Thông tin mô tả
View Đông nắng sáng.
Giá: 3,92 Tỷ
Diện tích: 69 m2
Giá/m2: 56,81 Triệu/m2
507953
Mua bán
View Đông nắng sáng.
Trần Dương Phát
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2