Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,63 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      4.63 tỷ 55 m2 84,15 triệu/m2
      BRG Diamond Park Plaza - nhận nhà ở ngay mà không cần quan tâm đến tiến độ thi công hay chất lượng công trình.Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, 176 m2, giá 4,8 tỷ tại Hà Đông

      4.8 tỷ 176 m2 27,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư DT 176 mét vuông, trong đó có 136 mét vuông nhà và 40 mét vuông là sân vườn. Gia chủ có thể về...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, hướng Đông, giá 3,98 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.98 tỷ 77 m2 51,69 triệu/m2
      Mã căn S05 tầng 03 DT 77 mét vuông. thiết kế 2 phòng ngủ + 2WCCửa hướng Đông, logia Tây, view nhìn ra phía trường đại học Quốc GiaNội thất...
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, hướng Nam, giá 3,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 91 m2 37,92 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngay chung cư Sky Garden 2 - Phú Mỹ Hưng - Q. 7.SHR cầm tay - công chứng mua bán bàn giao nhà ngay trong ngày.DT:...
      Dự án Sky Garden II, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 58 m2 60,35 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư cần bán:- DT 58m2.- Bao gồm: 2 PN.- Đầy đủ đồ- Khu vực an ninh đảm bảo, dân trí cao, dễ cho thuê.- Gần trường quốc tế, sân...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân

      4.91 tỷ 102 m2 48,04 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư:- DT 102 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, PN thiết kế full kinh đẹp.- Cửa Đông Nam, logia Tây Bắc - hướng Đông Bắc.-...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,06 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.06 tỷ 82 m2 49,52 triệu/m2
      Chìa khoá trao tay - nhận nhà ở ngay!- chung cư có DT 82m2, thuộc tòa Tonkin 2, vị trí trung tâm Vin Smart City.- Gần công viên lớn nhất KDT, giao thông...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ

      4.05 tỷ 99 m2 40,91 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn 2 ngủ 69 mét vuông giá 2,85 tỉ và căn 3 ngủ 99 mét vuông giá 4,05 tỉNhà như ảnh chụp, giá thật, làm việc nhanh gọn, hỗ...
      Roman Plaza, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Dĩ An

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ Opal Boulevard trục đường Phạm Văn Đồng, P. An Bình, TP Dĩ An, Bình Dương.- DT: 76m2.- chung cư gồm 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24!LH để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0936 721 *** Mr. Hoài (24/24).Ở đâu giá rẻ, Mr Hoài có giá rẻ hơn.Tôi cam kết: Giá...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 65 m2 56,62 triệu/m2
      * phòng KD Rivera thông tin giỏ hàng "Rivera Park TP.HCM" Q. 10.* liên lạc xem nhà 24/24: 0908 569 *** C. Sơn.* Hỗ trợ vay NH Vietcombank 70 -...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Chính chủ làm ăn thua lỗ cần sang nhượng lại căn hộ Green Bay toà G2, tầng 1806 DTTT là 80,69 mét vuông. Là chung cư 3 PN, 2 vệ sinh, ban công...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 102 m2 48,04 triệu/m2
      Chuyển công tác nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư GoldSeason - 47 Nguyễn Tuân.DTSD: 102 mét vuông thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh.Để lại toàn bộ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 86 m2 45,35 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư tại Eurowindow Multi Complex vì gia đình không có nhu cầu ở nên cần bán cho ai có mong muốn mua.DTTT căn hộ chung ...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 88 m2 38,64 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ thiết kế đẹp nhất vin Smart City tại tòa S3.02 phân khu Saphire 3:- DT tim tường 87.6m2- DTTT 79.1 mét vuông (các căn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Hà Nội Homeland, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Long Biên

      3.3 tỷ 93 m2 35,49 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ góc 3 ngủ, DT 92.54m2 giá 3.3 tỉ tại căn hộ Thủ đô Hà Nội Home Land P. Thượng Thanh, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.Vị trí đắc địa...
      Dự án Hà Nội Homeland, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,05 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.05 tỷ 82 m2 49,4 triệu/m2
      chủ đầu tư Bán Giảm Căn 3N 2VS sập sàn, phân khúc The Tonkin, Vin Smart City.- chung cư có DT 82 mét vuông, thuộc tòa Tonkin2, vị trí trung tâm Vin...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 10

      3.7 tỷ 65 m2 56,93 triệu/m2
      Thông tin trực tiếp phòng KD CĐT.căn hộ chung cư Rivera Park Thành Thái tại 7/28 Thành Thái Q. 10.-Bán đầy đủ các loại căn hộ chung cư cùng DT:1....
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.