Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 97 m2 44,33 triệu/m2
      Bán cc 28T Làng Quốc tế Thăng Long, DT 97 mét vuông, gồm 02 PN, khách, bếp, 02  phòng vệ sinh. Nhà cửa chính Tây Bắc, logia hướng Đông Nam,...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,41 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.41 tỷ 62 m2 55 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 PN tại Home City - 177 Trung Kính, Cầu Giấy giá siêu mềm nhất thị trường.- DT 61,5m2 thông thủy thiết kế 2 PN, 2 nhà ...
      Home City - Trung Kính Complex, 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 3,43 tỷ

      3.43 tỷ 82 m2 41,83 triệu/m2
      1) LỢI ÍCH+ chung cư VIP cao cấp có 3 mặt thoáng+ SHR Chính Chủ + Giá rẻ hơn thị trường 50 - 100 tr+ Cho Thuê đc 10 - 14 tr/ tháng+ Mật độ xây dựng...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,6 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      FLASH SALE3 phòng ngủ +2 phòng vệ sinh DT 85 mét vuông View công viên 2hec ta, nội khu hồ bơiGiá gốc 3,940tyGiảm 315,205,318vnd---...
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Sở hữu quỹ đất MT đường Lò Lu mở rộng 30m.- Dự án cao cấp hiếm hoi tại Q9 đc triển khai bởi CDT Gamuda Land - Malaysia.- Năm 2023 kí cọc,- 2024 có HDMB mới...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 104 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư Goldmark City.- DT 104 mét vuông thông thủy.- Thiết kế 3 phòng ngủ * 2 toilet * 2 logia,...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 98 m2 39,7 triệu/m2
      Bán chung cư 98 mét vuông tòa Thanh Xuân Buiding, 35 Lê Văn Thiêm, giá: 3.890 tỉ, contact0944 956 ***DT: 98 mét vuông gồm 03 PN, 02 phòng ...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 106 m2 37,74 triệu/m2
      MHD - Trung Văn nhận nhà ở ngay.Chính sách tốt nhất thị trường.Quà tặng, gói sàn gỗ + 200tr/căn.CK ngay 10 phần trăm giá trị căn hộ.Nhận nhà ngay,...
      MHD Trung Văn, Số 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Him Lam Riverside giá rẻ.- DT: 60 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. giá 2.630 tỉ.- DT: 78 mét vuông,...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,32 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.32 tỷ 83 m2 40 triệu/m2
      căn hộ góc 3 PN + 2 phòng vệ sinh + 2 ban công Sky Oasis Ecopark, ban công hướng Đông Nam, view toàn cảnh căn biệt thự Đảo.Bồn tắm Panaroma...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.66 tỷ 125 m2 37,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Ban cơ yếu chính phủ- Lê Văn LươngDT: 125m2, căn hộ góc 2 mặt thoángThiết kế: 3 phòng ngủ đều đón sáng tự nhiên,...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Gamuda City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 81 m2 41,36 triệu/m2
      Bán chung cư Gamuda - Trần Phú - Hoàng Mai.DT: 81m2 có 3 PN 2 vệ sinh; phòng khách.Nhà cực kỳ thoáng mát. Xung quanh tiện ích ngập tràn, nhà hàng, siêu...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 114 m2 38,6 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ góc căn hộ Golden Place Mêx Trì , Nam Từ Liêm 116m2 3 ngủ, 2 vs , view siêu thóng, khu vực hạ tầng đồng bộ , hiện đại, tiênj ích gập...
      Dự án Golden Palace, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      3.9 tỷ 63 m2 61,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2n2vs, bc hướng Đông Nam tại Dcapitale.giá cực rẻ thị trường đây mọi người.Chỉ với 3.9 tỉ đã mua đc căn hộ chung cư 2n2vs tại D'....
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ cao cấp River Gate trí đắc địa ngay MT đường Bến Vân Đồn, tiếp giáp Q1.đc: 151 - 155 Bến Vân Đồn, P6, Q4, Thành phố Hồ...
      River Gate, 151 - 155, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 3

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      * Tiện ích: Cao ốc Screc cao 22 tầng bao gồm 3 block căn hộ căn hộ (A, B, C) với 468 căn hộ chung cư đc thiết kế hài hòa giữa không gian và thiết bị...
      Dự án Screc Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Hong Kong Tower, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3 tỷ 58 m2 51,73 triệu/m2
      Tôi có căn hộ Hong khôngng Tower - 243A Đê La Thành, 2 PN, đủ đồ cần bán cực kỳ gấp và giá cực kỳ tốt:* căn hộ chung cư: 58 mét vuông, 2 PN, 1 vệ...
      Hong Kong Tower, 243A, Đường Đê La Thành, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,35 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 116 m2 28,88 triệu/m2
      Thông tin chuẩn! Bán căn hộ Phạm Hùng 116 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá chỉ 3.35 tỉ.Người thân gửi bán nhanh căn căn hộ Phạm Hùng, vị trí đẹp,...
      Dự án B.I.G Tower, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.