Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 7

      4.85 tỷ 91 m2 53,3 triệu/m2
      Cần bán duplex thông tầng Sky Garden 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 91 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3Vs nhà đầy đủ nội.giá: 4.850 tỉ.Tiện ích: Nằm ở khu...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      Vị trí: 107 Nguyễn Văn Linh, giáp ranh Q. 4, 10 ph tới Q. 1, 5 ph đến Phú Mỹ Hưng - Gần ĐH RMIT, trung tâm thương mại Cresent Mall.Giỏ hàng chung cư 2...
      Eco Green Sài Gòn, 107, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,93 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.94 tỷ 69 m2 57 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence - trung tâm TP Đà NằngI. VỊ TRÍ trung tâm TP ĐÀ NẴNG.- Nằm trên Tuyết đường chính cầu Trần Thị Lý và đường Trần Hưng Đạo nối Chương...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      G
      Tpkd Hùng Trần Sun Group Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tonkin2, 3 phòng ngủ, thông thủy 80m, giá 4,3XX tỉ, view hồ căn cuối cùng nhận nhà ở ngay.căn hộ chung cư cuối cùng siêu rẻ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.65 tỷ 81 m2 45,07 triệu/m2
      chung cư nằm ở tòa B view nội khu.- Có DT 80.7m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ - 2 toilet.- Cửa hướng Bắc.- logia hướng Nam.- nội thất đầy đủ.giá:...
      Dự án Sky Central, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 73 m2 45,21 triệu/m2
      Nhà mình rất thiện chí bán chung cư 73m tại dự án Mỹ Đình Pearl.- DT 73m, gồm 2 PN.- Tầng trung, View thoáng.- Các phòng tràn ngập ánh sáng tự nhiên.- giá:...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 88 m2 45,46 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư tại S6 Sunshine City:- DT 88,5 mét vuông.- Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh 2 logia rộng thoáng.- Nội thất nguyên bản CĐT:...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 96 m2 35,42 triệu/m2
      Vào đầu năm ngoái gia đình tôi có mua đc chung cư ở toà Fantasy dự án Feliz Home với mục đich vừa mua để ở và đầu tư nên gia đình tôi đã tìm hiểu khá kĩ....
      Dự án Feliz Homes, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      Thông tin chung cư như sau:chung cư rộng 76m, thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet, phù hợp với mọi gia đình.Nội thất siêu đẹp, còn rất mới do ít sử...
      Dự án Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,58 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.58 tỷ 64 m2 55,86 triệu/m2
      Cần bán căn 2 ngủ tại Park hill Premium - Times City giá chỉ 3.575 tỉ. contact: 0978 468 ***- DT: 64 mét vuông.- Thiết kế: 2 ngủ vuông vức đều đón...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 76 m2 55,27 triệu/m2
      Chuyển công tác vào HCM gia đình cần bán ngay chung cư vin Dcapitale, Trần Duy Hưng.DT chung cư: 76m ( là 1 trong những căn 2 phòng ngủ đẹp nhất dự...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán masteri 1 PN, nhà cực đẹp, view cực thoáng mátGIÁ 3.1 tỉDT: 55m2sổ hồng riêng lâu dài, vị trí trung tâm, giao thông đi lại thuận lợi dễ dàngNằm ngay...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 4

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư.- Loại căn hộ chung cư: 2 PN, 1 vệ sinh, 1 phòng ban công máy giặt riêng.- DT: 65m2.- Có ban công rộng.- Giá chủ chào...
      The Tresor, số 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,31 tỷ

      4.32 tỷ 77 m2 56 triệu/m2
      gọi ngay để sở hữu: 0972 806 ***.Đang bàn giao - Hỗ trợ vay NH Vị trí: MT Điện Biên Phủ (Bên cạnh Pearl Plaza - liên kế Vinhome Tân cảng).Quy mô: Gồm 2...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,1 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.1 tỷ 77 m2 53,25 triệu/m2
      bán ngay căn 2 ngủ view thoáng tại Park Hill Times City giá chỉ 4,1 tỉ - full đồ. call ngay: 0978 468 ***- DT: 77m2.- Thiết kế: 2 ngủ vuông vức đều đón...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Lê Thành - Khu A, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 3,15 tỷ tại Bình Tân

      3.15 tỷ 121 m2 26,04 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Lê Thành đường An Dương Vương.Thiết kế căn hộ chung cư DT 121m2 - 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - 2 PC.+ căn hộ chung ...
      Dự án Lê Thành, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4 tỷ tại Quận 4

      4 tỷ 81 m2 49,39 triệu/m2
      Tin đăng thật 100 phần trăm.- Căn 2PN2 nhà vệ sinh.- DT: 81 mét vuông.- đầy đủ nội thất đẹp.- Tòa nhà phép chủ hộ đc nuôi thú cưng.-...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      [The 9 Stellars] Phân khu The Alpha Residences.The Alpha là sự kết hợp phát triển của việc tích hợp hệ sinh thái TP thông minh. Ứng dụng hiện đại này tạo ra...
      Dự án The 9 Stellars, Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.