Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 95 m2 34,22 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 95 mét vuông Mỹ Đình Sông Đà Sudico Giá 3.250 tỉ gọi ngay 0975 970 ***.DT 95 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 999 m2, giá 3,96 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.97 tỷ 999 m2 3,97 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, dự án MT Eastmark city Q. 9, đường trường lưu, P. long trường, ngay chợ long trường...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ PentStudio, 90 m2, hướng Tây, giá 4,77 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.77 tỷ 90 m2 53 triệu/m2
      Chính thức chào bán quỹ căn ngoại giao đẹp nhất tại dự án Pentstudio 699 Lạc Long Quân.Thiết kế duplex thông tầng phong cách Châu Âu, đc tư vấn thiết kế...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Nhu cầu ở rộng hơn nên cần chuyển nhượng lại chung cư tại Saigon South , Nhà Bè , tpHCM- DT : 70 mét vuông - Víew : công viên hồ bơi , tầng 11- Nhà...
      Dự án Saigon South Residences, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      - Chủ bán nhanh chung cư giá rẻ Carillon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- DT: 95m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.-...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 9

      4.05 tỷ 100 m2 40,5 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ - sân vườn 30m2 giá siêu mềm chỉ giả mạnh 800tr so với thị trường.Vị trí nằm gần khu công nghệ cao, cầu đồng nai, di chuyển hoàn...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Thông tin cơ bản: (Giống hình).- Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- giá: 3,5 tỉ.- Nhà trang bị full nội thất.- Hồ sơ pháp lí đầy đủ.- KDC an ninh...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.8 tỷ 83 m2 45,79 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền. bán gấp căn hộ góc. 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, DT: 83,2m , đẹp nhất và rẻ nhất tại An Bình Plaza.Do gia chủ không còn...
      Dự án An Bình Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng 2 căn hộ chung cư cao cấp Park Kiara - ParkCity Hà Đông:1, Căn 2 phòng ngủ + 1, DT thông thuỷ 90,12 mét vuông....
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 51 m2 72,55 triệu/m2
      The 9 Stellars tọa lạc trên MT đường Hoàng Hữu Nam, P. Long Bình, TP. Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí Minh. Cụ thể, dự án nằm ngay mặt sau của Bến xe Miền...
      Dự án The 9 Stellars, Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 2

      4.16 tỷ 74 m2 56,09 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà nhanh 24/24!* LH để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0932 184 *** Ms. Hạnh (24/24).* Cam kết giá rẻ hơn thị trường, trả sát giá chính...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      Masteri Thảo Điền cần chuyển nhượng gấp.- View thoáng mát, view sông yên tĩnh, đặt biệt PN thêm view Landmark, Bitexco về đêm siêu lung linh.- Nội thất như...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 97 m2 32,48 triệu/m2
      + Cần bán chung cư nhà A khu đô thị Mỹ Đình nội thất đầy đủ xách va li đến ở.+ DT 96.6 mét vuông thiết kế gồm 3 PN 2 vệ sinh.+ Trong phòng đã...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 79 m2 45,57 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ + 1 DT lên đến 72 mét vuông thông thủy - 79 mét vuông tim tường khu The Tonkin.Với lợi thế đc nhận nhà sớm...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 73 m2 46,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2n2vs tầng trung 73m2 tại Tòa A3 Vin Gardenia Hàm Nghi. Thông tin chung cư như sau:-DT 73m2,2 ngủ 2 nhà  phòng vệ ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      + DT 70 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh.+ Nội thất đẹp.+ bìa đỏ chính chủ.+ Slot ô tô.+ View cực đẹp ra hồ, thoáng mát.+ Nhiều tiện ích: Tầng hầm gửi xe,...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư ngoại giao căn hộ chung cư Mipec Rubik Xuân Thủy. - DT: 110m2 thiết kế 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh. - nội thất...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness -...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.