Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn Licogi 13 Tower, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 3,36 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.36 tỷ 140 m2 24 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ 140m2 tòa Licogi 13. Tầng trung giá 24tr/m, 3 PN rộng rãi. Ngay đường Khuất Duy Tiến trung tâm đi giao thoa của kinh tế khu vựa thành phố ...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.5 tỷ 109 m2 41,29 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ 176 Định Công:+ DT 109m2, 3 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 700 tr.+ Nhiều tiện ích: 3 tầng...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.7 tỷ 133 m2 35,34 triệu/m2
      Gia chủ cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet - Căn số 08.Tầng cao view thoáng mát.bìa đỏ chính chủ, để lại nội thất đầy đủ cao...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,28 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.28 tỷ 82 m2 39,98 triệu/m2
      L/H: 0843 396 ***chung cư 3 phòng ngủ vin giá mềm nhất Smart City.Chỉ 3,2 tỉ sở hữu ngay chung cư nhận nhà ở luôn DT 82,1  mét vuôngNội khu...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,93 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.94 tỷ 69 m2 57 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence - trung tâm TP Đà NằngI. VỊ TRÍ trung tâm TP ĐÀ NẴNG.- Nằm trên Tuyết đường chính cầu Trần Thị Lý và đường Trần Hưng Đạo nối Chương...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      G
      Tpkd Hùng Trần Sun Group Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Xuân

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      Hiện bên em đang có nhiều căn bán tại dự án Handiresco 31 Lê Văn Lương, giá cực tốt.căn hộ chung cư 66m2, 2 PN, 2 vs, giá chỉ từ 3.1 tỉ (tùy tầng, nội...
      Handi Resco Lê văn Lương, 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Chelsea Park, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4.2 tỷ 98 m2 42,86 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại Chelsea Park tòa Nam cần bán vì gia đình không có nhu cầu sử dụng và muốn bán cho ai thật sự có nhu cầu mua ở.Thông tin căn ...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Trung Yên Plaza, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư toà Trung Yên Plaza số 1 Trung Hoà, Cầu GiấyDT: 82m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, 2 logiaNhà sửa đẹp, nội thất sang trọngSổ chính...
      Dự án Trung Yên Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,42 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.42 tỷ 76 m2 45 triệu/m2
      block căn hộ căn hộ mới tính đã xây xong đi vào hoạt động nhưng còn ưu đãi vay NH 12 tháng!Quỹ ngoại giao đa phần là căn hộ góc 2 MT số lượng khan...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      S
      Công Ty Tnhh Tập Đoàn Sol Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,9 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.91 tỷ 110 m2 44,55 triệu/m2
      - căn hộ cao cấp mặt đường Hoàng Minh Thảo, đối diện khu đô thị Tây Hồ Tây Starlake thượng đẳng cùng trung tâm hành chính mới của Hà Nôi, hạ tầng hiện...
      Dự án N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.25 tỷ 72 m2 59,03 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh (có 1 bồn tắm) 2 logia.Giá cực hợp lý cho người mua.Tầng 6 có bể bơi và nội khu riêng dành riêng cho dân cư C6 +...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,89 tỷ tại Tây Hồ

      4.89 tỷ 76 m2 64,33 triệu/m2
      Lấy cảm hứng từ ý tưởng về không gian sống đẳng cấp dành riêng cho những người đam mê hưởng thụ cuộc sống, PentStudio tự hào là một trong những Tổ hợp căn ...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      - căn hộ chung cư có DTTT là 72,m, là căn hộ góc có 2 mặt thoáng- căn ở tầng 33, trong tòa nhà 38 tầng, view rộng thoáng, nhìn tiểu cảnh- block TK2 bàn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 10

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư Xi Grand Court Q. 10.Chủ cần tiền xoay vốn bán nhanh.2 phòng ngủ 2 toilet tặng nội thất, tặng lun hd thuê.4.5 tỉ có thỏa ...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.1 tỷ 105 m2 39,05 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư như sau:căn hộ chung cư rộng 105m, thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, phù hợp cho đại gia đình ở hay các cặp...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 53 m2 86,8 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ góc 1 phòng ngủ (53m2) tại Hà Đô Centrosa Q10.View nội khu công viên - thoáng mát - không ồn àoHướng logia hướng Đông ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Q. 2 CC Đức Khải R7, P. An Phú, Q. 2 ngay MT Mai Chí Thọ kế dự án New City và Đại Quang Minh. Qua Q. 1 chỉ mất 5 ph.Căn 2 phòng...
      Đường Lưu Đình Lễ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 6

      3.2 tỷ 88 m2 36,37 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Western Capital Q. 6 giá siêu mềm nhất.- Vị trí: 4 MT đường Lý Chiêu Hoàng, Q. 6.- DT: 88 mét vuông (3 phòng ngủ -...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá