Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.824 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      - Quỹ căn 2 phòng ngủ + 1 chưa giá tăng thiết kế chia sẵn 3 phòng ngủ giá chỉ 3,3 tỉ bàn giao nội thất đầy đủ.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, sổ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.7 tỷ 73 m2 50,69 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư 2 ngủ tại tòa Pearl 1 Mỹ Đình Pearl giá 3.7 tỉ:+ DT: 73m2+ Đã có bìa đỏ+ Tòa Pearl 1+ logia hướng Đông Bắc nhìn ra công...
      Mỹ Đình Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      THE 9 STELLARS - chung cư THÔNG MINH DÀNH CHO THẾ HỆ - Vị trí lợi thế: khi cận kề khu công nghệ cao quy tụ các công ty lớn của Việt Nam và thế giời như...
      Dự án The 9 Stellars, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 96 m2 40,63 triệu/m2
      An tâm đầu tư - Tự tin định cư cùng MT Eastmark City - Giá siêu bình dân từ 40tr/ mét vuông - Nội thất nhập khẩu Châu Âu- pháp lí cực chuẩn chỉnh -...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Link Ciputra, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Bán chung cư ở dự án The Link Ciputra, căn hộ góc 72m2 sửa lại đẹp như hình, hướng mát, đầy đủ nội thất cao cấp, vô ở ngay đc (mọi hình ảnh đăng...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 92 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      Tôi (chính chủ) cần bán ngay căn 3 ngủ 2 vệ sinh ở Gold Season 47 Nguyễn Tuân trong tháng này.căn hộ chung cư đc thiết kế 80m thông thủy, 92m tim...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 68 m2 44,86 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Jamila Q. 92 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh view hướng Đông Nam thoáng mátFull nội thấtchung cư có logia thoáng mátGiá...
      Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư bán:65m: 1 phòng khách, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.full nội thất cao cấp, view thoáng - Giá 2.9 tỉ.88m: 1 phòng khách, 3...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.3 tỷ 84 m2 51,2 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Gold Season 47 Nguyễn Tuân, 87 m2, lô góc, 3 PN, 2 logia, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất cao cấp, khách mua chỉ việc xách va...
      GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,68 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      3.68 tỷ 69 m2 53,34 triệu/m2
      *** HẠ GIÁ SẬP SÀN bán nhanh căn hộ chung cư GOLDEN MANSION CẠNH SÂN BAY-Căn 69m 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá chỉ 3.8 tỉ (bao sổ...
      Dự án Golden Mansion, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Cập nhật bảng giá các căn bán mới nhất ở Sunshine City Tháng 5/2023:contact xem nhà 0976 197 ***.Tòa S1:Căn 2 phòng ngủ: DT 98,9 mét vuông full...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 78 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      CẢNH BÁO! Tôi chính chủ cần bán cắt lỗ căn 2 ngủ+ 78 mét vuông Feliz Homes Hoàng Maigọi ngay: 0962 628 ***Do có nhu cầu thay đổi chỗ ở chuyển sang...
      Dự án Feliz Homes, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 4 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.91 tỷ 105 m2 46,67 triệu/m2
      Tonkin 2, Căn 4 phòng ngủ duy nhất giá Chỉ 4,9tỉ View Công Viên - Giá chỉ bằng căn 3 phòng ngủ. DT lên tới 105 mét vuông. Siêu rẻ chỉ với...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 73 m2 50,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 07 tòa P1 Mỹ Đình Pearl1. 2 phòng ngủ, 2VS2. Tầng đẹp3. View hồ 4. nội thất đầy đủgiá: 3.7 tỉ (không bao phí)LH: 0969...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      Dự án Q7 Saigon Riverside.đc: 04 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Thành phố Hồ Chí Minh.Cần bán căn hộ góc 3 PN 85 mét vuông.Giá 3.7 tỉ.DT...
      Q7 Saigon Riverside, 04, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 4,6 tỷ tại Đống Đa

      4.6 tỷ 122 m2 37,71 triệu/m2
      Bán căn hộ M3M4 - Nguyễn Chí Thanh, 122 mét vuông, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, Giá: 4.6 tỉ. liên hệ ngay: 0379 455 ***- DT: 122 mét vuông, 3...
      Dự án M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.3 tỷ 106 m2 31,14 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Oriental Plaza MT đường Âu Cơ Q. Tân Phú, cần bán gấp nên giá rẻ hơn giá thị trường.Tặng lại hết nội thất còn mới, nhận...
      Dự án Oriental Plaza, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 110 m2 37,73 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư đẹp nhất tòa CT6, Mỹ Đình Sông Đà, 110m2, 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất, nhỉnh 4 tỉ.- DT 110m2, căn hộ góc 3  phòng ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.