Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 4 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      4 tỷ 132 m2 30,31 triệu/m2
      Bán căn hộ 3 ngủ Xuân La Tây Hồ tòa nhà Fhome 132  mét vuông chỉ 30.5 tr/1 mét vuông đầy đủ nội thất.Cần tiền cho con du học tôi bán căn hộ...
      28, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án Imperia Garden - Nguyễn Huy Tưởng, giá cực tốtCăn loại 2 PN:66m2, 2 ngủ, 2 vs, giá chỉ 3.5 tỉ75m2, 2 ngủ,...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.95 tỷ 86 m2 45,94 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn 2 PN 2  phòng vệ sinh khu Diamond Atlanta mới bàn giao.DT : 86m2 (2pn-2 nhà vệ sinh ).Nhận nhà ngay , decor Nội thất...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị Pandora, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.24 tỷ 94 m2 45 triệu/m2
      Do để lâu không ở, hơi tiếc nhà nên tôi cần bán căn hộ góc 2 phòng DT bìa đỏ 94.1  mét vuông Nhà bàn giao thô, có thể sửa thành 3  phòng ngủ...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại thành phố Hà Nội.đầy đủ nội thất nhập...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,23 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.23 tỷ 83 m2 38,92 triệu/m2
      💥💥💥💥💥 Tin cực tốt cho các bác muốn sở hữu chung cư 3  phòng ngủ toà Spremium Ecopark ( toà cao cấp nhất khu chung cư Sky Oasis ).👉 chính chủ...
      Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4 tỷ 94 m2 42,56 triệu/m2
      Tổng quan căn hộ Le Grand Jardin:Vị trí đắc địa ngay ngã 4 Huỳnh Văn Nghệ và Nguyễn Lam, là vị trí trung tâm, tầm nhìn tr đô, liên kế là KĐT vin The...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 4

      3.1 tỷ 48 m2 64,59 triệu/m2
      CHỦ KẸT TIỀN CẦN bán nhanh căn hộ chung cư 1 PN 48 mét vuông căn hộ chung cư ICON 56 NOVALAND ĐÃ CÓ SHR DT: 48 mét vuông nội thất đầy ...
      Dự án ICON 56, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Nhà có căn hộ góc 3 PN rộng rãi tại tòa V2 The Terra An Hưng, Dương Nội đã thiết kế toàn bộ ngay từ khi nhận nhà. Tòa mới bàn giao năm 2021 nên nhà cực...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 71 m2 50,71 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư 2 PN, 2 vệ sinh, DT 71 mét vuông, cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam tại căn hộ chung cư cao cấp Rivera...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Ehome 5 The Bridgeview, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,13 tỷ

      3.13 tỷ 82 m2 38,18 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Ehome 5, khu dân cư Nam Long P. Tân Thuận Đông, Q7.- DT: 82 mét vuông, tầng cao, căn hộ góc view rất đẹp.- Nhà mới...
      Dự án Ehome 5-The Bridgeview, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      - Cần bán rất gấp chung cư 3 PN 2 vệ sinh DT 90m2 căn hộ The Terra An Hưng.- Giá 3.3 tỉ hiện tại là căn 3 PN rẻ nhất.- Có nội thất, hướng view thoáng về...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 106 m2 34,44 triệu/m2
      Đang kẹt tiền nên cần bán nhanh căn 106 mét vuông Oriental Plaza.- DT 106 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh.- Nhà...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống nhà thổ cư nên muốn bán lại chung cư 2 ngủ dự án Imperia Garden.- DT: 66m.- Hướng: TB& ĐN.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vệ sinh.- Nội...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Capital Garden, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,1 tỷ tại Đống Đa

      4.1 tỷ 115 m2 35,66 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, nên tôi cần bán căn 3 PN tại dự án Capital Garden ngõ 102 Trường Chinh.* Thông tin căn hộ chung cư:- Căn số tầng trung...
      Dự án Capital Garden 102 Trường Chinh Kinh Đô, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ Nội thất như hình dự án Golden Palace DT 110 mét vuông cần bán giá 4 tỉ, call ngay: 0365 775 ***- DT: 110 mét ...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.