Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.821 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,19 tỷ tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội

      3.19 tỷ 60 m2 53,17 triệu/m2
      -căn hộ chung cư dành cho cán bộ cao cấp thành ủy, đang có dự án nâng cấp thành tòa nhà 30 tầng, căn hộ chung cư cao cấp giữa trung tâm TP, DT sẽ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.8 tỷ 104 m2 36,54 triệu/m2
      chung cư 3 PN View Thoáng tòa HH03 Ecolake View, số 32 Đại Từ, tầng trung, SHR chinh chủ, giá chỉ 3.8 tỉ có gia lộc!Không có nhu cầu sử dụng cần nhượng lại...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.3 tỷ 84 m2 39,29 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư AKARI NAM LONG BÌNH TÂN 56m2 (2PN-2 phòng vệ sinh) VIEW NỘI KHU GIÁ 2Ty4TR bao hết thuế phí trừ 5 phần trăm...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,23 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.24 tỷ 82 m2 39,41 triệu/m2
      Em còn một căn 3 PN duy nhất, kí mới CĐT.- 74m2 thông thủy, 82m2 tim tường.- Nhận nhà ở luôn.- Phân khu Sakura, nội khu siêu đẹp.- Giá TT sớm chỉ 3tỷ231,...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 68 m2 69,06 triệu/m2
      Một trong 17 đoàn tàu metro Bến Thành - Suối Tiên vừa đc chạy thử nghiệm từ depot Suối Tiên, ngay KĐT The 9 Stellars, hướng về phía ga An Phú. Với công suất...
      Dự án The 9 Stellars, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 83 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 83 m2 50 triệu/m2
      Nhà DT 83m2 đã đc trang bị đầy đủ nội thất, Gần Công viên, trường học, BV, siêu thị, chợ. Nội khu có công viên, trường mẫu giáo.Vị trí trung Tâm Cách Q....
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ tại Long Biên

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      1. Thông tin chung cư:- chung cư DT 102.3m, thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh.- Điểm nhấn của chung cư là logia nối thông giữa phòng khách và PN, DT...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,77 tỷ

      3.78 tỷ 82 m2 46 triệu/m2
      Bán căn hộ Mỹ Đình Pearl, số 1 Châu Văn Liêm, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Dự án nằm vị trí trung tâm thuận tiện di chuyển, tiện ích hiện...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Moonlight Boulevard, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.3 tỷ 77 m2 42,86 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Moonlight Boulevard view hướng Đông Nam tầng cao thoáng mát .DT : 77m2 thiết kế 2 PN , phòng khách và 2 WC , nội thất đầy đủ...
      Dự án Moonlight Boulevard, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      - chủ đầu tư vin Smart City cho ra mắt căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh siêu rẻ tầng thấp hướng Đông Nam. Kí mới trực tiếp chủ đầu tư và...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,93 tỷ

      4.93 tỷ 90 m2 54,78 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp Saigon Airport Plaza- ĐC: 01 Bạch Đằng, P2, Q. Tân Bình, TPHCM- DT: 90 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Sài Gòn Airport Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.25 tỷ 82 m2 51,83 triệu/m2
      E Duy sẵn quỹ chung cư sang nhượng tại căn hộ chung cư Mipec, Xuân thủy - Cầu Giấy.DT chung cư như sau:1: 54m2, 2pn1 toilet nội thất cb, giá từ...
      Dự án Mipec Rubik 360, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,37 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.37 tỷ 68 m2 64,27 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư với góc view công viên đắt giá trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết với ưu đãi đặc biệt: Chỉ cần TT 880 tr (tương đương 25 phần ...
      Dự án The 9 Stellars, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 78 m2 45,39 triệu/m2
      Cảm ơn anh/chị đã đọc tin của Tôi. Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 tại căn hộ chung cư Sunshine Garden, liên kế Park 3 Times...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 67 m2 52,24 triệu/m2
      TẠI SAO có nên mua LUMIERE BOULEVARD Q. 9 TẠI THỜI ĐIỂM NÀY ?1. Chính sách TT tốt nhất toàn thị trường. Trong vòng 4 năm. Chỉ TT 30 phần trăm (~ hơn...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ ở Imperia Smart City tại dự án vin Smart City.Do cần mở rộng KD nên gia đình bán nhanh giá thấp hơn thị...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Carillon 7, Q. Tân Phú.- Thiết kế: 88 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Tình trạng: Nhà mới, Thiết kế hiện đại,...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Phương Đông Green Park, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư căn hộ góc 3 phòng ngủ full giá nhỉnh 3 tỉ hotline: 0839 456 ***căn hộ chung cư có DT 85m thiết kế...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.