Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,45 tỷ tại Cầu Giấy

      4.45 tỷ 120 m2 37,09 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Dịch Vọng, Công viên Cầu Giấy, 120 mét vuông, 4.45 tỉ. 0975 118 ***- DT 120 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      căn hộ chung cư westgate trung tâm hành chính Bình Chánh. Vừa nhận nhà. full nội thất. Đã TT hết 95 phần trăm và phí bảo trì và quản lý 2 năm.Căn...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,54 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.55 tỷ 101 m2 45 triệu/m2
      Gia đình bán căn căn hộ chung cư tòa CT4 Vimeco phố Nguyễn Chánh - Tú Mỡ - P. Trung Hoà, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- Tòa nhà nằm cạnh BigC Thăng Long...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, Đường Xuân ThủyDT 98m2 căn hộ chung cư thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, bếp, phòng khách.căn hộ chung cư...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 92 m2 33 triệu/m2
      Bên em đang có vài chục căn 92m2 của dự án Golden west số 2 Lê Văn Thiêm.- Dự án ở ngay- giá rẻ nhất, nhận thô chỉ ~ 33tr/1m2- Khu vực trung tâm, nhà mới...
      Dự án Golden West, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      Vợ chồng tôi cần bán nhanh 2 căn hộ chung cư 2  phòng ngủ sau tại căn hộ Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu. 1. Căn 2 phòng ngủ, 78 m²- căn hộ...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ giá rẻ Carillon 1, Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- Có rất nhiều tiện ích như là: Hệ thống trường học; khu văn phòng cho thuê; siêu thị...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Tropic Garden lầu đặc biệt có sân vườn.DT: 86m2.PN: 2.đầy đủ nội thất.Giá: 4tỷ5.Ai có nhu cầu LH xem nhà: 0911 090 ***
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Bán chung cư toà M3M4 Nguyễn Chí Thanh.DT:100 mét vuông, nguyên bản là 3 ngủ nhưng tôi sửa thành 2 ngủ, nếu ai cần 3 ngủ chỉ cần găn lại tường đơn...
      Dự án M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,51 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.51 tỷ 54 m2 65 triệu/m2
      Dự án Lumiere Boulevard với 24 vườn xanh thẳng đứng nằm giữa đại đô thị vin Grand Park Q9.- Lumiere Boulevard không chỉ mang đến vị trí đắc địa, đón đầu hạ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp tòa HN Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Nhân Chính, Thanh Xuân, HN.DT 60m2.căn hộ chung cư 2 PN, 1 vệ sinh.chính chủ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Tổ hợp TSG Lotus Sài Đồng, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 86 m2 39,54 triệu/m2
      chung cư TSG Lotus Sài Đồng _Long Biên - TP Hà Nội.DT: chung cư 86 mét vuông 3 phòng ngủ 2 toilet cửa chính DB logia TN. Tầng cao view...
      Dự án TSG Lotus Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 79 m2 58,23 triệu/m2
      DT: 79m2 trên sổ, DTTT 83m2. Hướng: hướng Tây Bắc.giá: 4.6 tỉ (có thỏa thuận).+ chung cư lầu 12: 3 PN, 2  phòng vệ sinh. chính chủ tặng lại 1 số...
      Dự án Central Plaza, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang úc sinh sống.Cần bán căn hộ chung cư 98 mét vuông, 2 ngủ 2 nhà vệ sinh. bìa đỏ cầm tay. Giá chỉ 50 tr/ mét ...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      - Quỹ căn 2 phòng ngủ + 1 thiết kế chia sẵn 3 phòng ngủ giá chỉ 3,4 tỉ bàn giao nội thất đầy đủ.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, sổ hồng riêng...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Cơ hội hiếm không đến lần 2: The origami tung giỏ hàng chấn động, quỹ căn hấp dẫn nhất.Các suất đặc biệt - chỉ từ 2,6 tỉ/ căn 2 phòng ngủ, từ 3,4 tỉ/...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 88 m2 35,23 triệu/m2
      Chính sách CK chưa từng có của chủ dầu tư vin trừ ngay 400 tr vào giá- Căn 3 phòng ngủ, 2 toilet với DT 82,7 m2.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, SHR...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Sun Grand City, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán ngay căn hộ duplex thông tầng tại căn hộ chung cư Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.* căn hộ ...
      Sun Grand City, 69B, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.