Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,02 tỷ tại Quận 8

      3.02 tỷ 85 m2 35,53 triệu/m2
      KẸT VỐN CHÍNH CHỦ KÍ GỬI bán gấp chung cư TOPAZ ELITE giá siêu mềmđc: 547 Tạ Quang Bửu, P. 4, Q. 8 - Thiết kế: 85m²-3 phòng ngủ/2wc- Nội thất: đầy...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,89 tỷ tại Quận Tây Hồ

      4.89 tỷ 76 m2 64,33 triệu/m2
      PENTSTUDIO - LỰA CHỌN KHÔNG GIAN SỐNG LÝ TƯỞNG VỚI VIEW TÂY HỒ ĐẮC ĐỊA Vượt lên hẳn những kỳ vọng thông thường về tiêu chuẩn của căn hộ chung cư dịch vụ,...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Tôi có mua căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư An Bình City, nay gia đình không lo đc tài chính để đóng tiếp tiến độ nên cần bán nhanh trong tháng,...
      Dự án An Bình City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 ngủ 75,7m2 thông thủy, 81m2 tim tường.View nhìn nội khu tầng 31, với 2 mặt thoáng.giá 3,4 tỉ TT 100 phần trăm nhận nhà. Nhận đặt...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu chung cư Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,5 tỷ tại Sơn Trà

      3.5 tỷ 62 m2 56,46 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng nên cần nhượng lại chung cư Hiyori tầng 9 chưa qua sử dụng, còn nguyên mới.DT: 62m2.Công năng: 2  phòng ngủ, nội thất đầy ...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng.

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3 tỷ tại Cầu Giấy

      3 tỷ 89 m2 33,71 triệu/m2
      Gia Chủ cần bán nhanh trong tuần hoặc k bán nữa.Thiết kế 3 phòng ngủ,2WCBC:ĐBCửa:TBđầy đủ nội thất liền tườngGiá 3tỉ
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 42,99 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,095 tỉ.Tiện ích đẳng cấp 5*...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 87 m2 45,98 triệu/m2
      Gia chủ để lại chung cư tâm huyết nội thất đầy đủ cho ai muốn mua.
      Dự án Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư 72 m2 với 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Giá 3.800 tỉ (đã bao gồm đầy đủ chi phí + thủ tục chuyển nhượng. Đã trừ 5 phần ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp Saigon Airport Plaza.- ĐC: 01 Bạch Đằng, P2, Q. Tân Bình, TPTp HCM.- DT: 90 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Sài Gòn Airport, Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Hưng Phúc Premier , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 82 m2 54,88 triệu/m2
      Chuyên gia về nước nên cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, ký HĐ trực tiếp với CĐT Phú Mỹ Hưng, không qua môi giới.* Đặc điểm: Nhà mới, đã có nội...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 61 m2 52,46 triệu/m2
      giá 3,2 tỉ.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ độc quyền thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay hoặc không bao giờ có đc.nội thất...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,99 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.99 tỷ 75 m2 53,2 triệu/m2
      Chính sách TT nhàn hạ của LUMIÈRE Boulevard từ Masterise Homes sẽ là câu trả lời cho những lo lắng :Lo tài chính chưa đủ? = TT nhàn hạ trong vòng 4 năm.-...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Cần tiền xử lý việc nên bán nhanh căn hộ chung cư Mizuki Park 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh block căn hộ MP678 (Mizuki Park - chủ đầu tư...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,43 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.43 tỷ 90 m2 38,12 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng tôi bán lại căn hộ góc hoa hậu đẹp nhất dự án Phương Đông Green Home.* Thông tin chung cư:- DT: 90m2 thiết kế 3 PN, 2  nhà ...
      Dự án Phương Đông Green Home, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,29 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 74 m2 58,03 triệu/m2
      Chính sách đặc biệt TT nhàn hạ cho căn hộ chung cư xanh sống sang tại vị trí đẹp nhất khu đại đô thị vin Grand Park TP. Thủ Đức.TT nhàn hạ trong 4...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư An Gia Garden, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,45 tỷ tại Tân Phú

      3.45 tỷ 76 m2 45,4 triệu/m2
      Do vị trí đi làm xa nên cần bán ngay căn hộ chung cư ở căn hộ An Gia (The Garden) - 295 Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, TP. TP.HCM.* DT:...
      An Gia Garden, 295, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.