Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      *** Chính sách dòng tiền:+ Qùa tặng TV Samsung trị giá 20,000,000 VND + Hỗ trợ vay gói 0 phần trăm, miễn gốc lãi trong 12 tháng.+ CK 2,5 phần ...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Tòa Tonkin 2 vin Smart City nội thất đầy đủ kí mới CĐT hưởng chính sách ck cực cao 20 phần trăm trừ thẳng vào giá. Dòng chung cư Ruby cao cấp nhất...
      Dự án FLC Complex 36 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Licogi 13 Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,64 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.64 tỷ 130 m2 35,7 triệu/m2
      Bán chung cư Dự án Licogi 13 Tower Khuất Duy Tiến, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân- Licogi 13 - Căn 02 toà B tầng 4-7- DT 130m2 (3 ngủ 2 vs)- Cửa ĐN logia TB-...
      Dự án Licogi 13 Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 48 m2 93,75 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư CAO CẤP THE PRINCE, ( phòng ngủ), P1, 48 mét vuông, 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, FULL NT, CỬA Tây ...
      Dự án The Prince Residence, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ The Gold View, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 4

      3.15 tỷ 50 m2 63 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ chung cư Gold View 346 Bến Vân Đồn Dt51m2 1 phòng ngủ 1wcBán để lại nội thấtGiá : 3t150 ( bao hết thuế phí ) liên hệ ngay E NGAY...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 84 m2 39,29 triệu/m2
      Bán 2 chung cư Vinaconex 3 Khúc Thừa Dụ 84 mét vuông Giá 3.3 tỉ và 80 mét vuông Giá 3.15 tỉ1...84 mét vuông 3 ngủ, căn hộ góc logia...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.85 tỷ 85 m2 45,3 triệu/m2
      349 Vũ Tông Phan còn 3tỷ850tr chủ chịu 2 phần trăm thuế , 84.6m 3ngủ 2 nhà vệ sinh 1bếp 1 lôgia BC : N+T , cửa : B đầy đủ nội thất cả đồ điện tử
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 76 m2 42,77 triệu/m2
      sang nhượng chung cư M-One Nam Tp Tp HCM.Thiết kế 3 PN 2 phòng vệ sinh.căn hộ góc 2 view cực kỳ thoáng đãng. View sông mát rượi.Hiện trạng...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Nam Đô Complex , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,69 tỷ tại Hoàng Mai

      3.69 tỷ 100 m2 36,9 triệu/m2
      Bán chung cư Nam Đô 609 Trương Định 100M + 3,69 tỉ 3 phòng ngủ - đủ đồ - căn hộ góc.Bán căn hộ Nam Đô Complex 3 ngủ giá rẻ. Dự án là một tổ hợp...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 80 m2 41,88 triệu/m2
      - DT 80m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nhà 2 logia thoáng mát.- chung cư tầng 28, view cực đẹp, nhà đã làm full nội thất cực kì tâm...
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,29 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.29 tỷ 73 m2 45,07 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ tại toà Mỹ Đình Pearl 2.DT 73 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2VS.Để lại nội thất đầy đủ.View hồ điều hòa cực...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      - Bỏ vốn ít lời nhiều luôn là yếu tố quan trong của NĐT, Dòng tiền TT giãn đợi hạ tầng đc hoàn thiện giá trị sinh lời cao.Bài viết sẽ đc Nhân phân tích:...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 102 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,06 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.06 tỷ 102 m2 30 triệu/m2
      Do cần vốn quay vòng giá đình tôi cần sang nhượng nhanh chung cư 3 ngủ rất đẹp dự án melody Linh Đàm , tôi đã ký HĐ đầy đủ . a/c nào quan tâm call ngay...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 89 m2 33,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư trục đẹp tại Anland Premium.căn hộ chung cư DT 89 mét vuông tim tường, 3 phòng ngủ, 2VS.Nội thất đẹp chủ...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4,18 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.18 tỷ 126 m2 33,18 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ siêu đẹp tại Hồ Gươm Plaza, 126m, 2vs,sđcc liên hệ ngay 0878 800 *** . DTTT: 126  mét vuông. Hướng Cửa : hướng Đông Bắc , logia...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      chính chủ Sang Gấp Căn 2N -90m²- giá 4,5 tỉ- Có slot oto- Tầng Trung view thoáng- bìa đỏ không vay- liên lạc xem nhà: 0912 006 ***
      Times City - Park Hill, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư The Harmona 33 Trương Công Định, P14 Tân Bình.DT: 75m 2 phòng ngủ 2  nhà vệ sinh phòng khách và bếp.- Với...
      Dự án The Harmona, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness -...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.