Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,16 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 99 m2 42 triệu/m2
      Vị trí tam cận" đắt giá MT Eastmark City đáp ứng khẩu vị mọi NĐT.MT Eastmark City đc giới chuyên gia đánh giá là thỏi nam châm hút nhiều NĐT có tầm nhìn và...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.6 tỷ 82 m2 56,1 triệu/m2
      The Sang Residence - block duy nhất ở Đà Nẵng sở hữu quỹ đất khan hiếm gần biển Mỹ Khê với vị trí cực kì đắc địa, sổ hồng riêng sở hữu vĩnh viễn.Không bỏ...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,4 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.4 tỷ 94 m2 36,18 triệu/m2
      Em nói thật chủ đang rất mót bán.Muốn nhượng lại căn hộ chung cư 3 PN thoáng đẹp cho gia đình nào có nhu cầu. chính chủ chỉ mang các đồ điện tử đi còn...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Vườn Xuân , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,05 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3.05 tỷ 76 m2 40,14 triệu/m2
      Bán căn hộ Vườn Xuân số 71 Nguyễn Chí Thanh, DT 76m2 thiết kế có 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh, nhà đã sửa chữa và trang bị nội thất xịn xò,...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 7

      3.65 tỷ 74 m2 49,33 triệu/m2
      + 53 mét vuông - 56 mét vuông giá 2.5 - 2,7 tỉ. Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm giá trị chung cư trong 20 năm.+ 65 mét vuông giá 3,3...
      Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Green Stars, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 96 m2 39,07 triệu/m2
      Gia đình có việc nên cần sang nhượng chung cư trong tòa 27A3 Green Stars - Phạm Văn Đồng 96m.căn hộ Green Stars ngay mặt đường Phạm Văn Đồng, cạnh Bộ...
      Dự án Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 86 m2 45,35 triệu/m2
      Tôi đang cần vốn KD cuối năm nên bán ngay căn hộ chung cư ở căn hộ chung cư Imperia Garden, số 203 Nguyễn Huy Tưởng.căn hộ chung cư DT thông thủy:...
      Imperia Garden, số 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 59 m2 50,85 triệu/m2
      - Dự án Viva Plaza của chủ đầu tư Vina Land với uy tín lâu đời trên thị trường, cùng lối thiết kế hiện đại tạo thêm sự tinh tế và xa xỉ thêm cho dự án.-...
      Dự án Viva Plaza, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, hướng Nam, giá 3,05 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 63 m2 48,42 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN chung cư CELADON - EMERALDDT: 63 mét vuông 2 phòng ngủ + 1WCgiá: 3.050tỉ Full full nội thất (xách đồ cá nhân ở liền)Tầng trung...
      Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Bắc Giang - Bắc Giang

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      chào bán vin Bắc Giang.* Nhận đặt vin Sky Park Bắc Giang chuẩn bị ra mắt, là dòng phân khúc nhà ở cao cấp nhất.TP Bắc Giang. call ngay Longvin 0866 096...
      Dự án Vinhomes Sky Park, 43 Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 135 m2 35,56 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại tòa T1, căn hộ chung cư TSQ Euroland, KĐT Mỗ Lao, Hà Đông.DT 135m2, 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia rộng Đông Nam nhìn ra đường...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      - Tọa lạc tại vị trí vàng thuộc ngã 4 Xuân La khôngsmo Tây Hồ tiếp giáp khu đô thị Ngoại Giao Đoàn và khu đô thị Starlake. Dự án đc thừa hưởng toàn bộ...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 2 phòng ngủ + 1 Đông Nam - hướng Đông Bắc siêu mát Masteri West Height trái tim đại đô thị vin SMart City Tây Mỗ.DT rộng...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư tái định cư Hoàng Cầu, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Đống Đa

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán căn hộ chung cư mới tinh, view đẹp ở Tái Định Cư Hoàng Cầu:- DT: 75m2 với 2 PN và 1 vệ sinh.- Căn vừa mới mua, nhà mới hoàn toàn, chưa...
      Dự án Chung cư TĐC Hoàng Cầu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Chủ đang rất muốn bán căn căn hộ chung cư Krista 2 PN 80,2m2, lầu thấp view Landmart. Đã có sổ hồng riêng. Ngay trung tâm Q. 2. Tiện ích đầy đủ.- Hồ...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Sky Center MT Phổ Quang Q. Tân Bình, ra sân bay tân sơn nhất rất gần. DT 74m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, full nội ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 100 m2 36,81 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế AEON...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.