Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.1 tỷ 110 m2 37,28 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ chung cư 176 Định Công:+ DT 110m2, 3 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 400 tr.+ Slot ô tô.+...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.65 tỷ 81 m2 45,07 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ở tòa B có DT 80.7m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ - 2 toilet.- Cửa hướng Bắc- logia hướng Nam.- View nội khu.- nội thất đầy ...
      Dự án Sky Central, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 90 m2 36,12 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ Thông Tấn Xã VN - khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, P. Đại Kim, Q. HOàng Mai, thành phố Hà Nội.- Toà nhà CT1 - VOV CĐT Sông Đà 7.- Vị...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư CT36 Xuân La, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      căn hộ 2 PN - thuộc dự án BQP mang tên CT36 - ngõ 28 Xuân La.Khu vực vip - cc thuộc bộ quốc phòng - gần hồ tây - gần trường văn thư lưu trữ - gần các tuyến...
      Dự án Chung cư CT36 Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,46 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.46 tỷ 76 m2 45,53 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hoa hậu 2 PN có Sân vườn tòa tháp xanh Solforest, Ecopark.Sân vườn kéo dài từ phòng khách sang PN, cửa full kính, nhìn từ phòng khách ra...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư The Zen Residence, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 95 mét vuông.- Tây Bắc view KĐT cực đẹp.- Thiết kế 3 phòng ngủ và 2 toilet, có 1 lô gia và 1 logia.- giá: 4,2 tỉ có fix nhẹ...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      4.41 tỷ 104 m2 42,31 triệu/m2
      Chuyển nhà nên bán nhanh căn hộ chung cư 3 ngủ 104m full đồ ở luôn Đông Nam tại căn hộ berriver Long Biên, Thủ đô Hà Nội.Thông tin căn hộ chung ...
      Dự án Berriver Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư CT36 Xuân La, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,6 tỷ tại Tây Hồ

      3.6 tỷ 72 m2 50 triệu/m2
      Có 1 Không 2! Bán chung cư CT36 Xuân La, Tây Hồ 72m, giá chỉ nhỉnh 3 tỉ.Bán chung cư Tây Hồ, Khu Vực Vip - Cc Thuộc Bộ Quốc Phòng - Gần Hồ Tây - Gần...
      Dự án Chung cư CT36 Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh chung cư F4, Trung Kính, Cầu Giấy 85 mét vuông, 2 phòng ngủ, 3.4 tỉ, liên lạc 0944 956 ***- DT 85 mét vuông, thiết kế 2...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 46 m2 76,09 triệu/m2
      chung cư 1 phòng ngủ, 1 toilet, 1logia đầy đủ nội thất cao cấp.Masteri An Phú chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho cuộc sống hiện đại:+ Sân chơi...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ Asiana Capella, 1 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 6

      3.25 tỷ 68 m2 47,8 triệu/m2
      - Thiết kế hiện tại 1PN-2 nhà vệ sinh, DT 68 mét vuông, trần cao 6m, có thể xây thêm lửng- Nằm ngay KDC Bình Phú cùng tiện ích xung quanh khá...
      Dự án Asiana Capella, Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7

      4.66 tỷ 88 m2 52,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư tầng cao, căn hộ góc. DT: 88m2.Thiết kế 02 phòng ngủ, 02 toilet.Nội thất căn hộ chung cư đầy đủ, nhà siêu đẹp.pháp lí:...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,24 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.24 tỷ 106 m2 40 triệu/m2
      Em đang có chung cư 3 ngủ 105.5  mét vuông giá cực tốt mặt đường Trung Văn, Nam Từ Liêm cùng với chính sách chưa từng có.- Ưu đãi CK 5 phần ...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,03 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.03 tỷ 80 m2 37,88 triệu/m2
      bán gấp trong tháng chung cư Celaodn ruby, chung cư trung tâm Q. Tân Phú, tọa lạc tại số 88N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 80m2 ( thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 114 m2 43,43 triệu/m2
      Bán căn hộ Sky89 Quận 7Thông tin căn hộ:-Diện tích: 114 mét vuông, 3 phòng ngủ riêng biệt, 2 nhà vệ sinh-Nằm ở tầng cao, logia rộng,...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 75 m2 56,67 triệu/m2
      Cực sốc! Eco Green Q. 7.DT: 75 mét vuông, 2 PN, 2 WC.- Nhà mới hướng Nam mát mẻ.- giá: 4.250tỉ (bao hết tới sổ 5 phần trăm).- Vị trí tuyệt đẹp,...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán độc quyền căn 2 ngủ 82 mét vuông tại Imperia Sky Garden 423 Minh Khai đủ đồ tầng trung view đẹp nhà thoáng như mới.Giá 3.8tỉ rẻ nhất...
      Imperia Sky Garden, 423, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      không có nhu cầu sử dụng chính chủ cần bán lại căn 2 ngủ tại tòa T11, thông tin chi tiết như sau:- DT 83 mét vuông, thiết kế với 2 phòng ngủ đều...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.