Thông tin mô tả
Bán căn B02 tòa Bea Sky 3
+ DT thông thủy 84,51
+
+
Giá: 3,72 Tỷ
Diện tích: 85 m2
Giá/m2: 43,76 Triệu/m2
542020
Mua bán
Bán căn B02 tòa Bea Sky 3
+ DT thông thủy 84,51
+
+
Ms Lương Thanh - Bất Động Sản
Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7,9 tỷ
35 m2
Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7,9 tỷ
30 m2
Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
1,2 tỷ
35 m2
Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,8 tỷ
42 m2