Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 112 m2 36,61 triệu/m2
      + Bán căn hộ Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu căn hộ góc 112 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs, nội thất đầy đủ, có slot oto.+ Thiết kế hiện đại gồm 1 phòng...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      4.3 tỷ 53 m2 81,14 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, 1 logia. - DT: 53m2. - Nhà đẹp sạch sẽ, không gian sống thoải mái, tiện nghi, đầy đủ ánh sáng.- Decor...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 73 m2 57,54 triệu/m2
      Thời gian TT theo 4 năm:2023 - 450tr = 10 phần trăm.2024 - 450tr = 10 phần trăm.2025 - 450tr = 10 phần trăm (NHẬN NHÀ).2025 đến 2026 TT...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 53 m2, giá 3,6 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 53 m2 67,93 triệu/m2
      Bán chung cư Orchard Park View - chung cư Novaland Sân Bay.- đc: 130 - 132 Hồng Hà, p9, Phú Nhuận.- Sử dụng free: phòng gym, hồ bơi, BBQ,...* giá 3 tỉ...
      Dự án Orchard Park View, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư The K Park , 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.25 tỷ 95 m2 34,22 triệu/m2
      Chuyển xuống mặt đất ở, gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư 95 mét vuông, 3N 2 toilet tại The K Park Hà Đông, giá 3.25 tỉ.Thông tin căn hộ ...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      - đầy đủ nội thất liền tường nhập khẩu để lại cho chủ mới.- căn hộ chung cư tầng trung, logia hướng Đông Nam cực mát.- Hiện tại gia đình đã chuyển...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Thủ Đức

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ Lavita Charm.Căn 2 phòng ngủ view nội khuGiá: 3 tỉ.Nội Thất Cơ Bản + kệ tủ quần áo + rèm cửa + giàn phơiGiá bao gồm thuế...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Kris Vue, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      Hot! Do chuyển gấp về quê ở nên gia đình cần bán lại.Nhiều căn 3 phòng ngủ căn hộ Kris Vue DT từ 100m2 đến 122m2.Tầng cao view thoáng mát.Nội thất...
      Dự án C3 PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất xịn xò. Giá:...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,26 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.26 tỷ 91 m2 35,83 triệu/m2
      * The Pavilion, tòa P2Sở hữu CH 3 phòng ngủ+2VS chỉ với 3.26 tỉ- DT 91 mét vuông, logia hướng Đông Nam mát mẻ, vượng khí, tốt cho sức khỏe.-...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,04 tỷ tại Quận 9

      3.04 tỷ 76 m2 40 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Jamila Khang Điền.- DT: 76 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. nội thất đầy đủView đẹp mát mẻ.- Tiện ích: Có...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,2 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      4.2 tỷ 120 m2 35 triệu/m2
      Ngày 28/05/2023 chủ đầu tư Phú Đông có sự kiện tham quan căn hộ chung cư hoàn thiện thực tế ngay tại công trình Phú Đông Sky Garden.chủ đầu tư Phú...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Tây Hồ

      4.8 tỷ 76 m2 63,16 triệu/m2
      chính chủ đi nước ngoài cần bán căn căn hộ thông tầng tại tòa PentStudio, ngõ 699 Lạc Long Quân giá 4,8 tỉ bao toàn bộ phí.căn hộ chung cư 76m thiết...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, hướng Nam, giá 3,1 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 88 m2 35,23 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu 11, DT 87,5 mét vuông, 2  phòng ngủ 1 toilet.Vị trí trung tâm, tiện di chuyển đến Q1, Q3, Q5, Q10.
      Chung cư Lô B5 Phường 3, Quận 4, Tp. Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      Giá 3 tỉ6.căn hộ chung cư tầng 3 - 7.DT 90 m2.Thiết kế: 3 ngủ, 02 vệ sinh.logia hướng Đông Bắc.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất: Full NT tôi tự chọn,...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.8 tỷ 76 m2 63,16 triệu/m2
      Bán chung cư Pentstudio thiết kế căn hộ thông tầng phong cách Châu Âu, đc tư vấn thiết kế & hoàn thiện toàn bộ theo tiêu chuẩn khắt khe của The Ascotts...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Opal Skyview, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,13 tỷ tại Thủ Đức

      4.13 tỷ 70 m2 59 triệu/m2
      Vị trí dự án: MT Phạm Văn Đồng, P. Hiệp Bình Chánh, Q. Thủ Đức.CĐT: Đất Xanh Group.Tổng thầu xây dựng; Công Ty CP Xây Dựng Phước Thành.Tổng DT: 3.326m.Mật...
      Dự án ST Moritz Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      S
      Lệ Thu - Đất Xanh Hội Sở Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 79 m2 48,11 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+1 thiết kế đẳng cấp ( Thiết kế sang 3 phòng ngủ bình thường )đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.