Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      Giảm 200tr bán ngay ,bán ngay CH Oriental Plaza tại P. Tân Thành Q. Tân Phú. DT: 85m. Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh phòng khách, bếp +...
      Dự án Oriental Plaza, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 10

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư cao cấp KingDom101.Căn 1 PN DT 60m2.Có phòng bếp riêng, layout y hình e đăng.Nội thất cơ bản của CĐT cao cấp, y hình.Rẻ hơn...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,3 tỷ tại Phú Nhuận

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư Golden Mansion - Novaland, Nhà đẹp nội thất đầy đủ.Đ/c: Số 119 Đường Phổ Quang, P. 9, Phú Nhuận.- DT: 75m2, thiết kế 2 PN - 2  nhà...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 106 m2 29,25 triệu/m2
      Bán căn hộ Oriental Plaza số 685 Âu Cơ, Q. Tân Phú.DT 106m, 3 PN lớn, 2 WCs...+ đầy đủ nội thất Tiện ích: Đầy đủ các tiện ích xung quanh căn hộ.+ Siêu...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư Him Lam Riverside 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh căn hộ góc hai mặt view sông.- căn hộ chung cư lầu cao thoáng mát đón...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đoàn Nguyễn Đức Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      giá tốt nhất thị trường Q. 9:- 1 PN 55 mét vuông - 3.5 tỉ.- 2 PN 74 mét vuông - 4.5 tỉ.- 3 PN 97 mét vuông - 6.5 tỉ.Dự án có 2400 căn....
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 96 m2 47,92 triệu/m2
      Gia đình bán chung cư Gold Season - 47 Nguyễn Tuân.- DT 96 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, logia phòng khách, lô gia bếp.- Tầng trung, cửa hướng ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 76 m2 53,95 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Rivera Park Tp HCM 2  phòng ngủ 76 mét vuông giá 4,1 tỉ.- DT: 76 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ -...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Chính sách CK chưa từng có của chủ dầu tư vin trừ ngay 400 tr vào giá- Căn 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh với DT 82,7 m.- Ký HĐMB trực tiếp với...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      Còn lại một căn quỹ ngoại giao cực đẹp, view hồ Đền Lừ nét căng!Thông tin căn hộ chung cư:Mã căn: Fxx15.- DT: 78 mét vuông.- Hướng cửa: hướng ...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,15 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay căn 2 phòng ngủ, 80m2 tại Park Hill - Times City giá chỉ 4,150 tỉ. hotline: 0977 088 ***- Thiết kế vuông vức vơi 2 phòng...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Việt Hưng Green Park (CT15 Việt Hưng), 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 102 m2 42,16 triệu/m2
      sang nhượng gấp căn hộ chung cư CT15 GreenPark KĐT Việt Hưng _Long Biên - thành phố Hà Nội.DT: căn hộ chung cư 102m 3 phòng ngủ 2 phòng...
      Dự án Green Park CT15 Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 76 m2 60,53 triệu/m2
      * Chính sách đặc biệt chỉ dành riêng cho 30 căn hộ chung cư xanh Lumiere Boulevard Tại vị trí đẹp nhất Đại Đô Thị vin Grand Park.* căn hộ chung cư...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,59 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.59 tỷ 135 m2 34 triệu/m2
      Em đang cần bán chung cư tại CC iris Garden - 30 Trần Hữu Dực:- DT 135 mét vuông.- Tây Bắc, hướng Đông Nam.- 3 phòng ngủ, 2VS.- Có bìa đỏ,...
      Iris Garden, 30, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn Căn hộ Saigon Mia, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,1 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      4.1 tỷ 78 m2 52,57 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư cao cấp Saigon Mia khu Trung Sơn.- Thông tin chung cư.- Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, để lại toàn bộ nội...
      Dự án Sài Gòn Mia, Đường Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa - Hà Nội

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Là căn hộ góc, đc thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, logia rộng rãi. Các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.bìa đỏ chính chủ.giá: 4,6 tỉ(thỏa ...
      27, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 66m tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại GoldSeason.Do gia chủ không còn nhu...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      giá chỉ: 3.9 tỉ - thỏa thuận - DT: 70 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet logia rộng thoáng - full nội thất nhà đẹp, tầng cao -...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.