Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,22 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.22 tỷ 71 m2 45,34 triệu/m2
      call ngay: 0843 396 ***căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấpTiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại thành phố Hà ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.2 tỷ 61 m2 52,46 triệu/m2
      Cần bán chung cư Akari City Nam Long giá gốc từ CĐT 0914 922 ***.Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Bình Tân, Tp TP.HCM.Mức giá.3.2...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 10

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      Chủ cần tiền xoay vốn KD cần bán ngay căn hộ cao cấp Rivera Park Đường Thành Thái, P14, Q. 10.- DT: 75m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- giá:...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư cực đỉnh, mới 100 phần trăm với các thông tin sau:- DT: 50 mét vuông.- Loại: 1 phòng ngủ 1 toilet.-...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,05 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.05 tỷ 90 m2 33,89 triệu/m2
      Bán căn hộ 90m2, 3 phòng ngủ, 3.05 tỉ, tòa 137 Nguyễn Ngọc Vũ, gần Láng Hạ. 0975 118 **** DT 90m2, 3  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 76 m2 40,14 triệu/m2
      Hot.Gấp cần bán chung cư Jamila.2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 76 mét vuông.nội thất đầy đủ.Giá 3.050tỉ view đẹp.call ngay: 0909 167 ***...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Lê Thành - Khu A, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Tân

      3.1 tỷ 121 m2 25,62 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Lê Thành tòa căn hộ B. DT 121m2, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, sổ hồng riêng, nhà thoáng mát, giá 3.1 tỉ. call ngay xem nhà 0908...
      Dự án Lê Thành, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,55 tỷ tại Hà Đông

      3.55 tỷ 146 m2 24,32 triệu/m2
      Nhà mình chuyển về Cầu Giấy tiện cho vợ mình đi làm nên muốn bán lại căn này cho ai có nhu cầu.CT2 The Pride.+ DT: 146m2.+ Hướng cửa: hướng Đông Nam....
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 64 m2 60,16 triệu/m2
      chính chủ gửi em bán ngay căn hộ chung cư 2 PN nhà siêu đẹp.Giá chỉ: 4 tỉ hơn.full nội thất đẹp như hình.pháp lí rõ ràng.Em Liêm nắm tất cả căn bán ở...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 94 m2 44,15 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán ngay căn hộ chung cư, Sunshine Garden nhà còn mới tinh chưa ở.Thông tin căn hộ chung cư tôi cần bán như...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 94 m2 42,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư thuộc HH03B Eco Lake View. Thuộc KĐT cao cấp với đầy đủ tiện nghi. Gần đường Giải Phóng - hồ Linh Đàm. Gần các...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 89 m2 38,21 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ dự án Garden Hill chính chủ cần bán nhanh giá 3.4 tỉ BP contact: 0336 730 ***- DT: 86 mét vuông.- Hướng cửa ĐB, logia TN.-...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 67 m2 47,77 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 2  toilet ở Moonlight Residences, tầng trung cao, hướng công viên rất thoáng mát.DT: 67,4m2.Tiện...
      Dự án Moonlight Residences, Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.2 tỷ 58 m2 55,18 triệu/m2
      Ra mắt quỹ căn view trực diện biển Mỹ Khê, Đà Nẵng - trực tiếp phòng KD chủ đầu tưcontact: 0917 673...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 127 m2 25 triệu/m2
      Ở phải rộng, sống phải sang, căn 4  phòng ngủ DT từ 127 - 150 m2, tương đương căn biệt thự vườn trên không với giá chỉ từ 25 tr/ m2. liên hệ ngay...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Sun Square, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.6 tỷ 97 m2 37,12 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi chung cư nên chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ Xuất Xắc 97 m2 tại tòa SUNSQUAE Lê Đức Thọ -Mô tả ngôi nhà như sau-DTt 97m2 xây...
      Dự án Sun Square, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 95 m2 45,27 triệu/m2
      Bán chung cư G3AB Yên Hòa Sunshine Vũ Phạm Hàm 95m2 Giá 4.3 tỉCửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam. Đã sửa đẹp và full nội thất.Gồm 2 ngủ,...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ thiết kế đẳng cấp (thiết kế sang 3 phòng ngủ bình thường).đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.