Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,08 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3.08 tỷ 84 m2 36,67 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn (thông thủy 84m) 2 phòng ngủ +1 .- Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng.- Sổ chính chủ,SỔ KHÔNG VAY MƯỢN sang tên ngay.- Nhà nội ...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 87 m2 51,5 triệu/m2
      MT Nguyễn Văn Linh, giáp ranh Q. 4, 10 ph tới Q. 1, 5 ph đến Phú Mỹ Hưng.- BV quốc tế Việt Pháp, BV tim Tâm Đức,...- Khu chế xuất Tân Thuận,...- Gần đại ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.55 tỷ 83 m2 42,78 triệu/m2
      ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm Đà Nẵng.An cư xứng đáng cùng tiềm năng sinh lời vô hạn.The Sang Residence ngay tuyến đường du...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,16 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 99 m2 42 triệu/m2
      - May mắn & tài lộc: Vị trí 3 MT đường mang đến 3 lần gia tăng giá trị BĐS trong tương lai. MT Vành Đai 3 - Trường Lưu - Lò Lu.- No đủ & thịnh vượng: Nhờ có...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Sunshine Garden, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,45 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.45 tỷ 78 m2 44,24 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ + 1 nội thất đầy đủ chỉ việc vào ở tại căn hộ chung cư Sunshine Garden, Dương Văn Bé, TP Hà Nội.chung cư thiết...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,45 tỷ tại Gò Vấp

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      Bán chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công.- đc: 3 Nguyễn Văn Công, P. 3, Gò Vấp, HCM.DT: 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh (Giá: 3.45...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, 3 Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy

      4.6 tỷ 109 m2 42,21 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 3 ngủ 2vs căn hộ chung cư 173 Xuân Thủy, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy.DT 109m2. Cửa hướng Nam. Gần trung tâm hành chính...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Hòa Bình Green City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 117 m2 41,89 triệu/m2
      + Gia đình cần bán căn căn hộ chung cư 505 Minh Khai tòa A, view đẹp, vị trí đẹp.+ Tiện ích quanh nhà 1 kilomet KĐT Times City, BV Thanh Nhàn, ĐH...
      Hòa Bình Green City, 505, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 98 m2 46,94 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Indochia Plaza TP Hà Nội (IPH Xuân Thủy).DT 93-98m. Thiết kế 2 PN, 2 toiletcăn hộ chung cư thuộc tháp Tây, tầng trung thoáng...
      Dự án Indochina Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The One Residence, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở nên bán ngay chung cư 3 phòng ngủ toà The One khu đô thị Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.giá: 3 tỉ full đồ...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 96 m2 34,38 triệu/m2
      căn hộ An Bình Plaza 97 Trần Bình Mỹ Đình 2 Nam Từ Liêm Từ nằm vị trí đắc địa, mặt đường Trần Bình giao Nguyễn Hoàng, đi đâu cũng tiện.- Dự án gần các TTTM...
      An Bình Plaza, 97, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3.5 tỷ 69 m2 50,73 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn góc 69 mét vuông ở WESGATE view hồ bơi, công viên, rất thoáng mát.Tiện ích nội khu: có hồ bơi người lớn,...
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 108 m2 28,71 triệu/m2
      Bán chung cư tòa 789 Bộ Tổng Tham Mưu, Mỹ Đình 1 Tòa ADT: 108, 3 phòng ngủ, 2vs, nhà cơ bản đủ nội thấtGiá: 3.1 tỉ có bớtliên hệ ngay: 0966 163 ***
      Dự án Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 134 m2 23,14 triệu/m2
      Chỉ nằm cách bến xe Nước Ngầm 3 kilomet, gần BV Nội Tiết, trường cấp 1,2,3chung cư thiết kế rộng rãi, thoáng đoáng, mật độ xây dựng cực kỳ thấp, hệ...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Startup Tower, 4 phòng ngủ, 183 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4 tỷ 183 m2 21,86 triệu/m2
      Bán căn hộ duplex thông tầng 4 PN 183 mét vuông tại dự án Startup Tower, Đường Đại Mỗ, P. Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.Thông tin căn hộ ...
      Dự án Startup Tower, Đường Ngọc Đại, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 6

      4.2 tỷ 97 m2 43,3 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Western Capital Q. 6 giá mềm nhất.- Vị trí: 4 MT đường Lý Chiêu Hoàng, Q. 6- DT: 97m2 (3PN- 2 phòng vệ sinh).- Tầng trung...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 95 m2 32,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư đẹp tại toà A1 Nguyễn Cơ Thạch.DT: 95 mét vuông, thiết kế: 3 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 2  nhà vệ sinh.đầy ...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ DT: 80.2m (T) giá chỉ từ 3.35tỉ nhận nhà ở ngay. Quà tặng tới 400tr + CK 8 phần trăm, free dịch vụ 3 năm duy nhất tại phân khu...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.