Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ Căn hộ Saigon Gateway Quận 9, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc cho là đầy đủ nội thất xịn nhất Saigon Gateway.- Căn 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- DT: 90m2.- Giá: 3.000.000.000 (3tỉ...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,25 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.25 tỷ 84 m2 38,7 triệu/m2
      + Vị trí: Tòa R1.03.+ Nội thât: Nguyên bản CĐT (hệ thống điều hòa âm trần, tủ bếp, bếp hàng cao cấp... ).+ Hệ thống smart homes.+ Thiết kế: 3 PN full ánh...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 106 m2 36,8 triệu/m2
      DT: 106m2 thiết kế 3 phòng ngủ, nhà vuông vức, bàn giao không gian sáng tạo, chủ đầu tư đã ngăn tường, hỗ trợ phương án thay đổi thiết kế cho KH...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.25 tỷ 71 m2 59,86 triệu/m2
      Cần bán ngay 4.25 tỉ có bao thuế phí, chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh nằm trên Vincom Trần Duy Hưng.Ảnh thật nhé cả nhà.giá tốt so với...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3.1 tỷ 93 m2 33,34 triệu/m2
      Chị tôi không ở cần bán nhanh căn 2N + 1 đẹp tại Le Grand Jardin Sài Đồng:- căn hộ chung cư có DT 93 mét vuông thiết kế 2N + 1, 2 vệ sinh, nhà...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Chính Chủ cần tiền Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tầng 11, DT 82m2, View Trực diện biển Mỹ Khê, Trung tâm Đà Nẵng - bìa đỏ sở hữu lâu dài.Vị trí:...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Res Green Tower, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Resgreen NHÀ ĐẸP MỚI Đầy đủ tiện ích , hồ bơi , siêu thị , khuôn viên nội khu rộng rãi thoáng mát nhiều cây...
      Dự án Res Green Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 9

      4.25 tỷ 98 m2 43,37 triệu/m2
      đc: Đường Song Hành, P. Phú Hữu, Q. 9, Thành phố Hồ Chí Minh.3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - 98 mét vuông giá 4tỷ250 (đầy đủ nội ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,47 tỷ

      3.48 tỷ 87 m2 39,9 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư 87 mét vuông tòa nhà N07 B3 mặt đường Thành Thái, đối diện Cv Cầu Giấy.- DT căn hộ chung cư 87 mét vuông.- Thiết...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      Tầng cao - hoàn thiện chủ đầu tư.giá siêu mềm nhất thị trường.Giá đã bao gồm thuế phí.
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư K35 Tân Mai, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 121 m2 38 triệu/m2
      Chuyển lĩnh vực đầu tư mới nên tôi muốn thanh khoản một căn hộ 3 phòng ngủ tại dự án K35 Tân Mai. Tôi dự kiến căn này mua vừa để ở vừa đầu tư nên tôi...
      Dự án K35 Tân Mai, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 66 m2 52,28 triệu/m2
      𝐂𝐡𝐢́𝐧𝐡 𝐜𝐡𝐮̉ 𝐠𝐮̛̉𝐢 𝐛𝐚́𝐧 𝐜𝐚̆𝐧 𝐡𝐨̣̂ 𝐈𝐦𝐩𝐞𝐫𝐢𝐚 𝐆𝐚𝐫𝐝𝐞𝐧 𝟐𝟎𝟑 𝐍𝐠𝐮𝐲𝐞̂̃𝐧 𝐇𝐮𝐲 𝐓𝐮̛𝐨̛̉𝐧𝐠 ( 𝐠𝐢𝐚́ 𝐭𝐨̂́𝐭 𝐧𝐡𝐚̂́𝐭...
      Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,91 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.91 tỷ 126 m2 31 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư toà A4 đường Hàm nghi .DT 126m , 3 PN, 1 phòng kho, phòng khách và bếp rộng.Nhà 2 logia 1 logia phòng khách rộng, 1 logia...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình I, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Công Ty Cp Tư Vấn Đầu Tư Bất Động Sản Hồng Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,01 tỷ

      4.02 tỷ 118 m2 34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại toà Golden Palace DT 118 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ 2VSĐể lại đầy đủ nội thất View the Manor...
      Dự án Golden Palace, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 44 m2 68,19 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Eco Green Q. 7.- Thiết kế: 1 phòng ngủ + 1 phòng làm việc, 1 nhà vệ sinh.- DT: 44  mét vuông.- Hiện trạng: Hoàn...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Saigon Gateway Quận 9, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, Tp Hồ Chí Minh Gateway Q. 9.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 toilet - đầy đủ nội thất cao cấp như hình....

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.