Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,17 tỷ tại Bình Chánh

      3.17 tỷ 78 m2 40,65 triệu/m2
      Khách kẹt tiền cần bán chung cư 78m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh dự án Mizuki Park.- Giá gốc: 3.38tỉ.- giá 3,17 tỉ có trừ lại 5 phần ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Royal Paradise, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,05 tỷ tại Vũng Tàu

      3.05 tỷ 105 m2 29,05 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 3 PN Phoenix Vũng Tàu.- Nhà nội thất đầy đủ đẹp mua vô ở ngay.- Giá chốt: 3.050 tỉ.- Giá trên đã bao gồm 5 phần trăm ra sổ và...
      Dự án Dic Phoenix, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh căn Khu căn hộ 9 View, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2  phòng vệ sinh, bạn công phòng khách, view công viên tầng cao, nội thất đầy đủ. Tháng 6/2023 hoàn tất cấp số.
      Dự án 9 View Apartment, Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 8

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn hộ thông tầng thông tầng The Pegasuite 2 View Q. 1.Vị trí căn tầng cao (logia hướng Nam).DT: 100 mét vuông, 3 phòng ...
      Dự án The PegaSuite 2, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      3.75 tỷ 81 m2 46,3 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ tòa N04, mới bàn giao nhà đã hoàn thiện KD cho thuê, hiện muốn thu hồi tiền nên bán nhanh. Khách thiện trí có...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 ngủ 82 mét vuông 4 tỉ rẻ nhất thị trường. contact 0979 706 ***- Thiết kế 2 ngủ, 2 toilet, 1 bếp, 1 khách, 2...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      T
      Trần Thị Hồng Thắm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Gò Vấp

      4.5 tỷ 96 m2 46,88 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Cityland, đường Phan Văn Trị, Q. Gò Vấp:- DT: 96 m, 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Khu căn hộ cao cấp. - Nhà đẹp, thoáng mát, view...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      DT 75m2.đầy đủ nội thất.Tầng trung.View trống.L/H: 0868 416 *** 0938 308 *** gặp em Long để xem trực tiếp chung cư.
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Nhà em cần tiền đầu tư gấp nên muốn giao dịch nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ cao cấp Legacy- căn hộ chung cư 120m2 có 3 PN 2vs- Nội thất: Đầy đủ...
      Dự án Chung cư The Legacy, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4.1 tỷ 108 m2 37,97 triệu/m2
      Cần tài chính giải quyết công việc. Gia đình cần bán ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ ở tòa Fantasy, trục F11 Cam kết chuẩn giá, chuẩn thông tin.- ban ...
      Dự án Feliz Homes, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 77 m2 40,91 triệu/m2
      Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- sang nhượng chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet.- DTTT 77m2.- pháp lí đầy đủ rõ ràng.- Nội thất hiện đại.- Khu S...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 96 m2 34,38 triệu/m2
      căn hộ góc, tầng trung, ngắm pháo hoa và hồ Văn Quán, tầm nhìn cực thoáng và đẹp.Thông tin:+ DT: Tim tường 103.6 m2, thông thủy 95.9m2.+ BC view hồ văn...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Saigon South Residences, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 104 m2 41,35 triệu/m2
      Tổng hợp nhiều căn hộ chung cư Hồ Chí Minh South bán thô lọa 2  phòng ngủ và 3  phòng ngủ giá mềm:Thô 2 phòng ngủ (71 mét ...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Mễ Trì Thượng, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 129 m2 24,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 ngủ - 2  phòng vệ sinh - nội thất đầy đủ - sang trọng - đẳng cấp - tiện nghi - ngập tràn tiện ích.+ Vị trí vàng, ngay mặt Đại...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tại căn hộ vin Gardenia.- DT 77 mét vuông, gồm 2 PN và 2 vệ sinh. Các phòng nhiều ánh sáng.- Nhà đã full nội thất...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 82 m2 58,54 triệu/m2
      Hot deal không nên bỏ lỡ!chào bán một căn duy nhất Hưng Phúc mới nhất Mua trực tiếp từ CĐT.View trực diện tuyến phố thương mại NLB, hướng nhà hướng Đông ...
      Dự án Happy Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      Bán sang nhượng căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng - Q. Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội.call ngay: 0934 589 ***.Quản lý bởi vin, mỗi căn có 1 slot oto, 2 slot...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,29 tỷ tại Phường Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội

      4.29 tỷ 110 m2 39 triệu/m2
      Cần bán chung cư tòa nhà 187 Nguyễn Lương Bằng, DT 110m, thiết kế 3 PN 2  phòng vệ sinh, nhà cơ bản chủ mới tự decor theo ý mình, vị trí trung tâm,...
      Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.