, 15, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình I, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      DT 74 mét vuông - 2 phòng ngủ - vị trí trung tâm - mặt phố Hàm Nghi - nhà siêu đẹp - căn hộ góc - tặng nội thất đầy đủ xịn xò - khách chỉ...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 64 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.21 tỷ 64 m2 65,66 triệu/m2
      * Masteri West Heights sở hữu vị trí kim cương tại vùng lõi của đại đô thị đáng sống bậc nhất Thủ đô Smart City, ôm trọn hồ trung tâm 4,8ha cùng tầm nhìn...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 73 m2 56,17 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 73m2 phân khu cao cấp Tonkin vị trí đẹp nhất đại đô thị vin Smart City Nam Từ Liêm.căn hộ chung cư...
      Dự án Vinhomes Smart City , Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Dự án: Rivera Parkđc: 69 Vũ Trọng Phụng- Tòa B- căn hộ chung cư 10 tầng 6 9- DT 71.3m2- Thiết Kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh- Hướng cửa TN Hướng logia ĐB- pháp...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 9

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần chuyển nhượng lại HĐMB căn hộ cao cấp phân khu Beverly: BE5.31.09 (Studio) và BE2.05.01 (72m2) thuộc Dự án Vinhome Grand Park của Tập...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 156 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 156 m2 25,65 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán cắt lỗ căn hộ góc 156 mét vuông tại căn hộ chung cư CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 4 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ ...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,26 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.26 tỷ 62 m2 52,59 triệu/m2
      - Chính chủ cẩn sang nhượng chung cư cao cấp 1 phòng ngủ view biển Mỹ Khê Đà nẵng, dự án The Sang Residence đối diện Furama Resort.- Thông tin chung...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,25 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      KĐT gồm nhiều tiện ích cao cấp đồng bộ: 3 công viên lớn, 02 khu trường học liên cấp, Club House, đường dạo bộ ngập tràn cây xanh,...Sở hữu căn hộ chung ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Happy Valley Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phong, Q. 7.Chính chủ cần bán căn hộ chung cư với DT 100m.3 PN 2  toilet tiện nghi đầy đủ,...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,56 tỷ tại Cầu Giấy

      4.57 tỷ 117 m2 39 triệu/m2
      Thông tin các chung cư như sau:Tòa A:DT 87m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh. Hướng cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc.DT 112m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh. Hướng cửa...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán gấp chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 70m2, 2 phòng ngủ 2 toilet, tầng trung thoáng mát.Nhà đã có sổ hồng riêng, mua bán công...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.