Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,84 tỷ

      3.85 tỷ 126 m2 30,5 triệu/m2
      Chị Ngọc tính cẩn thận nhận nhà sớm hoàn thiện nội thất tỉ mỉ chi tiết cẩn thận chung cư 126 mét vuông thiết kế 3 PN, 2  toilet lựa chọn lô góc...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông

      3 tỷ 107 m2 28,04 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư HPC Landmark 105.* Thiết kế căn hộ chung cư: 107m2, 3PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, ban công, vườn treo...* Nội thất...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 56 m2 67,86 triệu/m2
      Em Linh cầm nhiều nguồn hàng chủ ngộp cắt lỗ căn hộ chung cư hotel À LA CARTE bao giá cực rẻ thị trường.Gồm trục căn hotel tòa A: Full giá 3.8 tỉ.Trục...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán căn chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 104 m2 30,77 triệu/m2
      Do chính chủ về quê sinh sống nên có nhờ em bán cho chung cư tại tòa Hồ Gươm Plaza, 102 Trần Phú, Hà Đông - TP Hà Nội giá cực hấp dẫn thỏa thuận sâu và...
      Hồ Gươm Plaza, 102, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,12 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.12 tỷ 54 m2 57,75 triệu/m2
      2 phòng ngủ - 54m² THÔNG THỦY - NIÊM YẾT 3,637 tỉ- TT sớm CK 14 phần trăm giá 3,118- TT tiến độ CK 7 phần trăm giá 3,295- VAy NH đến...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ đẹp nhất dự án Golden Field chủ cần bán nhanh liên hệ ngay : 0365 775 ***- DT : 95m2 - Thiết kế : 3 phòng ngủ 2wc-...
      Golden Field Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các chung cư tại dự án Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng, đang có nhiều căn, giá cực tốtLoại 2 ngủ:71m2, 2 ngủ, 2 vs, đầy đủ nội thất...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Huyện Văn Giang

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Cần bán căn 3 ngủ toà sky3 DT 100m2 Đông Nam Giá 3.3 tỉ bao phí Nhà full đồ như hình Tầng trung cực đẹp view vịnh hồ thoáng mát call ngay để đi xem nhà
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 133 m2 31,58 triệu/m2
      0824 825 *** Chính chủ cần bán căn hộ Sudico, Phạm Hùng, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.chung cư có view đẹp thoáng hướng Đông Nam.+ Có DT 133m, gồm...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư An Bình City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 74 m2 44,33 triệu/m2
      gia đình có nhu cầu chuyển căn rộng hơn nên cần bán căn 2 ngủ bên an bình city - cổ nhuế 1 - bắc từ liêm - Thủ đô Hà Nộicăn có dt 74m2 thiết kế 2 ngủ, 2...
      Dự án An Bình City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Long Biên

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      * Duy nhất 5 căn quỹ ngoại giao - giá mềm nhất T5/2023.* Nhận thông tin ưu đãi liên hệ ngay: 0397 782 ***Mr. Hải).Thông tin căn hộ chung cư:- DTTT:...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 79 m2 44,31 triệu/m2
      contact: 0968 659 ***chung cư 3 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp.nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại Thủ ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ

      4.6 tỷ 92 m2 50 triệu/m2
      gia đình cần nhượng lại chung cư tâm huyết để lại toàn bộ nội thất như hình giá 4tỷ6.vị trí đẹp gần chợ,BV, trường học....
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Splendora An Khánh, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,97 tỷ tại Hoài Đức

      3.97 tỷ 128 m2 31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 128 m2 tại Splendora. Thiện chí bán.Thiết kế 3 PN, 2 vs, logia view nội khu. giá hợp lý. Khu vực dự án thuộc liên doanh Possco -...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 4

      3.15 tỷ 50 m2 63 triệu/m2
      * Thông tin sp.- DT: 50m2.- Loại căn hộ chung cư: 1 phòng ngủ riêng biệt 1 nhà vệ sinh 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao thoáng.- Giá chủ...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình II, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 115 m2 28,7 triệu/m2
      bán ngay căn hộ CT2B - Mặt đường Lê Đức Thọ. Khu vực vip nhất Mỹ Đình. Với vô vàn tiện ích. Sống sướng.* Mô Tả:DT: 115m2, 3 phòng ngủ, 2VS.logia:...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Trần Đại Đức Tiệp Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      Bán chung cư CC Q. Cầu Giấy 96m2, 3 ngủ chỉ 3,2 tỉ.- Nhà gần các phố Xuân Thủy, Cầu Giấy, Lê Đức Thọ, Hồ Tùng Mậu.- Gần chợ Đồng Xa, Chợ Dịch Vọng, trường...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.