Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      Bán căn trục 08 căn hoa hậu của toà.- DT 93m2 thông thuỷ.- Thiết kế 3n full sáng các phòng.- Tầng cao view toàn cảnh hồ và căn biệt thự Green Bay.- Bàn...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư 3 phòng ngủ View Hồ bơi tại vin Grand Park Q. 9 (TP. Thủ Đức).- DT 81 mét vuông:- Hướng nhà: hướng Đông Nam.-...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 73 m2 63,02 triệu/m2
      Avatar Thủ Đức - căn hộ chung cư Thủ Đức vừa ra mắt của Tập đoàn Hưng Thịnh. căn hộ chung cư hạng sang có giá rẻ nhất khu vực, có độ chờ tăng giá từ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư Booyoung, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 96 m2 36,46 triệu/m2
      Vợ chồng chị tôi chuyển chỗ làm nên cần bán lại chung cư tại căn hộ Booyoung Mỗ Lao toà CT7.Chi tiết chung cư như sau:Hướng cửa ĐN, logia TB.DT thông...
      Dự án Booyoung, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sunny Plaza, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Quận Gò Vấp

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư CC SUNNY PLAZA (GV), TẦNG 6, 105 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet, FULLNT (TRỪ ĐỒ ĐTỬ), CỬA HƯỚNG: BẮC.VIEW NAMGIÁ 5...
      Dự án Sunny Plaza, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Green Pearl , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,33 tỷ

      3.33 tỷ 74 m2 45 triệu/m2
      Gia đình tôi có mua đc chung cư bên dự án Green pearl tại thời điểm đầu chào bán. Do hiện tại tôi muốn lên chung cư có DT rộng rãi hơn. Vì vậy nên tôi...
      Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The One Residence, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư The One Gamuda Gardens, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội.- DT: 80 mét vuông.- căn hộ góc: 3  phòng ngủ và 2  phòng ...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Green Park Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,55 tỷ tại Cầu Giấy

      4.55 tỷ 105 m2 43,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Green Park Dương Đình Nghệ, Cầu Giấy 105m2 3 ngủ, 2  toilet, khách + bếp, phòng ăn 4.55 tỉ gọi 0987,063.288 xem nhà và làm...
      Dự án Green Park Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Thông tin chung cư như sau:chung cư rộng 75m2, thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet, phù hợp với mọi gia đình.Nội thất siêu đẹp, còn rất mới do ít sử...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ và khách sạn Maple Nha Trang, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 92 m2 42,4 triệu/m2
      CĂN 3 phòng ngủ (92 mét vuông) VIEW XÉO BIỂN MAPLE NHA TRANG nội thất đầy đủ ĐÃ CÓ SHR LÂU DÀI giá 3,9 tỉ liên lạc 0778 087 *** Cường Uno...
      Dự án Maple Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 62 m2 48,39 triệu/m2
      vin SMART CITY.Chính chủ cắt lỗ 10 phần trăm so với giá HĐMB.căn hộ góc 2 ngủ 2  toilet chỉ 3,0xx tỉ.Tòa TK2 phân khu Tonkin vip nhất dự án.Bàn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ

      4.41 tỷ 86 m2 51,17 triệu/m2
      Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại căn tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa 24T Hapulico để đầu tư cái khác, cụ thể như...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      3.35 tỷ 76 m2 44,08 triệu/m2
      Cần bán CH 2 phòng ngủ 76m2, Đã hoàn thiện phần thô cho chủ mới muốn tự thiết kế theo phong cách riêng.Thông tin cụ thể căn hộ chung cư:- DT: 76m2...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 73 m2 56,17 triệu/m2
      Cần tiền gia đình có nhu cầu bán căn 2 PN vin Skylake, logia hướng Đông Nam mát mẻ.căn hộ chung cư có DT 73 mét vuông, nội thất đầy đủ đẹp,...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Trần Quang Khải - Hồng Bàng - Hải Phòng

      4.6 tỷ 83 m2 55,43 triệu/m2
      BRG LEGEND TỔ ẤM AN CƯ - ĐẦU TƯ THÔNG THÁI MT : 8m Đường vào : 12m Số tầng : 18 Số WC : 2Đón đầu cơ hội đầu tư cho thuê sinh lời hấp dẫn tại trung ...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Hoàng Văn Thụ, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,36 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.37 tỷ 54 m2 62,28 triệu/m2
      Chính chủ bán, chung cư 1 phòng ngủ +, Masteri Centre Point: 0938 080 *** - Mr Hưng.Mã Căn:C. 10.06.View nội khu, bấm thang máy xuống gặp trung tâm ...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chuyển chỗ học cho con gia đình tôi cần bán ngay căn 3 phòng ngủ - 2 toilet vin Green Bay Mễ Trì.DT 90 mét vuông.giá 5.3 tỉ. Có ra lộc cho...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 86 m2 49,42 triệu/m2
      bán ngay chung cư Diamond giá đầu tư cực tốt.* 2 phòng ngủ, 2 toilet, 2 logia.- DT: 85.5 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Nam, view nội...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.