Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 115 m2 32,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 17T5 Trung Hòa Nhân Chính (Hoàng Đạo Thúy). DT 115  mét vuông. Tầng 20.Khu vực trung tâm - tòa căn hộ chung cư...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư VC7 Housing Complex, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,46 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.46 tỷ 99 m2 34,95 triệu/m2
      + căn hộ chung cư 3 PN, phòng khách, bếp, 2  nhà vệ sinh, thiết kế hợp lý, hài hòa, rộng rãi, thoáng mát;+ Vị trí căn hộ chung cư ở tầng trung...
      VC7 Housing Complex - 136 Hồ Tùng Mậu, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 87 m2 39,09 triệu/m2
      0948 507 *** - Vợ chồng tôi trước có mua 2 căn hộ góc hoa hậu đẹp nhất tòa Goldmark, để gia đình ở nay cần bán để chuyển xuống mặt đất ở, đặc điểm căn 2...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4 tỷ tại Gò Vấp

      4 tỷ 102 m2 39,22 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Hà Đô, Đường Nguyễn Văn Công, Q. Gò Vấp.- DT 102 m2 - 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Có sổ hồng riêng, hồ sơ...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,35 tỷ tại Bình Chánh

      3.35 tỷ 71 m2 47,19 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay CH 71m2 góc 2 mặt view Mizuki Park - phong cách Nhật Bản.DT: 71m2.KC: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Góc view 2 MT.Tiện ích đầy...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Cắt lỗ căn hộ chung cư 3 ngủ tòa GS1, phân khu The Miami, dự án vin Smart City P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm.- Toà GS1 đã nhập trạch, bàn giao vào cuối tháng...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận Sơn Trà

      4.16 tỷ 67 m2 61,95 triệu/m2
      căn hộ chung cư TẦNG CAO GÓC SÔNG HÀN VIEW SÔNG CẦU RỒNG TPNội thất mới chưa sử dụng và chưa ở chủ yếu lâu lâu chính chủ về nghỉ dưỡng, nội thất đàu tư...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Newton Residence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Newton Phú Nhuận. 75m, 2 phòng ngủ, full NT, giá: 5 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, khu vui chơi...Thuận tiện di chuyển vào...
      Newton Residence, 38, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Thăng Long Number One, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn 3 PN nên cần bán chung cư 92m2 tòa A tầng đẹp thông tin như sau:- DT 92m2 thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.- chung cư cửa hướng Đông ...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4.6 tỷ 104 m2 44,24 triệu/m2
      - căn hộ chung cư nằm ở tòa A có DT 104m2- Thiết kế 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- Cửa hướng Tây- logia hướng Nam- View vành đai 2.5- đầy ...
      Dự án Sky Central, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 3,15 tỷ tại Hà Đông

      3.15 tỷ 117 m2 26,93 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư HPC Landmark 105.* Thiết kế chung cư: 117 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, ban công,...* ban công ĐN mát mẻ,...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Saigon South Residences Phú Mỹ Hưng.DT 72m2, kiểu nhà 2 PN, 1  toilet, 1  toilet cải tạo thành phòng thay đồ.View thoáng...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,95 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.95 tỷ 115 m2 34,35 triệu/m2
      Bán căn hộ 17T2 Hoàng Đạo Thúy 115 mét vuông Giá 3.95 tỉ Cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc nhìn khu liên kế. 2 ngủ, 2 toilet, phòng...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,61 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.61 tỷ 95 m2 38 triệu/m2
      - Giá từ 38 tr/ mét vuông (đã thuế giá trị gia tăng). Chỉ với 30 phần trăm giá trị căn hộ = ký ngay hợp đồng mua bán- Hỗ trợ vay...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 98 m2 40,82 triệu/m2
      Bán chung cư 28 Tầng Hancorp Plaza Trần Đăng Ninh 98m2 Giá 4 tỉ có thỏa thuậnđầy đủ nội thất, 2 ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, 2 logia...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5 tỷ tại Quận 6

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      Chính cần bán nhanh chung cư Lucky Palace , Q.6 , 50 Phan Văn Khỏe - Diện tích : 114 mét vuông , 3 PN , nhà đẹp , view mát , thoáng - Tiện ...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Golden Star Hưng Phát, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ 2 toilet, căn hộ góc view đẹp - view landmark 81, Biteco Q. 1,..Nhà rộng thoáng mát, sân phơi rộng.đầy đủ nội thất...
      Dự án The Golden Star, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.