Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 117 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhà bán gấp chung cư rẻ nhất Thăng Long Number One.- DT 117 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2vs.- Tầng trung, logia hướng Đông Nam...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,26 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.27 tỷ 75 m2 43,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh chung cư 75m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh tại căn hộ chung cư Florence Mỹ Đình.- đc: Số 28 Trần Hữu Dực Mỹ Đình...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà nhanh 24/24!* gọi ngay để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0932 184 *** Ms. Hạnh (24/24).* Cam kết giá rẻ hơn thị trường, trả sát giá...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,8 tỷ tại Tân Phú

      4.8 tỷ 96 m2 50 triệu/m2
      Hot! Sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp đẹp Briliant Khu Celadon Tân Phú ngay Aeon Tân Phú.DT: 96 mét vuông.giá: 4,8 tỉ.- căn hộ chung cư view...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 123 m2 33,74 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn hộ chung cư tháng 5 đang bán căn hộ Hyundai HillState, Hà Cầu, Hà Đông, TP Hà NộiI. Các căn 2 ngủ- CT4, 102.7m logia hướng Tây Bắc...
      Dự án Hyundai Hillstate, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      * Tổng quan dự án:+ chung cư nằm ở tòa N05 của tổ hợp dự án căn hộ chung cư Berriver Jardin ngõ 390 - Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - HN của CĐT BGR Group...
      Berriver Long Biên, ngõ 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 91 m2 38,47 triệu/m2
      Hiện tôi đang có quỹ ngoại giao căn 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ toà 50 tầng DT từ 91 mét vuông - 112,6 mét vuông thông thủy tại dự án...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,6 tỷ tại Huyện Văn Giang

      3.6 tỷ 105 m2 34,29 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 105m2 khu Aquabay Ecopark với 3 PN rộng và 2 vệ sinhlogia Đông Nam, View hồchung cư đã đc chính chủ trang bị full nội thất,...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Vườn Xuân , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư toà Vườn Xuân 71 Nguyễn Chí Thanh.DT: 75 mét vuông, 2 ngủ,  toilet, phòng khách, bếp, logia.bìa đỏ chính chủ.Giá: 3...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 1 PNGIÁ 3.1 tỉDT: 55m2View thoáng, logia rộng, nhà mát mẻVị trí trung tâm, giao thông đi lại thuận lợi dễ dàngNằm ngay TTTM vincom,...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 4

      3.1 tỷ 50 m2 62 triệu/m2
      - Chủ kẹt tiền cần bán ngay chung cư 1 PN ICON 56 đã có sổ hồng riêng Q. 4 (Novaland).- DT: 50 mét vuông.- 1 PN riêng, view sông, thoáng đẹp.-...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 94 m2 45,75 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư 3 PN 2 vệ sinh tòa GS1 - Miami, vin Smart City).+ DTSD: 94,5  mét vuông.+ Vị trí căn hộ góc, hướng logia hướng Đông ...
      Dự án The Miami, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,25 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.25 tỷ 90 m2 36,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ VOV Mễ Trì Plaza.DT 87m2 thông thủy có 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.Nhà ở căn hộ góc, đã sửa sang đẹp có full nội ...
      Dự án VOV Mễ Trì, Đường Lương Thế Vinh, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sky Center. 75 mét vuông,2 phòng ngủ. Giá: 3.8 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, fitness, spa, khuôn...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      4.1 tỷ 126 m2 32,54 triệu/m2
      Do không sử dụng đến nên tôi bán lại căn hộ chung cư này cho người có nhu cầu ở thực hoặc cho thuê.DT sổ 126 mét vuông.Thiết kế nguyên bản 3 ngủ 2...
      Dự án Vườn Đào, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,42 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.42 tỷ 75 m2 45,56 triệu/m2
      Phòng bán hàng vin Smart City Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.Cần bán quỹ căn số lượng lớn bán cả tầng cho đại lý mua sỉ, hiện nay KĐT đường kết...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Hoàng Mai

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ 176 Định Công:+ DT 72m2, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 450 tr.+ Slot ô tô.+ Nhiều tiện...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tonkin2, 3 phòng ngủ, thông thủy 80 mét vuông, giá 4,3XX tỉ, view hồ căn cuối cùng nhận nhà ở ngay.căn hộ chung cư...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.