Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 104 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- DT 104m2 thông thủy.- Thiết kế 3 phòng ngủ * 2 phòng vệ sinh *...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5 tỷ tại Quận 6

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      CHỦ bán ngay chung cư LUCKY palace , Q. 6 , Đường phan văn khỏe , ngay khu vực chợ lớn _ DT 114 m2 , 3 PN , Hồ bơi tầng 6 , _ nhà đẹp SHR chính chủ ,...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 69 m2 46,38 triệu/m2
      2  phòng ngủ 69m² 2 phòng ngủ +2 nhà vệ sinh + BANCON + SÂN PHƠI. DT 69m²Giá gốc 3,2ty- TT 30 phần trăm trong vòng 6 tháng nhận nhà...
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 120 m2 26,67 triệu/m2
      * chính chủ gửi em Phượng độc quyền bán giúp mấy căn 2 - 3 phòng ngủ giá siêu mềm nhất Xuân Mai Tô Hiệu:- Căn 57m2 tòa A full đồ giá chỉ 1.75 tỉ...
      Dự án Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội.
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,67 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.67 tỷ 86 m2 54,3 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3p2vs block căn hộ căn hộ LandmarkDTTT 86,02m2Thiết kế có xông hơi trong căn hộ chung cưCó khoáng nóng Có nắp bệt...
      Dự án Swan Lake Onsen, Văn Giang, Hưng Yên
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Tổ hợp PVV - Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 3 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 97 m2 39,18 triệu/m2
      Chính chủ vợ chồng tôi bán chung cư tại căn hộ tại 60B Nguyễn Huy Tưởng, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.Do cần tiền mở rộng KD vợ chồng tôi bán lại...
      PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 60B, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 2 phòng ngủ

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc tại căn hộ Hud Building Nguyễn Thiện Thuật Nha Trang, full nội thất cao cấp giá chỉ 3 tỉ.- DT 63.5 mét vuông.- Cửa chính...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ_80.2m chỉ nhỉnh 3.25tỉ nhận nhà ở ngay. Quà tặng tới 400tr + Ck 8 phần trăm duy nhất tại Phân khu Sakura vin Smart.Căn cuối cùng...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 66 m2 62,13 triệu/m2
      Tòa A Masteri West Heights, căn 2PN-2 nhà vệ sinh, tầng trung, tầm vieu tr đô với hồ cảnh quan 4,6ha.Vừa Đẳng cấp, vừa Khan hiếm vì số lượng căn view...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      M
      Kiều Trang Nguyễn (Trang Min) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Xuân

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      chính chủ chuyển căn to nên muốn bán gấp căn 2 phòng ngủ căn hộ Golden Palm - Lê Văn Lương.DT 66m2, 2 ngủ, đồ cơ bản CĐT bàn giao.giá chủ mong muốn:...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ Centum Wealth, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 9

      3.05 tỷ 80 m2 38,13 triệu/m2
      - Đi định cư nước ngoài, mình cần bán căn hộ chung cư tâm huyết, đã đầu tư rất nhiều. Đã chỉnh sữa lại công năng trong nhà đê phù hợp.- Tất cả các phòng...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Gò Vấp

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Hà Đô, Đường Nguyễn Văn Công, Q. Gò Vấp.- DT 85m2 - 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Có sổ hồng riêng, hồ sơ pháp lý...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 146 m2 34,25 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư tòa 34T khu Trung Hòa Nhân Chính.DT 146 mét vuông, thiết kế 3 PN, 3 vệ sinh, logia hướng Đông Nam view sân chơi của...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu, cần tiền KD bán ngay chung cư Ecolife Capitol, 58 Tố Hữu.chung cư sáng thoáng view đẹp, cắt lỗ rất sâu.DT 74 mét vuông thiết kế 2 PN, 2...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ An Khang, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      DT: 105 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN, 2  toilet, bếp, phòng ăn, logia...giá siêu mềm nhất: 4,250 tỉ.sổ hồng riêng.Tiện ích:- căn hộ chung...
      Dự án An Khang, Đường Số 19, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư C1 Thành Công, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,81 tỷ tại Ba Đình

      3.81 tỷ 81 m2 47 triệu/m2
      Trung tâm Q. Ba Đình toà C1 Thành Công.Tầng 4; DT: 81.34m2; 02 PN, 02  nhà vệ sinh.Giá 47tr / m2 (có thỏa thuận chút cho người thiện trí).Vị trí:...
      Dự án Chung cư C1 Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 92 m2 39,14 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở cần bán căn hộ 283 Khương TrungDT: 92 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2wcNhà Đông Nam mát mẻ quanh nămĐể lại nội thất cho chủ...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,05 tỷ tại Bình Tân

      3.05 tỷ 79 m2 38,61 triệu/m2
      - Rỏ hàng căn hộ chung cư Akari Bình Tân em gửi tới căn hộ chung cư giá siêu mềm nhất hiện tại tới quý a/c.- 56m2 (2 phòng ngủ -...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.