Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      đặt ưu tiên 30tr/ căn đến 31/05/2023 căn hộ Glory Heights vin Grand Park Q. 9. (không mua hoàn tiền cọc) nhận ngay ưu đãi 1 chỉ vàng.
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,43 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.44 tỷ 73 m2 47 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp vài suất ngoại giao tòa căn hộ chung cư cao cấp nội thất đầy đủ liền tường N03 T6:- Căn 4: 121 mét vuông 3 ngủ, 2  nhà vệ...
      Dự án N03-T6 Ngoại Giao Đoàn, Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 3,27 tỷ

      3.27 tỷ 111 m2 29,46 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ góc 3 PN, 2  nhà vệ sinh của tòa căn hộ Dream Home CT36 Định Công!Thông số căn hộ chung cư:- DT: 104m2 thông thủy - 111m2 tim...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 8

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      căn hộ ĐÃ CÓ SHR 📕📍 căn hộ The Pegasuite 1 - 1002 Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8☎️ Xem nhà call ngay : 0942 908 *** gặp Giãng Chi Mộng. ...
      The Pegasuite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 83 m2 55,43 triệu/m2
      Cần bán 2 ngủ 2 phòng vệ sinh nằm trên khối đế trung tâm thương mại Vincom Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Giá bán ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      - đc: Dự án Celadon City, Đường N1, P. Sơn Kỳ, Tân Phú, HCM.- Vị trí tầng cao, hướng logia hướng Đông Bắc, cửa chính hướng Tây Nam.- logia view đẹp...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 78 m2 45,39 triệu/m2
      Cảm ơn a/c đã đọc tin của Tôi. Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 tại căn hộ Sunshine Garden, liên kế Park 3 Times City. ngôi nhà...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,85 tỷ tại Thanh Xuân

      4.85 tỷ 93 m2 52,16 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 3 PN 2vs 93m2.- Nội thất cơ bản chủ đầu tư, tầng trung logia ĐN.- Giá 4,85 tỉ (Có thỏa thuận).LH số điện thoại/zalo 0909 018 ***
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 4

      4.85 tỷ 75 m2 64,67 triệu/m2
      bán ngay chung cư Rivergate Q. 4.- 2PN-2 nhà vệ sinh 75 mét vuông, lầu cao- đầy đủ nội thất, view sông đẹp- Giá: 4.850 tỉ (đã bao gồm...
      Dự án River Gate, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Không thể rẻ hơn! Căn 4 phòng ngủ 3 toilet 135 mét vuông giá chỉ 3,1 tỉ hoàn thiện bao phí sang tên.Dự án Tecco Garden mở bán 10 căn cuối...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Royal Paradise, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 115 m2 27,4 triệu/m2
      Dic Phoenix 115m2 3 phòng ngủ căn hộ góc VIEW HỒ Chủ thiện chí cần bán GIÁ TỪ 3ty15- tòa căn hộ A căn tầng vừa, bán nội thất đầy đủ. Giá 3ty15...
      Dự án Dic Phoenix, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,25 tỷ tại Cầu Giấy

      4.25 tỷ 97 m2 43,82 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hancorp Plaza, 28 Trần Đăng Ninh, 2 phòng ngủ, 97m. Giá 4,25 tỉ.- DT 97m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, tháp Đông....
      Làng Quốc tế Thăng Long, 28, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 80 m2 45,63 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 ngủ - Sunshine City - view sông Hồng - Giá: 3,65 tỉ.liên lạc xem nhà: 0966 470 ***.+ 79.9 m2 thông thủy.+ Thiết kế: 2 ngủ + 2 nhà ...
      Dự án Sunshine City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư The Zen Residence, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 95 mét vuông.- Tây Bắc view KĐT cực đẹp.- Thiết kế 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, có 1 lô gia và 1 logia.- giá: 4,2 tỉ có fix...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      căn hộ góc 3mặt thoáng cực đẹp tòa N04.- Thiết kế 3 phòng ngủ riêng biệt, 100 phần trăm các phòng đều có logia và cửa sổ lấy khí tươi.- logia...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 94 m2 47,88 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư Thống Nhất Complex - 82 Nguyễn Tuân.căn hộ chung cư DT 94 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.Cửa nhà hướng Tây Nam,...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 109 m2 38,54 triệu/m2
      Do nhu cầu không sử dụng đến chung cư này gia đình tôi rất thiện chí bán lại cho khách nhu cầu thực,Nhà tôi ở rất giữ gìn ,đồ đạc rất đơn giản và vẫn giữ...