Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.821 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 7

      3.55 tỷ 88 m2 40,35 triệu/m2
      chung cư với thiết kế rộng rãi sáng sủa, thoáng mát, đầy đủ nội thấtDT chung cư : 88m2Kết cấu chung cư : 3 PN và 2  phòng vệ sinhNội thất : mới...
      Dự án Sky Garden I, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,95 tỷ tại Thanh Xuân

      3.95 tỷ 93 m2 42,48 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư ở 35 Lê Văn Thiêm Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.+ DT : 93 mét vuông + Thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh + Tầng...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,34 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 53 m2 63,1 triệu/m2
      - Chỉ đóng 5 phần trăm với 165tr có thể ký ngay hợp đồng mua bán và có thể chuyển nhượng ngay (Tháng 12/2023)- Chỉ đóng 30 phần trăm giá trị...
      Dự án Chung cư Elysian, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 105 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư Hancrop Plaza Trung tâm Q. Cầu Giấy, hệ thống hạ tầng giao thông và giao thông thuận tiện- Nằm trên tuyến đường kết nối với...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      - Thông tin chung các chung cư như sau:- DT đa dạng 81; 91; 97; 100; 105 mét vuông.- Đủ loại hướng Đông, Tây, Nam, Bắc tùy theo mệnh của anh/chị.- Vị...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 95 m2 48,43 triệu/m2
      - Gia đình chuyển công tác. Gia đình cần bán gấp chung cư toà N02T3 KĐT Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- DT: 95 mét vuông.Thiết kế 3...
      Dự án N02-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 10

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10, ngay đối diện trường đua Phú ThọDT: 75 mét vuông, 2 PN, 2 phòng tắm...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Em cần bán ngay căn hộ chung cư 3 ngủ Zenpark (Ruby) nhanh trong tháng:Mô tả:Em cần bán ngay căn hộ chung cư 3 PN Zenpark (Ruby) với giá 3.4 tỉ (bao...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, hướng Nam, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi đặc biệt dành cho KH giữ chỗ sớm nhất phân khu Glory Heights:+ Hỗ trợ LS lên đến 7 năm.+ đặt chỉ từ 30 tr đồng/căn hộ chung cư.+ Tặng...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,36 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.37 tỷ 110 m2 39,64 triệu/m2
      - Bán căn hộ N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Xuân Tảo, Bắc Lừ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- DT: 110m2, 3 PN, 2 vệ sinh.- Nhà thuộc tòa N01T2 đẹp nhất khu, nhà cao qua...
      Dự án N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Làng Quốc Tế Thăng Long, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.35 tỷ 97 m2 44,85 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP đầy đủ nội thất - bìa đỏ LÂU DÀI - TIỆN ÍCH VÔ VÀN 💎💎💧💧Mô tả :☘️Vị trí: Tổ hợp nhà ở đa năng Hancorp nằm ở số 72 Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy,...
      Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Splendora An Khánh, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 150 m2 33,34 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 3 nhà vệ sinh 150 mét vuông resort trong lòng thủ đô chất lượng sống tuyệt vời tại dự án căn hộ...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      bán nhanh trong tháng: CĂN 2 phòng ngủ, đầy đủ nội thất căn hộ chung cư Opal Riverside khu bờ sông mát mẻ,yên tĩnh, view thoáng- Kẹt tiền nên...
      Dự án Opal Riverside, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 4,8 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 136 m2 35,3 triệu/m2
      Em có quỹ hàng đợt 1 dự án MHD Trung Văn giá cực rẻ thị trường, mua từ đợt đầu, giờ chủ cần ra gấp. Cam kết giá rẻ hơn chủ đầu tư đang bán, hưởng chính...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Lê Hoàng - Chuyên Viên Tư Vấn Cđt Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4 tỷ tại Phố Chùa Bộc - Đống Đa - Hà Nội

      4 tỷ 98 m2 40,82 triệu/m2
      Banh gấp chung cư tầng 1 TT NH, cạnh HV NH, ngõ 12 Chùa Bộc, Đống Đa.- khu vực dân trí cao, vài bước ra phố, ngõ tương đối rộng ô tô 7 chỗ qua nhà, MT...
      Phố Chùa Bộc, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Sacomreal - 584, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.1 tỷ 105 m2 29,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Sacomreal 584- ĐC: 785 Lũy Bán Bích, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, TPHCM- DT: 105m, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, căn...
      Dự án Khu căn hộ Sacomreal-584, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 91 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,4 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.4 tỷ 91 m2 37,37 triệu/m2
      P22916DT 90,9m2logia hướng Đông NamView ốc đảo nghỉ dưỡng SingaporeGiá trả thẳng 3,4ty * Điểm khác biệt của phân khu Pavilion đối với các phân khu khác:-...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,55 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.55 tỷ 74 m2 47,96 triệu/m2
      Em Phú phòng KD dự án The Zenpark (Ruby) - vin Ocean Park số điện thoại 0865 936 *** xin giới thiệu đến quỹ căn như sau 2 phòng ngủ + 1 (2VS) *Đặc...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.