Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.824 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tòa nhà Silver Wings Building, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 170 m2 20,59 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư tại 137 nguyễn văn cừ, Long Biên, HN:Vị trí chiến lược, thuận tiện. 10 ph đến Hồ Hoàn Kiếm.Tầng 15 view Hoàn Kiếm.DT...
      Silver Wings Building - Mekong, 137, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Phú

      3.8 tỷ 91 m2 41,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ RichStar, Q. Tân Phú.- DT: 91m2, 3 PN, nhà đẹp, view mát, thoáng.- Tiện ích: Hồ bơi - phòng gym, siêu thị, chợ, trường học...-...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      4.6 tỷ 112 m2 41,08 triệu/m2
      Mr Bách 0988 702 *** chuyên sang nhượng và cho thuê An Bình City.Với đội ngũ chuyên viên tư vấn chuyên sâu và am hiểu pháp lí, với kinh nghiệm làm sang ...
      Dự án An Bình City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      Với tiêu chuẩn bàn giao cao cấp hơn hẳn các khu cũ và thuộc hệ thống phân khúc Ruby cùng giá thành tốt nhất hiện tại. KH đã sở hữu ngay sp giá trị nhất tại...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,08 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.08 tỷ 82 m2 49,76 triệu/m2
      Chìa Khoá Trao Tay - Nhận Nhà Ở Ngay !-căn hộ chung cư có DT 82m2, thuộc tòa Tonkin2, vị trí trung tâm Vin Smart City- Gần công viên lớn nhất KDT, giao...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 96 m2 39,59 triệu/m2
      DT 96m2, gồm 3 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng khách, logia Đông Nam.Nội thất gia đình rất hiện đại, để lại toàn bộ cho khách mua: giường ngủ tủ, ghế...
      Eco Green City, 286, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Sun Village Apartment, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 96 m2 39,59 triệu/m2
      Bán chung cư Sun Village Q. bình thạnh125m3pn2 phòng vệ sinh giá 5.9 tỉ,96m2pn2 phòng vệ sinh giá 3.8 tỉ call 0987 106 ***
      Dự án Sun Village Apartment, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,02 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.02 tỷ 60 m2 50,34 triệu/m2
      + Vị trí: Thuộc trung tâm phía Tây thành phố Hà Nội, nằm trên đường Đại Lộ Thăng Long kết nối Hà Tây, Hà Đông, sân bay Quốc Tế Nội Bài, huyết mạch nối...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị mới Cổ Nhuế, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,85 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.85 tỷ 102 m2 37,75 triệu/m2
      Tôi có nhà ở Nam Cường KĐT Cổ Nhuế tòa CT3 nay không ở tới nên cần bán ngay giá hợp lý.DT 102,5m2, 3 PN, 2 vệ sinh 1 phòng khách và bếp.Nội thất cơ bản.giá...
      Dự án KĐT Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 85 m2 45,89 triệu/m2
      Em cần bán lại căn hộ chung cư đã bàn giao.Chính chủ cần bán nhà căn hộ chung cư An Gia dự án Westgate.Khu vực Tân Túc, Huyện Bình Chánh, Tp. Sài ...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Nam Đô Complex , 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Lô góc view hồ cực đẹp, chủ tặng đầy đủ nội thất cao cấp, chỉ việc xách valy về ở.CT2B Nam Đô Complex, 609 Trương Định.Toà căn hộ cao cấp nằm giữa trung...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Rainbow Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Bán căn hộ góc tại Rainbow Linh Đàm đây là chung cư đầu tay của hai vợ chồng em khi về ở em cũng làm rất cẩn thận và tỉ mỉ thay lại nội thất cho phù hợp...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,12 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.12 tỷ 66 m2 47,2 triệu/m2
      căn hộ chung cư HẠNG SANG - MASTERI WEST HEIGHTS -VẬN HÀNH ĐẲNG CẤP 5*-PHÂN KHU DUY NHẤT CÓ 5 BỂ BƠI DÀNH RIÊNG CHO dân cư MASTERI WEST HEIGHTS - ĐẶC...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Res Green Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Chính chủ chuyển xuống căn nhà phố cần bán nhanh căn hộ Resgreen Tower số 7A đường Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú NĐT uy tín.DT: 75m2.Thiết...
      Dự án Res Green Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 30 m2, giá 3 tỷ tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      chủ đầu tư còn 10 căn cần bán cắt lỗ, nhà đẹp ngõ 206 Cổ Linh đối diện Aeon Long Biên, Ngõ 98 Đàm Quang Trung ngay chân cầu Vĩnh Tuy đi xuống.Nhà nằm...
      Ngõ 206, Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      bán gấp quỹ chung cư N04A Ngoại Giao Đoàn DT đa dạng 60-79m2 2 ngủ, 2  toilet- Bàn giao full đồ chỉ việc về ở - Nằm trong khu dân trí cao, full...
      Dự án N04A Ngoại Giao Đoàn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Căn hộ Opal Garden, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,85 tỷ tại Thủ Đức

      4.85 tỷ 86 m2 56,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ thiết kế cao cấp + đầy đủ nội thất gồm 3 giường ngủ và 3 tủ âm tường, tủ bếp trên dưới TK thêm rất rộng tha hồ để...
      Dự án Opal Garden, Đường 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.