Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 29.423 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng căn Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,82 tỷ tại Quận Gò Vấp

      1.82 tỷ 72 m2 25,28 triệu/m2
      CẦN bán nhanh căn hộ chung cư CAO CẤP CITYLAND PARKHILL, Q. GÒ VẤP - DT: 72m2 - Kết cấu: 2  phòng ngủ, 2  toilet - Gần Lotte Mart Gò Vấp, BV...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2 tỷ tại Bình Chánh

      2 tỷ 59 m2 33,9 triệu/m2
      Xem nhà free 24/24. Hỗ trợ tư vấn nhiệt tình + tận tâm + lấy uy tín làm đầu.Em chuyên dự án chung cư WestGate - An Gia. L/H em Minh Đức 0901 419 ***Zalo/...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      1.48 tỷ 52 m2 28,47 triệu/m2
      1. Vị trí:- Nằm trên đường Ngọc Hà - Hoàng Hoa Thám, Đối diện Lăng Bác Hồ. Đi bộ vài bước chân ra công viên Bách Thảo. Cách mặt phố lớn 60m.- Giao thông...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư UPlaza Nha Trang, 73 m2, giá 1,8 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.8 tỷ 73 m2 24,66 triệu/m2
      Cần bán và cho thuê các chung cư Sông Đà gần biển SHR vĩnh viễn.72,7 mét vuông căn hộ góc giá 1tỉ8 Đông Bắc (rẻ nhất).92,4 mét vuông hướng...
      Dự án UPlaza Nha Trang, Đường Bãi Dương, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,39 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.39 tỷ 45 m2 30,89 triệu/m2
      NH OCB Hỗ Trợ Vay Trả Góp 75 phần trăm SUẤT_DÀNH_CÔNG_NHÂN_THU_NHẬP_THẤPĐặc biệt: LS ưu đãi 9,9 phần trăm Trong 36 thángHỗ trợ Trả Góp dài hạn...
      Dự án Legacy Prime, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.55 tỷ 55 m2 28,19 triệu/m2
      bán ngay căn 55 mét vuông/ 2 ngủ 1 vs tòa HH2 Xuân Mai Dương Nội Hà Đông.Thiết kế 2 ngủ, 1vs, 1pk, 1 bếp.đầy đủ nội thất, tầng đẹp.Giá 1tỷ55 full...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Lê Thành - Khu A, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,78 tỷ tại Bình Tân

      1.78 tỷ 72 m2 24,73 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Lê Thành block căn hộ B Q Bình Tân. DT 72m2, 2 PN, SHR, có nội thất cơ bản, nhà rộng view thoáng mát, khu an ninh. giá...
      Dự án Lê Thành, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,58 tỷ tại Hà Đông

      1.58 tỷ 55 m2 28,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư.55m2 TK 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.Cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc.Nhà có sàn gỗ, tủ bếp,...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Vinhomes Green Bay , 28 m2, giá 1,25 tỷ tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.25 tỷ 28 m2 44,65 triệu/m2
      Do nhu cầu không sử dụng chính chủ gửi bán căn Studio dự án vin Green Bay.Option: đầy đủ nội thất.Dt: 28 mét vuông.Giá: 1,250 tỉ.contact xem nhà:...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ 8X Đầm Sen, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,38 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.38 tỷ 45 m2 30,67 triệu/m2
      Gia đình đông con cần đổi chung cư DT lớn hơn bán ngay căn hộ 8X Đầm Sen đường Tô Hiệu Q. Tân Phú. DT: 45 mét vuông, 1 PN, 1  toilet.Sàn lót...
      Dự án 8X Đầm Sen, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.2 tỷ 47 m2 25,54 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- DT: 47 mét vuông.- Thiết kế: 1 PN, 1  nhà vệ sinh, nhà bếp, phòng khách, logia (có thêm 1 gian cộng).- Nội thất: Cơ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Nam Trung Yên, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,45 tỷ tại Cầu Giấy

      1.45 tỷ 37 m2 39,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư chính chủ tại Nam Trung Yên, Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT: 37m2.TK: 1N, 1VS.Giá: 1.45 tỉ.Hướng: logia hướng Đông Nam.Tình trạng: bìa ...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,74 tỷ tại Hoàng Mai

      1.74 tỷ 76 m2 22,9 triệu/m2
      Quá rẻ cho căn hộ góc 3 ngủ đầy đủ đủ nội thất- giá chỉ 1,740 tỉ - DT 76 mét vuông - 3 ngủ 2 vs - Nội thất: full toàn đồ gỗ thịt xịn xò - Nhà ở từ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,89 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      1.89 tỷ 65 m2 29,08 triệu/m2
      - Do tôi mua căn 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh bên Tecco Garden, lên đang cần tiền gấp, bán chung cư DT 65 mét vuông 2 phòng ngủ...
      Dự án Tecco Skyville, Đường Quang Lai, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông

      1.6 tỷ 63 m2 25,4 triệu/m2
      Cần tiền KD bán gấp CH tầng trung đẹp tòa BMM - 63m2, 2 phòng ngủ.DT: 63 m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng Đông Nam.Thiết kế chung cư: 2...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Hưng Ngân Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,97 tỷ tại Quận 12

      1.97 tỷ 68 m2 28,98 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Hưng Ngân Garden Q. 12 - Gần công viên phần mềm Quang Trung.- DT: 68m / 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh (tòa ...
      Dự án Hưng Ngân Garden, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu dân cư Sunview Town, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,65 tỷ tại Thủ Đức

      1.65 tỷ 52 m2 31,74 triệu/m2
      Cập nhật căn giá mềm nhất tại căn hộ chung cư Sunview Town (Đất xanh), MT QL 13.- DT 52 mét vuông, thiết kế 2  phòng ngủ. giá: 1,65 tỉ.- DT...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,6 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      1.6 tỷ 36 m2 44,45 triệu/m2
      Thăng hạng không gian - thăng hạng chất sống.Lần đầu tiên, vin Ocean Park giới thiệu dòng chung cư Suite Apartment khác biệt tại ZR1 The Zurich. Mang tinh...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.