Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn Chung cư Sun Grand City, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.7 tỷ 50 m2 94 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán nhanh duplex tại căn hộ Sun Grand City - 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.* căn hộ chung cư: 50m2, 1 PN, bếp rộng, trần...
      Dự án Sun Grand City, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Sky Park Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 72 m2 54,03 triệu/m2
      Cần bán sang nhượng chung cư 2 ngủ nhỏ, tầng thấp, tại dự án Sky Park - số 3 Tôn Thất Thuyết - Cầu giấy.- giá: 3,89 tỉ.- DT: 71,5m2.- Thiết kế chung cư...
      Sky Park Residence, số 3, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư The K Park , 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 93 m2 35,49 triệu/m2
      chính chủ bán nhanh căn hộ góc logia hướng Đông Bắc The K - Park, Văn Phú, Hà Đông 93 mét vuông, 3 phòng ngủ - 2VS. Giá 3.3 tỉ.Thông tin...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Em đang có nhiều căn chính chủ gửi bán, giá mềm tại dự án TP Hà Nội Center 27 Lê Văn Lương64m2, 2 ngủ, 2 vs, Full đồ, giá chỉ 3.2 tỉ78m2, 2 ngủ, 2 vs,...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Sunshine Center , 116 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5 tỷ 116 m2 43,11 triệu/m2
      Tôi cần bán căn B02 116m2 tại Sunshine Center.Tầng trung đẹp, view thoáng đẹp.Nội thất tôi làm để ở nên rất cẩn thận.Giá bán ngay 5 tỉ.Xem nhà gọi tôi:...
      Dự án Sunshine Center, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      * Bán suất ngoại giao 2 căn 3 phòng ngủ dự án Le Grand Jardin.+ Căn DT 83.4 mét vuông: Thiết kế 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      Sở hữu chưa bao giờ dễ đến thế.Tậu ngay chung cư Lumiere Boulevard - chung cư hạng sang tại đô thị vin Grand Park.chung cư 2 phòng ngủ - Từ 4,2 tỉ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.65 tỷ 66 m2 55,31 triệu/m2
      2 phòng ngủ 2VS VIEW BIỂN HỒ 66M TÒA B MASTERI TẦNG 19-37 GIÁ GỐC chủ đầu tư 3,65 tỉ KÝ MỚI chủ đầu tưHƯỞNG CHỌN CÁC ĐẶC QUYỀN TỪ MASTERIKHÁC BIỆT...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua liên hệ ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Lữ Gia Plaza, Q. 11, TP Tp TP.HCM.- DT 92m2, 3 PN...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 78 m2 46,16 triệu/m2
      Tokin 2 giá căn 3ngủ quá tài chính, KH tham khảo ngay 2 ngủ + 1 đã chia sẵn thành 3 ngủ giá chỉ 3,6tỉ cho DTSD tận 78,3m. Chuyên viên KD Hoàng Thái vin:...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 3  phòng ngủ DT 90 mét vuông, căn hộ góc 2 mặt thoáng.Vị trí gần công viên trung tâm, hồ Cát Trắng, nhà xe nổi, phân khu...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness -...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 67 m2 50,75 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp chung cư ECo Green 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh - 67m2- Tầng cao, view không chắn- Giá: 3.4 tỉ bao thuế phí- Nhà đầy đủ ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,16 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 105 m2 39,62 triệu/m2
      MHD TRUNG VĂN - Q. Nam Từ LiêmCSBH mới nhất tháng 05/2023.+ Trả chậm 10 năm, miễn lãi 2 năm không LS.+ Tặng gói nội thất hoàn thiện trị giá 200 tr.+ TT sớm...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư D - Homme, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 6

      3.95 tỷ 61 m2 64,76 triệu/m2
      Cần ra nhanh căn W1-01 - 1 phòng ngủ+1 phòng ngủ+ 61 mét vuông, tầng thấp, view Đầm SenGiá: 3.95 tỉ (bao hết thuế phí)Hiện tại dự án đang...
      Dự án D-Homme, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,85 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 126 m2 30,56 triệu/m2
      Tòa nhà tọa lạc ngay mặt đường Hàm Nghi, Nguyễn Đổng Chi. Gần Vinhome Gardenia, trường học Việt Úc, Cấp 2, 3 Lê Quý Đôn, Lomonoxop, gần chợ dân sinh và vô...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 126 m2 30,16 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc tầng 16 CC B. I. G Tower 18 Pham Hùng 126m2, tặng nội thất xịn, 3.8 tỉ.chung cư ở vị trí tầng 16 + Tòa B Lô góc đường Phạm Hùng. Gần...
      Dự án B.I.G Tower, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Cảnh Viên 1, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Cảnh Viên 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 122 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2  nhà vệ sinh, đầy ...
      Dự án Cảnh Viên 1, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.