Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.814 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 105 m2 44,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Royal City tòa R5.- DT: 105m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh view quảng trường.- bìa đỏ chính chủ giao...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,04 tỷ

      4.05 tỷ 86 m2 47 triệu/m2
      chung cư Flora Panorama thuộc KĐT Mizuki Park là chung cư biệt lập cao cấp, gần sông, có thiết kế độc đáo và có hướng view thoáng, đẹp nhất tại KĐT Mizuki...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Tân Phú

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      bán ngay CH Oriental Plaza tại P. Tân Thành Q. Tân Phú. DT: 85m 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh phòng khách, bếp + logia. pháp lí: sổ hồng ...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN:+ DT 70m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, view thoáng.+ Giá: 4,3 tỉ.+ sổ hồng riêng.+ NH hỗ trợ 70 phần trăm.căn hộ chung ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,97 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.97 tỷ 95 m2 41,79 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp khu dân cư Sunrise Riverside - LK Q. 7, khu đô thị Phú Mỹ Hưng.Thiết kế: căn hộ góc DT lớn với 3 phòng ngủ -...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh: Căn 2 PN, 2 vs.Vị trí: Tầng siêu đẹp, Masteri tòa A, view nội khu - vin Smart City.logia Tây Nam.free: 3 năm dịch vụ.Giá: 3 tỉ...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn Vinhomes West Point, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Gia đình có việc cần tiền nên cần bán lại căn 2 ngủ đầy đủ đồ logia hướng Đông Nam.Dt 70 mét vuông.Thiện chí mua call ngay: 0973 106 ***
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp chung cư Căn hộ Asiana Capella, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 6

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Bán căn hộ Asiana Capella.184 Trần Văn Kiểu, P. 10, Q. 6.DT: 62m2, thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh. Giá 3.050 tỉ bao hết.Nhà có 1 số nội thất. View...
      Asiana Capella, 184, Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,28 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.28 tỷ 61 m2 53,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tầng 10 cao đón gió Hiyori Garden Võ Văn Kiệt.- DT: 61 m2.- Giá: 3,28 tỉ.- 2  phòng ngủ(1  phòng ngủ...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Gia đình tôi trước có đầu tư chung cư 72m2 căn hộ chung cư Mỹ Đình Pearl cho Hàn Quốc thuê giờ cần tiền để dùng vào mục đích khác nên tôi cần bán...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,44 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.45 tỷ 82 m2 42 triệu/m2
      - chủ đầu tư vin Smart City cho ra mắt căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh siêu rẻ tầng thấp hướng Đông Nam. Kí mới trực tiếp chủ đầu tư và...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 82 m2 44,52 triệu/m2
      - Vị trí: Gần trường học quốc tế Nam Thành phố Hồ Chí Minh, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng...- DT: 82m, 2 PN. 2 WC.-...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      HOT_HOT_HOT *** HẠ_GIÁ_SẬP_SÀN căn hộ chung cư Oriental Plaza Đã có SHR giảm 200tr chỉ còn 3 tỉ 200tr. đc: 685 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú. DT: 85m...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,43 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.43 tỷ 70 m2 48,98 triệu/m2
      - pháp lí: Nhận bìa đỏ khi bàn giao nhà, thời gian bàn giao ~ tháng 5 năm 2023. Đã TT 15 phần trăm giá trị căn hộ chung cư trên 520 tr, có thể...
      Dự án Sky Forest Residences , Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,92 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.92 tỷ 94 m2 41,65 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - góc - tầng trung - tòa H2 - Haven Park - Ecopark.- Tầng trung siêu đẹp.- View nội khu, căn biệt thự Đảo, phố đi...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 9

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư vin Grand Park Q. 9.DT 71 mét vuông nội thất xịn xò chủ bán cắt lỗ 600tr chỉ còn 3tỷ250 bao hết thuế phí.Quá hiếm một căn trên...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Ngọc Lành Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Green Pearl , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 88 m2 51,14 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 3 ngủ DT 88 mét vuông tại Green Pearl 378 Minh Khai tầng cao view thoáng logia Nam nội thất liền tường giá 4. X tỉ có gia...
      Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.2 tỷ 53 m2 60,38 triệu/m2
      Fiveseasons Homes Vũng Tàu là một dự án căn hộ chung cư Biển đẳng cấp, tọa lạc tại vị trí đắc địa Bãi Sau của Tp. Biển Vũng Tàu, đc xây dựng và phát...
      Dự án FiveSeasons Homes, Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Tuấn Phạm (hưng Thịnh) Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.