Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 29.423 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,7 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 54 m2 31,49 triệu/m2
      Bcons Polygon:+ CĐT: Công Ty CP Địa Ốc Bcons.+ Vị trí dự án: MT đường Bế Văn Đàn, P. An Bình, Dĩ An, Bình Dương.+ Tổng DT: 5855,5 mét vuông.+ Số tầng:...
      Dự án Bcons Polygon, Đường Bế Văn Đàn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 54 m2 23,71 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 54 mét vuông căn hộ chung cư Kim Văn Kim Lũ để lại nội thất như hình.Thiết kế.02 ngủ 02 vệ sinh.Thuộc tòa CT12 kim văn kim...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ 63 m2, giá 1,32 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.32 tỷ 63 m2 20,96 triệu/m2
      Bán cắt lỗ 150 tr. Chủ muốn ra hàng nhanh căn thương mại - căn hộ góc 2 MT Vip nhất dự án The Ori Garden.- căn hộ chung cư thuộc toà CT1 - toà chứa căn...
      Dự án The Ori Garden, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 9

      1.75 tỷ 47 m2 37,24 triệu/m2
      Muốn mua căn hộ chung cư tại vin Grand Park Q. 9 Nhưng:- Chưa hiểu rõ về dự án?- Chưa hiểu rõ giá cả thị trường?- Chưa hiểu rõ về thủ tục vay vốn, hồ sơ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      9
      Nguyễn Ánh Vinhomes Quận 9 Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,96 tỷ tại Quận 7

      1.97 tỷ 53 m2 37,06 triệu/m2
      Chủ ngộp lãi vay NH nên bán gấp căn 1 phòng ngủ view trực diện sông + hồ bơi, nhà mới 100 phần trăm. Giá rẻ hơn thị trường 200 tr.- Đặc biệt,...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Skyway Residence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 75 m2 23,07 triệu/m2
      * căn hộ chung cư thuộc dự án Conic Skyway+ căn hộ góc : 75m2,2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh, view thoáng mát.+ giá : 1.73 tỉ, rẻ hơn thị...
      Dự án Skyway Residence, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 48 m2 34,38 triệu/m2
      Mình muốn chuyển sang căn 2 PN nên cần bán nhanh căn hộ chung cư nhỏ xinh, tầng trung thuộc tòa D vinaconex2 khu đô thị Kim Văn Kim Lũ. căn hộ chung...

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,26 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      1.26 tỷ 56 m2 22,5 triệu/m2
      Do làm ăn có chút lộc lá nên hiện gia đình đang ổn định cuộc sống bên Tây Hồ, có chung cư tòa căn hộ chung cư Đại Thanh không sử dụng đến nữa muốn bán...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Ruby City Long Biên, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 80 m2 21,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ ngay ngã 4 Lưu Khánh Đàm, Mai Chí Thọ đô thị Việt Hưng tầng cao, hướng mát:- DTTT 70m sử dụng (74m tim tường) thiết kế 2 PN...
      Dự án Ruby City, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn

      1.5 tỷ 69 m2 21,74 triệu/m2
      Cần bán ngay ! Sụp hầm căn hộ chung cư View Biển FPT Plaza 69m2 giá rẻ hơn thị trường 200Tr- đc: Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,6 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      Chính chủ mua nhưng do nhà kinh tế khó khăn cần bán ngay căn 2 PN, 1 WC tại vin Gia Lâm, vin Ocean Park.Giá đợt đầu mua từ CĐT cao hơn nhưng cần bán ngay...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường An Đào, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,33 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      1.34 tỷ 43 m2 31 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên em bán gấp căn 1 phòng ngủ + chỉ 1tỉ350 tr đầy đủ nội thất đẹp view thoáng tại vin Ocean Park - Gia Lâm - thành phố Hà ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.9 tỷ 43 m2 44,19 triệu/m2
      Căn 1 phòng ngủ 43 mét vuông view hồ cuối cùng có giá 1,9 tỉ tặng thêm Voucher mua xe Vinfast 70 tr đồng bán đc 50 tr.- Ký HĐMB trực tiếp với...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn Nhà ở xã hội Chương Dương Home, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,5 tỷ tại Thủ Đức

      1.5 tỷ 66 m2 22,73 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Chương Dương Home đường 12 P. Trường Thọ TP Thủ Đức. DT 65.9 mét vuông 2 PN lầu thấp, hiện tại chủ đang kẹt tiền bán ngay,...
      Dự án Chương Dương Home, Đường 12, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 53 m2, giá 2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      CHỉ DƯỚI 2tỉ ĐÃ SỞ HỮU NGAY căn hộ chung cư ĐẾN TỪ MALAYSIA KHÔNG GIAN SỐNG XANH GIỮA LÒNG TP - Với đầy đủ tiện ích, không gian sống xanh, số lượng căn ...
      Dự án Chung cư Elysian, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Charm Sapphire, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,3 tỷ tại Bình Dương

      1.3 tỷ 49 m2 26,54 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh chung cư Charm City ngay khu phức hợp TTTM Vincom Plaza Dĩ An.Vị trí chính xác: MT DT743 ngay ngã 4 550, P. Dĩ An, TP. Dĩ...
      Dự án Charm City, Đường ĐT 743, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Đăng ký ngay suất mua nhà ở xã hội MT Võ Chí Công Q. 2 cực đẹp với mức giá 25tr/ mét vuông rẻ nhất TPHồ Chí Minh, số lượng căn giới hạn. liên hệ...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Millennium , 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 4

      1.45 tỷ 30 m2 48,34 triệu/m2
      Em Tuấn Chuyên bán và cho thuê chung cư Q4 siêu rẻ!Thông tin chung cư: Millennium.- DT 30m.- View: Sông, Q. 1, bitexco.- Số PN 1- Tình trạng chung cư:...
      Dự án Masteri Millennium, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.