Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 62 m2 53,23 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ - 2vs - 2ban công DT 62m2 giá siêu mềm nhất phân khu Masteri West Heights, CK 14,3 phần trăm hoặc hỗ trợ tài chính...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,7 tỷ tại Thủ Đức

      3.7 tỷ 68 m2 54,42 triệu/m2
      chung cư Lavita Charm tọa lạc ở vị trí đắc địa, trên đường số 1, P. Trường Thọ, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh.Sở hữu những tiện ích: trung tâm thương ...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Nam Đô Complex , 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,58 tỷ tại Hoàng Mai

      4.58 tỷ 140 m2 32,72 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở nên Tôi chính chủ muốn bán căn hộ chung cư tại CC Nam Đô. Thông tin như sau.+ DT 140 mét vuông, gồm 3 ngủ, 2 vệ sinh,...
      Dự án Nam Đô Complex, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 82 m2 52,44 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Riverside - PMH đường 19 view căn biệt thự Mỹ Phú, logia Đông Nam yên tĩnh mát mẻ.- DT 82 mét vuông.- Gồm 2 phòng ...
      Dự án Riverside Residence, Đường 19, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 3,9 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      3.9 tỷ 47 m2 82,98 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1 PN, dự án Green Diamond Láng Hạ, DT 47m2, thiết kế 1 PN, 1 vệ sinh, 1 logia. Nội thất bàn giao gồm: Sàn gỗ, Trần thạch cao,...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Việt Đức Complex, 97 m2, giá 3,98 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.98 tỷ 97 m2 41 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư B1 DT 97.37 mét vuông tòa B căn hộ chung cư Việt Đức Complex, 3 ngủ 2vs, fulll đồ KH chỉ việc sách va li vào ở. Có slot...
      Dự án Việt Đức Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Chuyển đổi sang căn to nên gia đình cần bán căn căn hộ Rivera Park - 69 Vũ Trọng PhụngDTSD của căn hộ chung cư là: 71 mét vuông thiết kế 2 PN + 2...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,55 tỷ tại Hoàng Mai

      3.55 tỷ 90 m2 39,45 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ chung cư Sky Central, Định Công:+ DT 90 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Tặng lại toàn bộ nội thất...
      Dự án Sky Central, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Bán chung cư Tonkin2, 3 phòng ngủ, thông thủy 82 mét vuông, TT 90,2 mét vuông giá 4,3 tỉ, view hồ căn cuối cùng nhận nhà ở ngay.chung cư...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      vin Gardenia.Căn 2 ngủ 2 vs nội thất đầy đủ giá 3,5 tỉ.Căn 3 ngủ 2 vs full giá 5 tỉ.căn duplex nội thất full: 4.8 tỉ.Căn 4 ngủ 2 vs 125  mét vuông...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 72m2 Mỹ Đình Pearl.- Căn 2 phòng ngủ + 2 vệ sinh, view hồ công viên cực thoáng mát.- đầy đủ nội thất mới tinh chỉ việc về ở.-...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      sang nhượng nhiều chung cư The Grand, The Symphony, The Signature, The Peak - Khu Midtown Phú Mỹ Hưng là dự án do công ty Phú Mỹ Hưng kết hợp cùng 3 nhà...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      Em Nam chuyên bán các chung cư tại dự án TP Hà Nội Center Point Lê Văn Lương, quỹ căn lớn, giá mềmchung cư:2 ngủ, 2 vs, 64 mét vuông, giá chỉ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 157 m2, giá 4,5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.5 tỷ 157 m2 28,67 triệu/m2
      1. Vị trí: Ngay đối diện cảng du lịch Bà Lụa đã (quy hoạch 10ha) của trung tâm TDM Bình Dương.2. Quy mô: 5.607,4 mét vuông với mật độ xây dựng chỉ...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình II, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,03 tỷ

      3.03 tỷ 83 m2 36,51 triệu/m2
      Gia đình chị Ngọc bán chung cư toà CT5 mặt phố Trần Hữu Dực DT 83m2 căn hộ góc 3 PN, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam nhà ở cực thoáng mát phòng nào...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cực đỉnh, mới 100 phần trăm với các thông tin sau:- DT: 50 mét vuông.- Loại: 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.-...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 2

      4.25 tỷ 88 m2 48,3 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Tropic Garden, Q. 2, view sông ôm trọn, lầu cao.- 88m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. nội thất đầy đủ.- Chỉ 4.250...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      J
      Trịnh Thị Mơ ( Jessica) Hơn 1 năm trước

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.