Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 85 m2 45,89 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng chung cư đang ở tại căn hộ Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan để chuyển sang ở căn biệt thự liên kế.- chung cư DT 84.6m2.-...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      Masteri An Phú nằm ở vị trí thuận lợi nối kết dễ dàng các trung tâm Q. 1 và các Q. lân cận, chỉ mất vài ph để đến các khu vực trọng điểm như Tòa nhà...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 106 m2 34,44 triệu/m2
      Đang kẹt tiền nên cần bán nhanh căn 106 mét vuông Oriental Plaza.- DT 106 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ 3 toilet.- Nhà đẹp thoáng...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      Bán cắt lỗ HUD Building, đường Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, tầng cao, view biển, Đông Bắc- căn hộ chung cư 2 PN, 2  phòng vệ sinh, DT 66m2-...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 54 m2 64,82 triệu/m2
      Lumiere Boulevard là dự án cao cấp mới nhất của Masterise Homes trong năm nay. Dự án đc thiết kế theo cảm hứng "Vườn Treo Babylon" với mảng xanh phủ kín...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 55 m2, hướng Đông, giá 3,6 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      3.6 tỷ 55 m2 65,46 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Discovery Central, Trần Phú, Ba Đình, thành phố Hà Nội- CK siêu khủng 10%- có slot đỗ oto cho dân cư- quà tặng tân gia 100-300tr-...
      Dự án Discovery Central, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư AKARI CITY, BÌNH TÂNDT: 75,5mm2Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắmTình trạng nội thất: Nội thất cơ bảnpháp lí: HĐMBAkari City tọa lạc trên...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Bình

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ The Harmona, nằm trên đường Trương Công Định, Tân Bình.- DT: 81 mét vuông, 2 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, view Q. 1, thoáng...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 93 m2 52,69 triệu/m2
      Thông tin dự án:- Tọa lạc vị trí đắc địa của Q. Cầu Giấy với hệ thống giao thông linh hoạt, có thể kết nối đến nhiều khu vực trọng điểm của TP.- Đối diện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      V
      Chính Chủ Bán Căn Hộ 71m2 Tại Chung Cư Mhdi 60 Hoàng Quốc Việt Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 9

      4.25 tỷ 99 m2 42,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Jamila Khang Điền.DT: 99m, 3 phòng ngủ - 2 toilet có logia.Nội thất: nội thất đầy đủ như hình.pháp lí: Đã...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Vinhomes Smart City, 4 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.8 tỷ 98 m2 48,98 triệu/m2
      ✅️ siêu phẩm đập thông tòa s4 view nội khu✅️dư án #vinhomessmartcity nam từ liêm ✅️ căn 05 và 06 ✅️ DTTT 98m2 💜giá 4.8 tỉ bao phí.L/H: 0367 662 ***
      Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,18 tỷ tại Long Biên

      4.18 tỷ 87 m2 48,03 triệu/m2
      * Duy nhất 5 căn quỹ ngoại giao - giá siêu mềm nhất T5/2023.* Nhận thông tin ưu đãi contact: 0397 782 ***Mr. Hải).Thông tin căn hộ chung cư:- DTTT:...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 69 m2 47,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + , 2  phòng vệ sinh, DT 69m2, tòa S7.02.Nội thất căn bản gồm 3 máy lạnh, sàn gỗ.giá 3.3 tỉ.
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 67 m2 46,27 triệu/m2
      KDC có thiết kế nội khu đẹp nhất khu vực Q. 7 với không gian thoáng với đầy đủ tiện ích nội khu, là nơi ở lý tưởng cho các gia đình trẻ hiện nay. căn hộ ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 110 m2 36,82 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư số 04 tầng 18 tòa tháp đôi căn hộ chung cư CT1 Sudico Mỹ Đình Sông Đà, Mễ Trì, Nam Từ Liêm.Tòa CT1 nằm ngay sát khu căn ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại căn tầng 25, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa S1 căn hộ cao cấp Seasons Avenue để đầu tư cái...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 79 m2 45,57 triệu/m2
      Tonkin2 - chung cư 2 phòng ngủ + 1, DT 78,3m chỉ 3,6 tỉ thiết kế đẹp nhất dấu bếp tháng 6/2023 nhận nhàL/H Hoàng Thái: 0826 827 **** Cơ hội duy nhất...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.